สามีไม่ทำการบ้าน ค่ะจะบ้าตาย คิดไปต่างๆนาๆ ช่วยดิก้อยหน่อยนะคะ

หัวข้อ: สามีไม่ทำการบ้าน ค่ะจะบ้าตาย คิดไปต่างๆนาๆ ช่วยดิก้อยหน่อยนะคะ  (อ่าน 43393 ครั้ง)

ออฟไลน์ goynaka

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

เราไม่มีอะไรกันมา 2 เดือนเต็มแล้วคะ

เชื่อว่าเพื่อนๆสมาชิกคงสงสัย เธอคงอ้วน ปล่อยตัว น่าเกลียดมากสินะ หรืออาจจะคิดว่าน้องมีกลิ่น หรือจะหาว่าปากเหม็น
แต่ความเป็นจริงแล้วดิฉันยังหน้าตาดูได้อยู่นะคะ แต่งตัวแต่งหน้าตลอดค่ะ ยิ่งช่วงนี้ดิฉันยิ่งแต่งเป็นพิเศษค่ะ กลิ่นปากกลิ่นน้อง
ก็ไม่มีปัญหา
เราอยู่ด้วยกันมา 2 ปีแล้วแต่ยังไม่มีลูกไม่รู้ว่าใครมีปัญหาเพราะไม่กล้าไปตรวจ
เข้าเรื่องต่อค่ะ
แต่เดือนนี้นี่หนักเลยค่ะ คือสามีทำงานหนัก ลุกจากโต๊ะทำงานแทบไม่ได้เลยค่ะ คิดดูสิค่ะ ดิฉันแต่งสวยนอนรอสามีอยู่บนเตียง จนดิฉันหลับไป2ตื่น สามียังนั่งทำงานอยู่เลยค่ะ
ล่าสุดลอยกระทงไปลอยกระทงแล้วกินข้าวร้านอาหารและจิบเบียร์ฉลองกันเสร็จกลับมาดิฉันว่าเสร็จแน่ๆคืนนี้ กำลังกอดๆก่ายๆอยู่ดีๆ ดิฉันนี่หลับตาฝันหวานรอ
เอ๊ะ...ทำไมรอนานจัง สรุปมีเสียงค่ะ เสียงฝาละมีกรนเสียงดังเลย ดิฉันนั่งร้องไห้เลยค่ะ

ดิฉันหาสาเหตุทุกวันเลยนะคะว่าเกิดอะไรขึ้น และดิฉันก็กลัวด้วยว่าดิฉันจะไม่อยากมีอะไรกับเค้าอีก แล้วก็ที่กลัวมากๆคือ
ใจมันชอบคิดไปว่าเขาแอบไปมีใครหรือเปล่า หรือเขาเบื่อเราแล้ว หรือเป็นวิธีบอกเลิกของเขา
ใครพอจะแนะนำได้ ช่วยก้อยด้วยนะคะ เครียดจนไม่รู้จะเครียดยังไงแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2016, 04:03:56 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ nobody

• *

ปัญหาเดียวกันเลยค่ะ แต่ของเราไม่ถึง 2 เดือนนะคะ แค่ อาทิตย์ละครั้ง แต่เรารู้สึกว่ามันน้อยไป
เราว่ามันน่าจะ วันเว้นวันเป็นอย่างน้อย คือตอนคบกันใหม่ๆ แทบจะทุกวันเลยก็ว่าได้ บางคืนตื่นมา ตี 4-5
หรือว่าเราเป็นคนมีความต้องการสูงก็ไม่รู้ คิดแล้วเหนื่อยใจ  :-[

ออฟไลน์ goynaka

• *

ปัญหาเดียวกันเลยค่ะ แต่ของเราไม่ถึง 2 เดือนนะคะ แค่ อาทิตย์ละครั้ง แต่เรารู้สึกว่ามันน้อยไป
เราว่ามันน่าจะ วันเว้นวันเป็นอย่างน้อย คือตอนคบกันใหม่ๆ แทบจะทุกวันเลยก็ว่าได้ บางคืนตื่นมา ตี 4-5
หรือว่าเราเป็นคนมีความต้องการสูงก็ไม่รู้ คิดแล้วเหนื่อยใจ  :-[

ถ้าเราได้อาทิตย์ละครั้ง คงไม่มาบ่นแบบนี้คะ  :P

ออฟไลน์ manmagic

• *

เค้าเบี่อ ท่านหรือป่าวครับท่าน

ออฟไลน์ nidnoi

• *

นิดเพิ่งคบกับแฟนได้ 2 เดือน แฟนพาทำเช้าเย็นๆ เลยค่ะ

ออฟไลน์ fayman

• *

หมอนัด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 12:21:10 pm »

น่าจะเกิดจากการชิ้นรึเปล่าหรือใจเขาเองมุ้งเรื่องงานและเงินความเครียดนี้ก็เป็นอีก1เรื่องนะคับลองถ้ามครู่นอนของตัวเองดูนะคับปับทุกดูน่าจะดีขึ้นนะคับส่วนเรื่องไม่แตะเลยถ้าไม่แตะเลยมี2อย่างเครียดมากกับแอบมีกิ๊กอย่าคิดมากนะคับแนวทางคุยๆๆกันก่อนโชดดีทุกครู่คับจากหมอนัด

ออฟไลน์ sukanda

• *

ลองชวนเขาไปสวิงกิ้งดูมั๊ยคะ ลองถามเขาเล่นๆดูนะคะ

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

ลองชวนเขาไปสวิงกิ้งดูมั๊ยคะ ลองถามเขาเล่นๆดูนะคะ

ขอไปด้วยคนนะครับ อิอิอิ

ออฟไลน์ viwee

• *

เราไม่มีอะไรกันมา 2 เดือนเต็มแล้วคะ

เชื่อว่าเพื่อนๆสมาชิกคงสงสัย เธอคงอ้วน ปล่อยตัว น่าเกลียดมากสินะ หรืออาจจะคิดว่าน้องมีกลิ่น หรือจะหาว่าปากเหม็น
แต่ความเป็นจริงแล้วดิฉันยังหน้าตาดูได้อยู่นะคะ แต่งตัวแต่งหน้าตลอดค่ะ ยิ่งช่วงนี้ดิฉันยิ่งแต่งเป็นพิเศษค่ะ กลิ่นปากกลิ่นน้อง
ก็ไม่มีปัญหา
เราอยู่ด้วยกันมา 2 ปีแล้วแต่ยังไม่มีลูกไม่รู้ว่าใครมีปัญหาเพราะไม่กล้าไปตรวจ
เข้าเรื่องต่อค่ะ
แต่เดือนนี้นี่หนักเลยค่ะ คือสามีทำงานหนัก ลุกจากโต๊ะทำงานแทบไม่ได้เลยค่ะ คิดดูสิค่ะ ดิฉันแต่งสวยนอนรอสามีอยู่บนเตียง จนดิฉันหลับไป2ตื่น สามียังนั่งทำงานอยู่เลยค่ะ
ล่าสุดลอยกระทงไปลอยกระทงแล้วกินข้าวร้านอาหารและจิบเบียร์ฉลองกันเสร็จกลับมาดิฉันว่าเสร็จแน่ๆคืนนี้ กำลังกอดๆก่ายๆอยู่ดีๆ ดิฉันนี่หลับตาฝันหวานรอ
เอ๊ะ...ทำไมรอนานจัง สรุปมีเสียงค่ะ เสียงฝาละมีกรนเสียงดังเลย ดิฉันนั่งร้องไห้เลยค่ะ

ดิฉันหาสาเหตุทุกวันเลยนะคะว่าเกิดอะไรขึ้น และดิฉันก็กลัวด้วยว่าดิฉันจะไม่อยากมีอะไรกับเค้าอีก แล้วก็ที่กลัวมากๆคือ
ใจมันชอบคิดไปว่าเขาแอบไปมีใครหรือเปล่า หรือเขาเบื่อเราแล้ว หรือเป็นวิธีบอกเลิกของเขา
ใครพอจะแนะนำได้ ช่วยก้อยด้วยนะคะ เครียดจนไม่รู้จะเครียดยังไงแล้ว

คนหัวอกเดียวกันค่ะ

ออฟไลน์ tomtom

• *

น่าเห็นใจครับ ผิดกับผมครับ ไอ้ผมละอยากจะซ่ำแฟนเหลือเกินแต่เธอไม่ชอบ น่าจะสลับกันน่ะครับ จะได้ลงตัว

ออฟไลน์ gigadevil

• *

ลองยั่วแบบ เนียนๆ แล้วจับอาบน้ำ ดูดซะแล้วขย่อมให้ตอหักคุณเสร็จก็จับมันดูดต่อให่เสร็จ รับ รอง คราวนี้พ่อเจ้าประคุณตัวดีอาบน้พรอตอนบ่ายสามแน่นอน เปลี่ยนสถานที่บ้างเช่นระเบียง ในครัว ในโรงรถ (มิดชิด)หน่อยรับรอง สามีคุณจะกลายเป็นลูกแมวเชื่องๆเรยจ้ะ
 8)

ออฟไลน์ secretman

• *

ลองยั่วแบบ เนียนๆ แล้วจับอาบน้ำ ดูดซะแล้วขย่อมให้ตอหักคุณเสร็จก็จับมันดูดต่อให่เสร็จ รับ รอง คราวนี้พ่อเจ้าประคุณตัวดีอาบน้พรอตอนบ่ายสามแน่นอน เปลี่ยนสถานที่บ้างเช่นระเบียง ในครัว ในโรงรถ (มิดชิด)หน่อยรับรอง สามีคุณจะกลายเป็นลูกแมวเชื่องๆเรยจ้ะ
 8)

เมนต์ได้ดีมากครับ

ออฟไลน์ sukanda

• *

ลองชวนไปสวิงกิ้งดูค่ะ  ;D

ออฟไลน์ โกโก้

• *

โลกมันช่างไม่สมดุล แฟนผมเค้าไม่ค่อยมีรมหลังจากมีลูก ผมอ่ะมีเกือบๆ ทุกวันแข็งรอ สะกิดทุกวันปฏิเสธทุกครั้ง เดือนนึงจะได้ซักครั้งถ้าได้ 2 ครั้งถือว่าฟลุ๊ก ถ้าไม่ทวงก็อดเวลาได้ทำก็ชอบเร่งให้ทำเร็วๆ หน่อยเค้าแสบแต่กะนิ้วเค้าเด้งสู้ตาย แต่เค้าก็ใจดีนะบอกว่า เค้ารู้ว่าให้เราไม่ได้ อยากจะมีกิ๊กก็ได้นะ แค่อย่าลืมหน้าที่ตัวเอง ไอ้เราก็ไม่ค่อยอยากจะไปอะไรกะคนอื่น แต่บางทีก็แอบคิดนะ แต่คิดว่าคงไม่แคล้วคงต้องมีกิ๊กอ่ะแหละครับ เพราะดูท่าทางเป็นแบบนี้มาได้ 4-5 ปีแล้ว

ออฟไลน์ สวยเอาอยู่

• *

สงสัยต้องเปิดอกคุยแล้วกระมังคะ แบบนี้เครียดตายเลย

ถ้าเค้าไปเลยว่าทำไม ทำไม และทำไม

ว่าแต่....ยังแข็งดี ใช้งานได้อยู่ใช่ไหม