อยากโดนสอดใส่มากทำไงดี

หัวข้อ: อยากโดนสอดใส่มากทำไงดี  (อ่าน 5530 ครั้ง)

ออฟไลน์ เมย์

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -29

Re: อยากโดนสอดใส่มากทำไงดี
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 03:43:52 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทำไมเราไม่หาแฟนอะครับ ทำไมเลือกใช้บริการแบบนี้ ทั้งที่ยังซิง
เรียนเยอะค่ะ แล้วเคยทำงานนวดแบบใช้ปาก เลยไม่กล้าที่จะมีแฟน

Facebook Comments

ออฟไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 11:53:14 pm »

ลองใช้พวก sex toy ไม๊คะ เผื่อจะช่วยได้

ออฟไลน์ Gmomo

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2019, 07:29:04 am »

ลองเลยครับ ลองหาคนคุยด้วย สบายใจ ละก็ปล่อยให้ความรุ้สึกมันนำพา ป้องกันกันด้วยนะครับ^^

• *

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 11:04:02 am »

ลองใช้พวก sex toy ไม๊คะ เผื่อจะช่วยได้
แบบพวกดิลโด้หรอคะ

• *

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 02:57:53 pm »

ใช่ค่ะ ใช้ sex toy เราว่าปลอดภัยนะคะ
ไม่เสี่ยงเป็นโรค ไม่อันตราย
เรามีติดบ้านไว้อยู่เหมิอนกันค่ะ
เวลาเหงาๆก็เอามาเล่น
กำลังจะซื้อเพิ่มด้วย

• *

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 03:14:36 pm »

ใช่ค่ะ ใช้ sex toy เราว่าปลอดภัยนะคะ
ไม่เสี่ยงเป็นโรค ไม่อันตราย
เรามีติดบ้านไว้อยู่เหมิอนกันค่ะ
เวลาเหงาๆก็เอามาเล่น
กำลังจะซื้อเพิ่มด้วย
มันจะไม่หลวมเอาหรอคะ หรืออาจจะโดนเข้าใจผิดว่าเคยมีแล้ว หรือมันต่างกัน

• *

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 05:37:28 pm »

เลือกขนาดที่ไม่ใหญ่มากค่ะ น่าจะช่วยได้

• *

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2019, 12:05:14 am »

เลือกขนาดที่ไม่ใหญ่มากค่ะ น่าจะช่วยได้
อย่างเราควรไม่เกินเท่าไรคะ แนะนำหน่อยไม่เคยใช้ใส่เข้าไปเลย

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 04:36:33 pm »

มองได้ 2 ทางครับ
- ถ้าต้องการสนองความต้องการก็จัดไปครับ แต่ให้ป้องกันด้วยครับ
- ถ้าต้องการรักษาความบริสุทธิ์ ผมว่าพยายามอย่านวดดีกว่าครับ บ้างคนไม่สามารถรับปากตามที่ตกลงได้ จะมีปัญหาและเสียความรู้สึกที่เรารักษา
มาตั้งนาน มาเสียแบบไม่ต้องใจ มันไม่คุ้ัมกันครับ

• *

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2019, 09:27:52 pm »

มองได้ 2 ทางครับ
- ถ้าต้องการสนองความต้องการก็จัดไปครับ แต่ให้ป้องกันด้วยครับ
- ถ้าต้องการรักษาความบริสุทธิ์ ผมว่าพยายามอย่านวดดีกว่าครับ บ้างคนไม่สามารถรับปากตามที่ตกลงได้ จะมีปัญหาและเสียความรู้สึกที่เรารักษา
มาตั้งนาน มาเสียแบบไม่ต้องใจ มันไม่คุ้ัมกันครับ
อยากลองดูค่ะ เคยทำให้คนอื่นเสร็จด้วยปาก เคยโดนทำเสร็จด้วยปาก แต่ไม่เคยสอดใส่
อยากรู้ว่ามันเป็นยังไง

123456789

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2019, 09:53:46 pm »

อย่าคิดมากผู้ชายเดี๋ยวนี้ไม่คิดเรื่องซิงแล้ว อยากจะปล่อยตัวก็ปล่อยไปเลย เซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ ป้องกันตัวดีๆ ก็พอ ผมเองก็ยังเคยมีเซ็กส์เปิดบริสุทธิ์กับสาวออฟิศเพื่อนร่วมงาน หลังจากนั้นสาวออฟิศเพื่อนผมคนนี้ก็ได้มีแฟน คบแล้วก็เลิกรวมกันผ่านมาแล้วตั้งหกคน ทุกคนล้วนได้มีเซ็กส์กับเธอ แฟนคนปัจจุบันของเธอเป็นคนที่เจ็ด เธอก็เล่าเรื่องราวให้เขาฟังก็ไม่เห็นว่าเขาจะถือสาอะไรครับ