น้ำอสุจิของผู้ชาย มีประโยชน์ไม๊คะ

หัวข้อ: น้ำอสุจิของผู้ชาย มีประโยชน์ไม๊คะ  (อ่าน 2247 ครั้ง)

ออฟไลน์ Memo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

น้ำอสุจิของผู้ชาย มีประโยชน์ไม๊คะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 01:12:59 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สอบถามทุกๆคนนะคะ น้ำอสุจิของผู้ชายมีประโยชน์ไหมคะ
ถ้ากินเข้าไป มีผลดี ผลเสียยังไงคะ ส่วนตัวเรากินไปหลายครั้งแล้ว
ก็ไม่รู้สึกว่ามีอะไรเกิดขึ้นนะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -84

Re: น้ำอสุจิของผู้ชาย มีประโยชน์ไม๊คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 11:58:25 am »

ใน 1 ช้อนโต๊ะของน้ำอสุจิของคุณผู้ชายมีค่าเท่ากับโปรตีน มากกว่า 200 mg และอุดมไปด้วยวิตามินและสารอาหาร เช่น วิตามินซี แคลเซียม คลอรีน ฟรุกโตส แมกนีเซียม โพแทสเซียม ที่เด่นๆเลยก็จะเป็นซิงค์สามารถช่วยให้ ร่างกายเต่งตึงลดหน้าแก่และสาร anti oxidant เพราะฉะนั้น นอกจากนี้ น้ำอสุจิยังสามารถลดอาการครรภ์เป็นพิษได้ด้วย อาการครรภ์เป็นพิษเกิดจาก คุณแม่มีความดันเลือดสูงเกินไป น้ำอสุจิของผู้ชายสามารถลดความดันเลือดได้

คัดลอกมาจาก google ครับ

• *

Re: น้ำอสุจิของผู้ชาย มีประโยชน์ไม๊คะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 05:40:00 pm »

ขอบคุณมากค่ะ น่าจะมีแต่ข้อดีใช่ไม๊
ไม่มีข้อเสียเนอะ จะได้กลืนอย่างสบายใจ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2019, 08:23:23 am »

ขอบคุณมากค่ะ น่าจะมีแต่ข้อดีใช่ไม๊
ไม่มีข้อเสียเนอะ จะได้กลืนอย่างสบายใจ

ถ้าไม่มีโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์กินได้เลย

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2019, 12:17:35 pm »

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Kanjang

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2019, 06:56:38 pm »

ใน 1 ช้อนโต๊ะของน้ำอสุจิของคุณผู้ชายมีค่าเท่ากับโปรตีน มากกว่า 200 mg และอุดมไปด้วยวิตามินและสารอาหาร เช่น วิตามินซี แคลเซียม คลอรีน ฟรุกโตส แมกนีเซียม โพแทสเซียม ที่เด่นๆเลยก็จะเป็นซิงค์สามารถช่วยให้ ร่างกายเต่งตึงลดหน้าแก่และสาร anti oxidant เพราะฉะนั้น นอกจากนี้ น้ำอสุจิยังสามารถลดอาการครรภ์เป็นพิษได้ด้วย อาการครรภ์เป็นพิษเกิดจาก คุณแม่มีความดันเลือดสูงเกินไป น้ำอสุจิของผู้ชายสามารถลดความดันเลือดได้

คัดลอกมาจาก google ครับ

สรรพคุณน่ารับทาน

ออฟไลน์ Kanjang

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2019, 06:57:39 pm »

ถ้าไม่มีโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์กินได้เลย

จะทราบได้อย่างไรว่ามีหรือไม่มีคะ

ออนไลน์ Atnight2018

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2019, 10:33:05 pm »

ว่าแต่รสชาตมันเป็นยังไงเหรอครับ อยากรู้จัง จะได้เอาไปโปรโมตน้ำของผมบ้าง^^

รับนวดน้ำมัน นวดอีโรติก นวดเฉพาะจุดให้สาวๆ ครับ ไลน์ happiness2019 คุยกันก่อนได้ครับ ผมขาว ตี๋ ไม่มีพุงครับ^^

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2019, 09:10:15 pm »

เห็นว่ารสชาติแต่ละคนไม่เหมือนกันนะคะ
ขึ้นอยู่กับว่าทานอะไรด้วย

แต่ที่ชิมมารสชาติเฉยๆนะคะ เฝื่อนๆนิดๆ
ไม่ทันได้รู้รสมากค่ะ รีบกลืน ฮ่าๆ

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2019, 09:11:09 pm »

ว่าแต่รสชาตมันเป็นยังไงเหรอครับ อยากรู้จัง จะได้เอาไปโปรโมตน้ำของผมบ้าง^^

เห็นว่ารสชาติแต่ละคนไม่เหมือนกันนะคะ
ขึ้นอยู่กับว่าทานอะไรด้วย

แต่ที่ชิมมารสชาติเฉยๆนะคะ เฝื่อนๆนิดๆ
ไม่ทันได้รู้รสมากค่ะ รีบกลืน ฮ่าๆ

123456789

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2019, 02:35:30 pm »

ได้รับความรู้มากขึ้น

ออฟไลน์ bambamm22

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2019, 08:43:10 pm »

หวยหลากหลายแบบที่มีให้ท่านเลือกแทงได้แล้วแต่ตัวคุณเอง ต้องหวยที่เว็บไซต์เราที่เดียว   

หวย

ออฟไลน์ jeawwhan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 08:30:08 am »

น้ำอสุจิ มีประโยชน์ที่ดี อย่างไร?
***น้ำอสุจิเปี่ยมไปด้วยประโยชน์

ถ้าคุณคิดว่าอสุจิมีส่วนประกอบที่มีประโยชน์ต่อร่างกายมากมายละก็ คุณคิดถูกนะคะ เพราะมีการวิจัยมาแล้วว่า ในน้ำอสุจินั้นมีส่วนประกอบเพียบ ตั้งแต่แคลเซียม, ไอออนคลอไรด์, กรดซิตริก, กลูโคส, กรดแลคติก, แมกนีเซียม, โพแทสเซียม, โปรตีน, โซเดียม, ยูเรีย, สังกะสี ซึ่งแปลว่าการที่น้ำอสุจิหลั่งเข้ามาสู่ร่างกายสาวๆ ไม่ได้มีเพียงสเปิร์มเท่านั้นที่ลอยละล่องอยู่ในตัวสาวๆ แต่สาวๆ ยังดูดซึมประโยชน์จากสารอาหารเหล่านี้เข้าไปด้วยแบบเต็มๆ

กินน้ำอสุจิแล้วช่วยให้หลับลึก

อันนี้มาดามได้ยินมาหลายทางเหลือเกินค่ะ บางคนบอกว่าในน้ำอสุจิจะมีสารที่ชื่อว่าเมลาโทนินที่ช่วยทำให้คุณนอนหลับและผ่อนคลาย แต่บางคนบอกว่าไม่เกี่ยวหรอก ที่คุณสาวๆ หลับสบายเป็นเพราะคุณเหนื่อยแสนเหนื่อยกับบทรักอันร้อนแรงที่เพิ่งผ่านไปต่างหาก เอ้า…อย่างนี้ก็แล้วแต่ละกัน แต่ที่มาดามขอเชื่อคือประเด็ฯหลังนะ ก็แหม…การมีเซ็กส์คือการออกกำลังที่ดีที่สุดนี่นา อิอิ

น้ำอสุจิมีรสชาติตามรสชาติของอาหารที่บุคคลนั้นรับประทานเข้าไป

น้ำอสุจิช่วยให้คลายความหดหู่

ตอนแรกมาดามคิดว่า ที่คลายความหดหู่เพราะจิตใจคุณแช่มชื่นกับการมีเพศสัมพันธ์ แต่ถ้าคิดกันจริงๆ บางทีสาวๆ ก็ไม่ถึงจุดสุดยอดเสมอไป อ้าว…แล้วแบบนี้จะคลายความหดหู่ได้ยังไง แต่สุดท้ายก็ได้คำตอบจากผลการวิจัยหนึ่งจากประเทศสหรัฐอเมริกาที่ล้อไปกับประโยชน์ของน้ำอสุจิข้อเมื่อสักครู่ว่า น้ำอสุจิมีสารฮอร์โมนคอร์ติซอลที่ช่วยเพิ่มอารมณ์รักและลดความเครียดได้

นอกจากนี้ยังมีฮอร์โมนไทโรโทรปิน รีลีสซิ่งช่วยลดอาการซึมเศร้า คู่กับสารเมลาโทนินที่ช่วยให้นอนหลับและยังผสานกับสารเซโรโทนิน ซึ่งเป็นสารที่ช่วยให้ผ่อนคลายความกังวล ซึ่งสาวๆ ไม่ต้องกลั้นใจกลืนลงไปก็คลายความหดหู่แน่นอน เพราะงานนนี้จะแฮปปี้ได้ด้วยการหลั่งไว้ในช่องคลอดและการันตีว่าจะออกฤทธิ์ทันทีเร็วกว่ายาชาซะอีก

น้ำอสุจิช่วยให้ร่างกายแข็งแรง

มาดามไปอ่านเจอมาว่ามีผลการศึกษาที่ลงในวารสาร Archives of Sexual Behaviour บอกว่า บรรดาสาวๆ ที่ชอบเที่ยวหรือมีเซ็กซ์แบบไม่เลือกหน้า แต่ยังคงป้องกันโรคต่างๆ ด้วยการใช้ถุงยางอนามัยจะมีร่างกายอ่อนแอพอๆ กับสาวๆ ที่เวอร์จิ้นหรือไม่มีเซ็กส์เป็นเวลานาน และทีมวิจัยยังบอกอีกว่า น้ำอสุจิ คือยาขนานดีที่ทำให้สาวๆ ที่มักจะป่วยยามเช้าแข็งแรงขึ้นกว่าเดิมอีกด้วย

แหม…ประโยชน์เต็มๆ ขนาดนี้ อย่ารอช้า รีบให้พ่อคนดีจัดเซ็กส์ซะเถอะ แล้วที่สำคัญอย่าปล่อยน้ำอสุจิเขาอย่างทิ้งๆ ขวางๆ เพราะตอนนี้คุณรู้แล้วนะว่าประโยชน์ขั้นเทพจริงๆ

*** ความคิดเห็นส่วนตัว เสริมความรู้เพิ่ม โดยเมื่อก่อนมีสาวอยากลองนวดอีโรติก มีลูก 3 ไม่โสด ผอมหุ่นดูดี น่ารัก อกแบนราบ โดยน้องมาให้นวด/นาบ และน้องชอบดูด อม แล้วขอกลืนน้ำอสุจิ ใน 1 อาทิตย์จะมาให้นวด/นาบ 3 วัน จากคัพเอ 34 ทำแบบนี้มาโดยตลอดเกือบ 6 เดือนหน้าอกน้องเขาขยายเปลี่ยนแปลงอย่างเห็นได้ชัด เต้านมอกอัพไซ้ท์จาก คัพเอ 34 ขยายไปยังคัพซี34 ฐานเต้านมใหญ่ อกใหญ่ขึ้นมาก เต้านมเต่งตึง หัวนมชูชันเมื่อมีอารมณ์อย่างแรง จากประสบกามจริง ***

Refer: http://www.mamaexpert.com/posts/content-967

สนใจนวดทักมาที่ [email protected]: @166lavbi