มีสาว ๆ คนใหนเคยมีเซ็กส์กับคนที่ไม่รู้จักหรือเพิ่งจะรู้จักบ้างใหมครับ

หัวข้อ: มีสาว ๆ คนใหนเคยมีเซ็กส์กับคนที่ไม่รู้จักหรือเพิ่งจะรู้จักบ้างใหมครับ  (อ่าน 2042 ครั้ง)

123456789

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีสาว ๆ คนใหนเคยมีเซ็กส์กับคนที่ไม่เคยรู้จักหรือเพิ่งจะรู้จักบ้างใหมครับ เช่น สมมุติว่าไปเที่ยวแล้ว มีชายมาขอมีเซ็กส์ด้วย เกิดอารมณ์เปลี่ยวก็เลยตัดสินใจไปมีเซ็กส์ด้วยอะไรทำนองนี้ ความรู้สึกเป็นยังไงบ้างครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ MinieMint

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

จากประสบการณ์นะ งง เพราะเราเมา จะมารู้ตัวตอนเช้า แล้วงง แต่ก็ไม่ได้อะไร มันแค่มีเซ็กส์อ่ะ

ออฟไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

เคยอยู่หลายครั้งเหมือนกันนะคะ ส่วนมากจะเมานิดๆอยู่แล้วเลยอารมณ์เปลี่ยวง่าย รู้สึกยังไง บอกไม่ถูกนะ มันเป็นการทำตามความต้องการทางร่างกายแบบดิบๆ รู้สึกดี มัน เสียว เสพสุขแบบได้ปลดปล่อย แต่พอตอนเช้ามันก็มีรู้สึกผิด เกือบทุกครั้ง แต่ก็พยายามไม่คิดอะไรมาก

ออฟไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

เคยไปนั่งดื่มกับเพื่อนร่วมงานค่ะ รู้จักกันได้ 2 อาทิตย์
เราเมา เค้าเมา เค้ามาส่งเราที่ห้อง นอนคุยกันแบยเมาๆ
ตอนแรกไม่รู้ตัวนะคะ พอจังหวะที่เค้าเริ่มกอด จูบ อันนี้รู้ละ
เลยปล่อยเลยตามเลยค่ะ