งงมากคับ เจอมาสดๆร้อนๆ

หัวข้อ: งงมากคับ เจอมาสดๆร้อนๆ  (อ่าน 1200 ครั้ง)

ออฟไลน์ doodee038

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

งงมากคับ เจอมาสดๆร้อนๆ
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 04:53:18 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เที่ยงวันนี้ผมไปเดินซื้อของที่ห้าง บังเอิญเจอสาวคนหน่ง เธอใส่กางเกงขาสั้นแฟชั่นรัดฟิตเปรี๊ยะจนน้องสาวเธอนูนออกมาอย่างชัดเจนมากๆ ผมเผลอมองอยู้ครู่นึงและเห็นเธอกำลังชักสีหน้าใส่ผม พร้อมเปล่งคำว่าเชี่ยออกมาเบาๆ ผมคิดในใจว่าจะใส่มาทำไมวะ ผมผู้ชายนะ การมองเพศตรงข้ามน่าจะเป็นเรื่องปกติ

Facebook Comments

mark3240

• บุคคลทั่วไป

Re: งงมากคับ เจอมาสดๆร้อนๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 03:50:40 am »

น่าจะลองอุทานกลับนะครับ แบบให้เค้ารู้เลยว่า " เดียวกูจับเย็ดแม๊มเลย "  ;D

ออนไลน์ 123456789

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 09:57:42 pm »

สมัยเรียนผมก็เผลอมองก้นสาวๆเหมือนกันครับก็เธอนุ่งกระโปรงรัดรูปสั้นๆ ยาวเลยก้นมาแค่นิดเดียวนี่ครับ. ถ้าเป็นคนอื่นที่อารมณ์หื่นหน่อยคงจะโดนฉุดไปเย็ดแล้ว ดังนั้นถ้าเกิดเรื่องแบบนั้นขึ้นผู้หญิงก็อย่ามาโทษผู้ชายฝ่ายเดียวก็แล้วกันครับ

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 07:51:37 am »

เป็นผม ผมก็มองครับ

.::Private Oil Massage ::.