รับนวดสุภาพสตรีนอกสถานที่ครับผม

หัวข้อ: รับนวดสุภาพสตรีนอกสถานที่ครับผม  (อ่าน 568 ครั้ง)

ออนไลน์ xxx333

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

รับนวดสุภาพสตรีนอกสถานที่ครับผม
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 06:06:02 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

นวดมี 4 ระดับครับ
1 นวดคลายเส้น นวดไทย อโรม่า นวดแบบสุภาพโดยไม่สัมผัสสิ่งสงวน
2 นวดคลายเส้น อโรม่า อีโรติก ใช่มือสัมผัสกระตุ้นอารมณ์(ใช่มือเพียงอย่างเดียว)
3 นวดคลายเส้น อโรม่า อีโรติก มื้อและลิ้นสัมผัสนุ่มนวลหนักหนักหน่วง สามารถสั่งได้
4 นวดคลายเส้น อโรม่า อีโรติก มี้อลิ้น และมีการสอดใส่
เรียนท่านลูกค้าตามตรง 3 และ 4(เฉพาะลูกค้าที่สะอาดครับผม)
ใช้เวลาบริการ 2-3 ชม. ช้าหรือเร็วกว่านั้นลูกค้ากำหนดได้ครับ
ติดต่อได้ที่ไลน์ phet085
 โทร 0851341982
ขอบคุณครับผม

Facebook Comments

• *

Re: รับนวดสุภาพสตรีนอกสถานที่ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2019, 01:24:11 pm »

10/7/2019
16.00 น. มีไลน์ทักมาครับ
คุณลูกค้า  -ต้องการนวด  ขอทราบรายละเอียดและค่าใช้จ่าย     
ผม           -บอกรายละเอียด.....
คุณลูกค้า  -OK คืนนี้2ทุ่มสะดวกมั้ย โรงแรมแถววิภาวดี
คุณลูกค้า  -ขอเป็น3ทุ่มนะ แฟนยังมาไม่ถึง
เป็นการนวดครั้งแรกของคู่คุณลูกค้าครับ
         สถานที่โรงแรมแห่งหนึ่งลูกค้าต้องการความเป็นส่วนตัวครับ ก้าวแรกที่ผมเข้าไปในห้องจะมืดมีเพียงไฟจากห้องน้ำที่แง้มประตู
ผมกล่าวทักทายคุณลูกค้าทั้งสอง(เหตุการณ์แบบนี้ผมเข้าใจเลยว่าคุณลูกต้องการความเป็นส่วนตัว)คุณผู้หญิงมีแมสปิดปากจมูกครับ คุณผู้ชายบอกนวดระดับ3 คุณผู้หญิงนอนคว่ำมีผ้าเช็ดตัวพันร่าง ส่วนผมกางเกงในตัวเดียว(ที่แรกว่าจะใส่กางเกงใน2ตัวครับ)
ผมเริ่มนวดขาด้านซ้ายก่อนใช้เวลาพอสมควรคุณผู้ชายพูดขึ้นว่า ง่วงเมื่อคืนไม่ได้นอนเลย ผมรู้งาน จะนวดเนิบๆไม่ได้ต้องเร่งเวลาให้กระชับขึ้นนวดไหลลื่นผ้าเช็ดตัวหลุดไปตอนไหนไม่ทราบครับ แสงสลัวจากห้องน้ำกระทบผิวคุณผู้หญิงขาวสว่างมีออร่าครับผิวนุ่มละเอียดมากครับ พี่ผู้ชายบอกผมเอาเปรียบต้องถอดหมดด้วย
ลูกค้าสามารถสั่งได้ชอบบแบบไหน ให้ใส่อย่างไรหรือถอดได้หมดครับผม เน้นลูกค้าแฮปปี้ครับ
ผมถามต้องการบอดี้ทูบอดี้ไหมครับผม? คุณลูกค้าตอบโอเคร
ผมสไลด์ตัวบนร่างคุณผู้หญิงในท่านอนคว่ำน้องชายผมแข็งเสียดสีตามร่องขาขึ้นมาเรื่อยๆแบบช้าๆเนิบๆซิกหมู (ซิกแพ็ค)ของผมเสียดสีแผ่นหลังคุณผู้หญิงได้ยินเสียงครางเบาๆจากปากคุณผู้หญิง
จากนั้นได้บอกคุณผู้หญิงพลิกร่างเป็นท่านอนหงายครับ นวดปลายเท้าขึ้นมา คุณผู้หญิงบอกสบาย แต่คุณผู้ชายซึ่งกำลังช่วยนวดด้านบนบอกพอยัง(มาถึงตรงนี้ผมขออนุญาติเล่าครับ ผมได้มีโอกาสรับใช้คูสามีภรรยามาหลายคู่ ที่ไม่เคยนวดมาก่อนเลยและเป็นครั้งแรก ส่วนใหญ่ คุณผู้ชาย90%ใจร้อนรอไม่ไหวแล้วครับผม)ผมต้องนวดแบบรวบรัด
โดยจับขาคุณผู้หญิงแยกออกตัวผมเข้าไปตรงกลางจ้าวโลกของผมเกิอบถึงของสงวน ใช้ฝ่ามื้อทั้งสองนวดเนินน่าอกไหลไปใต้แผ่นหลังดันตัวลอยขึ้นมาจนปากผมเกียบโดนปลายหัวนมที่กำลังชูชัน ผมเป่าเบาๆที่ปลายหัวนม ค่อยๆกดลิ้นให้้ปลายหัวนมผลุบลงไปคุณผู้ครางในลำคอส่ายหน้าไปมาและใช้ฟันบนคบที่โคนหัวนมใช้ลิ้นแทนฟันล่างใช้ลักษณะเหมือนเหลาดินสอลากลิ้นลงมาอย่างช้าๆ
ช่วงท้ายคุณลูกค้าจะมีความสุขกันต่อเชิญผมกลับได้
ต้องขอขอบพระคุณคุณลูกค้ามากๆครับผม

• *

Re: รับนวดสุภาพสตรีนอกสถานที่ครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2019, 10:07:44 am »

1 นวดคลายเส้น นวดไทย อโรม่า นวดแบบสุภาพโดยไม่สัมผัสสิ่งสงวน
2 นวดคลายเส้น อโรม่า อีโรติก ใช่มือสัมผัสกระตุ้นอารมณ์(ใช่มือเพียงอย่างเดียว)
3 นวดคลายเส้น อโรม่า อีโรติก มื้อและลิ้นสัมผัสนุ่มนวลหนักหนักหน่วง สามารถสั่งได้
4 นวดคลายเส้น อโรม่า อีโรติก มี้อลิ้น และมีการสอดใส่
ใช้เวลาบริการ 2-3 ชม. ช้าหรือเร็วกว่านั้นลูกค้ากำหนดได้ครับ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2019, 08:36:01 am »

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันนี้ เวลา 08:49:18 am »