แฟนไม่ยอมให้สอดใส่

หัวข้อ: แฟนไม่ยอมให้สอดใส่  (อ่าน 809 ครั้ง)

ออฟไลน์ datar

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนไม่ยอมให้สอดใส่
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 12:10:14 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มือใหม่มาเก็บข้อมูล ขอสอบถามครับ
คบกับแฟนสาวมาได้สักพักแล้ว เพิ่งเรียนจบเริ่มทำงานทั้งคู่เลยยังไม่อยากคิดไกลถึงแต่งงานแต่เรื่องความต้องการทางเพศมันก็มี
ผมเองเคยมีแฟนมาแล้วคนนึงตั้งแต่สมัยเรียน ส่วนแฟนก็น่าจะเคยผ่านประสบการณ์มาแล้วกับแฟนเก่าของเธอแต่ไม่เคยถามรายละเอียด
เวลาอยู่ใกล้ชิดกัน แฟนผมเธอก็มีอารมณ์ทางเพศ เวลาโดนสัมผัสลูบไล้ ตรงนั้นของเธอก็แปปเดียวก็แฉะแล้ว แต่เวลาผมขอมีเพศสัมพันธ์กับเธอ เธอปฏิเสธอ้างว่ากลัวเจ็บทุกครั้ง ยอมให้แค่ใช้มือใช้นิ้วและถูไถภายนอก ผมใช้นิ้วให้เธอหลายครั้งเผื่อเธอจะมีอารมณ์อยากโดนสอดใส่ขึ้นมาบ้าง แต่เธอกลับไม่ยอมเสียที ให้ผมใช้นิ้วให้จนเธอเสร็จ เป็นแบบนี้ตลอดหลายเดือนแล้ว

ไม่รู้ว่าทำไมเธอถึงไม่ยอมให้สอดใส่ ไม่รู้เป็นเพราะกลัวเจ็บจริงๆจากแฟนเก่าของเธอมีอาจมีขนาดใหญ่จนเธอกลัว (อวัยวะของผมขนาดกลางๆเท่านั้น) หรือเพราะสาเหตุอื่น คิดว่าเธอมีความต้องการทางเพศอยู่มากแค่ไม่ยอมให้สอดใส่เฉยๆ จะว่ากลัวท้องก็ไม่น่าเพราะผมพกถุงยางทุกครั้ง

ท่านใดเคยมีประสบการณ์แบบนี้ แนะนำหน่อยครับผม

Facebook Comments

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

Re: แฟนไม่ยอมให้สอดใส่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 09:13:49 pm »

ควรเปิดใจคุย-ถามกันจริงจังว่าเพราะอะไรถึงไม่ยอม คงมีอะไรมากกว่าแค่กลัวเจ็บแหละ
ที่สำคัญถ้าแฟนไม่ยินยอมก็ไม่ควรบังคับข่มขืนค่ะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Jijee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: แฟนไม่ยอมให้สอดใส่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 09:33:57 pm »

ความทรงจำอันเลวร้ายเปล่าค่ะ มีนะคะที่บางคนประสบการณ์ครั้งแรกแล้วเจ็บมากจนไม่อยากจะสอดใส่เลย หรือมีความสัมพันทุกครั้งไม่เสร็จ เจ็บ อะค่ะ ประมาณมีอารมณ์นะคะ แต่กลัวเจ็บเหมือนทุกๆครั้งความกลัวเลยฝั่งในใจทำให้ไม่อยากจะสอดใส่เลย แบบนี้เป็นปัญหาอะคะ บางคนต้องพบจิตแพทย์เป็นปมทางจิตชนิดหนึ่ง