สอบถามการใช้บริการหมอนวดหนุ่มๆค่ะ (มือใหม่มาก)

หัวข้อ: สอบถามการใช้บริการหมอนวดหนุ่มๆค่ะ (มือใหม่มาก)  (อ่าน 921 ครั้ง)

ออฟไลน์ kk2pk

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ตอนนี้เรากำลังศึกษารีวิวการบ้านของเพื่อนๆ อยากลองบริการหมอนวดหนุ่มๆบ้าง >////<

อยากทราบว่าเพื่อนๆ และหมอนวดหนุ่มๆ ดูแลตัวเองอย่างไรบ้างคะ
ต้องไปตรวจร่างกาย ตรวจเลือดบ่อยแค่ไหนคะ

เราอ่านเจอกระทู้จากเว็บอื่น บอกว่าใช้ถุงยางแล้วแต่ดันติดเชื้อค่ะ
เราประหม่าค่ะ ยังไม่กล้าติดต่อหมอนวด

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: สอบถามการใช้บริการหมอนวดหนุ่มๆค่ะ (มือใหม่มาก)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 06:02:34 pm »

ไม่เพียงแต่เชื้อ HIV นะคะ เชื้ออื่นๆ เช่น ซิฟิลิส HPV ที่แม้ใส่ถุงก็ไม่สามารถป้องกันได้ค่ะเพราะมันติดตามบริเวณรอบๆอวัยวะเพศ รูทวาร และอื่นๆที่ไม่ใช่สารคัดหลั่งอย่างเดียวนะคะ คิดให้มากๆนะคะรู้หน้าไม่รู้ใจค่ะ