สายๆคนไหนไม่โสดแต่ใช้บริการหมอนวดในนี้มั่งคะ ??

หัวข้อ: สายๆคนไหนไม่โสดแต่ใช้บริการหมอนวดในนี้มั่งคะ ??  (อ่าน 2723 ครั้ง)

Goodboss และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Somersault

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ส่วนตัวมีปัญหาเรื่องเซ็กส์กับแฟน ในเชิงที่ว่า เราไม่มีอารมณ์กับแฟนของตัวเอง เพราะปัจจัยหลายๆอย่างเช่น ความดึงดูดทางเพศ ความปล่อยเนื้อปล่อยตัว และเรื่องความสะอาดของแฟน
     ซึ่งส่วนตัวค่อนข้างเป็นคนรักสะอาด แต่ว่าแฟนไม่ค่อยชอบอาบน้ำก่อนนอน กางเกงไม่ค่อยซัก ตอนเช้าถ้าไม่ถามว่าแปรงฟันรึยังก็จะเนียนไม่แปรงเลย  แถมน้องชายก็มันจะมีกลิ่นแรงแม้ว่าจะทำความสะอาดแล้วแต่ยังมีกลิ่นแปลกๆอยู่  จนบางทีทะเลาะกันหลายครั้งเพราะ แฟนไม่ชอบแปรงฟันแล้วจะทำoral ให้เราก็ปฏิเสธ และเราก็จะปฏิเสธไม่ทำoralให้แฟนเช่นกัน เพราะน้ำที่ออกมามีรสชาติที่เราคลื่นไส้ มันเค็มและคาวมาก(ซึ่งถือว่าปกติมั้ยคะ) จนกลายเป็นว่า ไม่มีเซ็กส์กันมานานหลายเดือนแล้ว ล่าสุดที่ทำไปก็คือ ไม่มีการเล้าโลม ทำให้ไม่มีน้ำหล่อลื่น จนรู้สึกเจ็บมาก แถมแฟนก็ไม่อยากใช้เจลหล่อลื่นเพราะรู้สึกไม่ชิน ก็เลยกลายเป็นว่าอยู่ด้วยกันโดยเราจะไม่คุยเรื่องนี้กัน
     ด้วยความที่เราเป็นคนมีความต้องการทางเพศค่อนข้างสูง พอมาเจอเวปนี้ก็ยิ่งรู้สึกอยากลองนัดหมอ แต่ด้วยความที่กลัวแฟนรู้เลยไม่เคยกล้านัดสักที
     เลยอยากจะมาถามสาวๆในห้องนี้ว่าใครมีปัญหาเรื่องเซ็กส์กับแฟนแล้วมาใช้บริการหมอในนี้บ้างมั้ยคะ อยากสอบถามความคิดเห็น จริงๆเคยมาตั้งกระทู้ถามเรื่องความสะอาดของแฟนแล้วแต่พอแฟนแก้ไขสักเดือนสองเดือนก็จะกลับมาเป็นเหมือนเดิม รุ้สึกจนปัญญาในการพูดกับแฟนมากค่ะ
     ขอบคุณนะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• *

Re: สายๆคนไหนไม่โสดแต่ใช้บริการหมอนวดในนี้มั่งคะ ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 02:39:48 pm »

ตามความคิดนะคะ อยากจะบอกว่าถึงแม้แฟนเราจะเหม็นสกปรก มีกลิ่นไม่อาบน้ำ เราบอกเขาได้ไหมค่ะว่าเขาควรปรับปรุงตัวยังไง คิดว่าพูดคุยกันจะดีกว่าค่ะ ดีกว่าไปมีอะไรกับคนอื่นกับคนแปลกหน้าซึ่งเราไม่รู้เลยว่าภายนอกอาจจะตัวหอมอาจจะดูสะอ้านสะอาดแต่เขาไปมีอะไรกับคนอื่นตั้งเยอะแยะบางทีภายในอาจจะสกปรกกว่าที่เราคิดไว้ก็ได้ค่ะบางทีอาจมีโรคทีแฝงมาที่เราไม่สามารถมองออกจากภายนอกก็ได้ อยู่กับคู่ของเราปรับปรุงเขาดีกว่าค่ะ เข้าใจว่าคนแปลกหน้าคือความตื่นเต้น แน่นอนการนัดเจอย่อมทำให้ตัวเองดูดีเสมอก่อนเจอเราอาบน้ำแปรงฟันใส่น้ำหอมมาแล้วเรียบร้อย แต่จะรู้ได้ไงค่ะว่าก่อนหน้านี้เขาเป็นยังไง ไปมีอะไรกับคนมีโรคมาก่อนหน้านี้เราไม่อาจรู้ได้เลยค่ะ จัดการคนของเราดีกว่าค่ะ เชื่อเจ๊...

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 115

Re: สายๆคนไหนไม่โสดแต่ใช้บริการหมอนวดในนี้มั่งคะ ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 03:19:56 pm »

เรื่องนี้สำคัญกับคนเป็นแฟนกันนะ แก้เงี้ยนเฉยๆ นี่ไม่ยากหรอก
แต่จะปล่อยปัญกาให้มันค้างคาแบบนี้ไปเรื่อยๆ มันจะดีเหรอ?
ไม่โอเคตกลงกันไม่ได้ ความต้องการไม่ตรงกัน ก็ต้องหาทางแก้ไขนั่นแหละ
ถ้างั้นไม่วายก็ต้องมีปัญกันเข้าสักวันนั่นแหละ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 12:50:49 am »

ตามความคิดนะคะ อยากจะบอกว่าถึงแม้แฟนเราจะเหม็นสกปรก มีกลิ่นไม่อาบน้ำ เราบอกเขาได้ไหมค่ะว่าเขาควรปรับปรุงตัวยังไง คิดว่าพูดคุยกันจะดีกว่าค่ะ ดีกว่าไปมีอะไรกับคนอื่นกับคนแปลกหน้าซึ่งเราไม่รู้เลยว่าภายนอกอาจจะตัวหอมอาจจะดูสะอ้านสะอาดแต่เขาไปมีอะไรกับคนอื่นตั้งเยอะแยะบางทีภายในอาจจะสกปรกกว่าที่เราคิดไว้ก็ได้ค่ะบางทีอาจมีโรคทีแฝงมาที่เราไม่สามารถมองออกจากภายนอกก็ได้ อยู่กับคู่ของเราปรับปรุงเขาดีกว่าค่ะ เข้าใจว่าคนแปลกหน้าคือความตื่นเต้น แน่นอนการนัดเจอย่อมทำให้ตัวเองดูดีเสมอก่อนเจอเราอาบน้ำแปรงฟันใส่น้ำหอมมาแล้วเรียบร้อย แต่จะรู้ได้ไงค่ะว่าก่อนหน้านี้เขาเป็นยังไง ไปมีอะไรกับคนมีโรคมาก่อนหน้านี้เราไม่อาจรู้ได้เลยค่ะ จัดการคนของเราดีกว่าค่ะ เชื่อเจ๊...

จริงๆแล้วคิดเหมือน คุณ Jijee เลยค่ะ ติดปัญหาตรงที่ว่าคุยเรื่องนี้กับแฟนเป็นสิบครั้งแล้วแต่เค้ายังไม่เคยทำให้มันดีขึ้นเลย ถ้าจะให้พูดไป แต่ละอย่างนี่คือเห็นแล้ว บางทีร้องไห้ออกมาเลยค่ะ เช่น กางเกงในใช้แล้ว ไม่ยอมเอาไปซักยัดไว้ในตู้ลิ้นชัก จนพอเรามาเจอ เราเอาไปทิ้งเลยค่ะ ไม่รู้ว่าหมกไว้ตั้งแต่เมื่อไหร่ เคยคิดจะเลิกเพราะเรื่องนี้บ่อยมากๆ แต่ด้วยความที่ว่าเรื่องอื่นเค้าเป็นคนดีมากๆ เลยต้องอดทน ยังไงขอบคุณมากนะคะ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 12:53:42 am »

เรื่องนี้สำคัญกับคนเป็นแฟนกันนะ แก้เงี้ยนเฉยๆ นี่ไม่ยากหรอก
แต่จะปล่อยปัญกาให้มันค้างคาแบบนี้ไปเรื่อยๆ มันจะดีเหรอ?
ไม่โอเคตกลงกันไม่ได้ ความต้องการไม่ตรงกัน ก็ต้องหาทางแก้ไขนั่นแหละ
ถ้างั้นไม่วายก็ต้องมีปัญกันเข้าสักวันนั่นแหละ

หาทางแก้ไขมาตลอดเลยค่ะ ทั้งคุยดีๆก็แล้ว ลองแยกกันอยู่ก็แล้ว ยังกลับมาเป็นเหมือนเดิม บอกตามตรงว่าเหนื่อยค่ะ ไม่เคยทะเลาะเรื่องอื่นนอกจากเรื่องนี้เลย ขอบคุณคุณ Wonder Playgirl นะคะ

ออฟไลน์ fasincod

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 01:30:43 am »

1.แฟนคุณคือตัวปัญหาในเรื่องบนเตียง แล้วละ ผุ้ชายถ้าไม่รักษาความสะอาดนี่ค่อนข้างไม่ดูดีเท่าไร
2.น้ำว่าวมีกลิ่นคาว สะท้อนให้เห็นถึงการกินของเข้าไปครับ รสชาติของน้ำว่าวจะไม่เหมือนกันครับ ในส่วนของอาหารที่เข้าไป
3.เป็นคนที่มีความต้องการเพศสูง มันมีหลายแบบแต่ละแบบไม่เหมือนกัน  บางคนเจอถูกใจใช่เลย บางคนไม่เอาเลยเจอครั้งเดียว

สุดท้ายถ้าปรับตัวเข้าหากันไม่ได้มีแววเลิกกันสูง ตอนคบคบกันแบบไหน ไม่รู้แต่ถ้าส่วนมากถ้าคบกันด้วยหน้าตา และเงินทอง หรึอว่าอะไรก็ตามที่ไม่มีความผูกพันทางจิตวิญญาณของกันและกันก็ต้องจากกันไป

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ Jijee

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 06:32:23 pm »

จริงๆแล้วคิดเหมือน คุณ Jijee เลยค่ะ ติดปัญหาตรงที่ว่าคุยเรื่องนี้กับแฟนเป็นสิบครั้งแล้วแต่เค้ายังไม่เคยทำให้มันดีขึ้นเลย ถ้าจะให้พูดไป แต่ละอย่างนี่คือเห็นแล้ว บางทีร้องไห้ออกมาเลยค่ะ เช่น กางเกงในใช้แล้ว ไม่ยอมเอาไปซักยัดไว้ในตู้ลิ้นชัก จนพอเรามาเจอ เราเอาไปทิ้งเลยค่ะ ไม่รู้ว่าหมกไว้ตั้งแต่เมื่อไหร่ เคยคิดจะเลิกเพราะเรื่องนี้บ่อยมากๆ แต่ด้วยความที่ว่าเรื่องอื่นเค้าเป็นคนดีมากๆ เลยต้องอดทน ยังไงขอบคุณมากนะคะ

ปัญหานี้นิสัยของเขานี้เพิ่งเกิดขึ้นหรือเป็นมานานตั้งแต่เรื่มคบกันค่ะ ถ้าตั้งแต่เริ่มคบก็เป็นที่นิสัยเขาค่ะงั้นต้องมองที่ตัวคุณว่าทำไมตอนนั้นถึงเลือกเขา แต่ถ้าเขาพึ่งมาเป็นแสดงว่าต้องมีบางสิ่งที่ทำให้เขาเปลี่ยนไป หาสาเหตุให้เจอค่ะแล้วเราจะเจอสิ่งที่ต้่องแก้ไข ปัญหานี้ดูแล้วถ้าทิ้งไว้จะกลายเป็นเรื่องใหญ่ บางทีอาจถึงเลิกกันได้ค่ะ บางทีก็ลองสร้างสถานการณ์ขั้นรุนแรงถึงขั้นขอเลิกหากเขาไม่ปรับปรุงตัว ถ้าเขาแก้ไขไม่ได้และเขาดีมากขนาดเราก็ไม่อาจเลิกเขาได้เหมือนกัน เราต้องจัดการตัวเองค่ะ แนะนำอันนึงค่ะ "ช่วยตัวเอง" เป็นทางออกที่ดีสำหรับผู้่หญิงค่ะ ปลอดภัยที่สุดค่ะ และจะบอกว่าบางทีผ่อนคลายกว่าให้ผู้ชายทำอีกค่ะ จะบอกว่าบางทีผู้ชายทำก็ไม่เสร็จแต่เราทำเองเสร็จแน่นอน สบายตัวค่ะ :P :P

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 09:49:03 pm »

เรื่องsexมันก็สำคัญกะชีวิตคู่นะ

ถ้าคิดว่าหาหมอนวดแล้วช่วยเติมเต็มได้ นวดแล้วนอนหลับได้สนิท คิดว่าเก็บความลับเก่ง ก็ลองดูค่ะ

แต่อย่าลืมว่ายังไงๆ คุณก็ต้องกลับไปมีsexกับแฟนอยู่ดี
ถ้าถึงตอนนั้นแฟนไม่เปลี่ยน คุณก็ยังรับไม่ได้ แถมมีหมอนวดเป็นตัวเปรียบเทียบอีก สักวันก็คงถึงปลายทางแหละค่ะ

เอาใจช่วยค่ะ สู้ๆ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Neung1974

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2019, 09:02:33 pm »

เรื่องsexมันก็สำคัญกะชีวิตคู่นะ

ถ้าคิดว่าหาหมอนวดแล้วช่วยเติมเต็มได้ นวดแล้วนอนหลับได้สนิท คิดว่าเก็บความลับเก่ง ก็ลองดูค่ะ

แต่อย่าลืมว่ายังไงๆ คุณก็ต้องกลับไปมีsexกับแฟนอยู่ดี
ถ้าถึงตอนนั้นแฟนไม่เปลี่ยน คุณก็ยังรับไม่ได้ แถมมีหมอนวดเป็นตัวเปรียบเทียบอีก สักวันก็คงถึงปลายทางแหละค่ะ

เอาใจช่วยค่ะ สู้ๆ

โดนมากคับคำตอบนี้

ออนไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -80

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2019, 12:08:30 am »

ปัญหาของคุณปัญหาคลาสสิคเลย ผู้หญิงส่วนใหญ่ที่ออกมานวดหาความสุขนอกบ้างก็จะมีปัญหาประมาณแบบนี้ หลายคนแนะนำให้ปรับปรุงตัว พูดคุยกันเพื่อให้เขาแก้ไข บางอย่างปัญหาที่คนอื่นเจอแล้วเราไม่ได้เจอมันก็มีทางออกเยอะแยะแต่ถ้าเจอเองอาจจะไม่มีทางออก ผู้ชายบางคนไม่ยอมปรับตัวอะไร ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าที่ตัวเองทำอยู่ทุกวี่ทุกวันมันเป็นการ เบียดเบียนคนอื่น ทำให้คนอื่นอยู่ด้วยแล้วไม่มีความสุข พ่อเขาไม่รู้ว่าการกระทำที่เขาทำอยู่ทุกวันคนอยู่ด้วยแล้วไม่มีความสุขเขาก็คิดว่าเขาไม่ต้องปรับปรุงอะไร พูดยากครับ

ออนไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -80

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2019, 12:11:54 am »

ตอบคำถามของกระทู้ที่บอกว่าสาวๆคนไหนที่ไม่โสดแล้วมาใช้บริการหมอนวด ตอบแทนสาวๆเลยก็ได้ครับว่าเยอะมากๆครับ

ออฟไลน์ love

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 24

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2019, 08:46:16 am »

ลองคุยแนวนี้ดีไหมค่ะ บอกว่าอยากทานไอติมอยากทานมากๆ แต่ขอแบบสะอาดๆ ออกแนวหื่นเล็กๆ แต่ต้องการมากๆ คุยไลน์ด้วยข้อความก่อน ว่าเราอยากนะ อยากทำแบบนั้นทำแบบนี้ อยากทานไอติม มีอารมณ์มากๆ แต่ต้องขอสะอาด อยากลองลองให้คุณผู้ชายใส่กางเกงในสีขาว เห็นแล้วมีอารมณ์ ผู้ชายได้อ่านข้อความแบบนี้ เขาน่าจะมีอารมณ์ตามบ้างละ ลองดูหลายๆวิธีนะค่ะ

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 04:58:19 pm »

1.แฟนคุณคือตัวปัญหาในเรื่องบนเตียง แล้วละ ผุ้ชายถ้าไม่รักษาความสะอาดนี่ค่อนข้างไม่ดูดีเท่าไร
2.น้ำว่าวมีกลิ่นคาว สะท้อนให้เห็นถึงการกินของเข้าไปครับ รสชาติของน้ำว่าวจะไม่เหมือนกันครับ ในส่วนของอาหารที่เข้าไป
3.เป็นคนที่มีความต้องการเพศสูง มันมีหลายแบบแต่ละแบบไม่เหมือนกัน  บางคนเจอถูกใจใช่เลย บางคนไม่เอาเลยเจอครั้งเดียว

สุดท้ายถ้าปรับตัวเข้าหากันไม่ได้มีแววเลิกกันสูง ตอนคบคบกันแบบไหน ไม่รู้แต่ถ้าส่วนมากถ้าคบกันด้วยหน้าตา และเงินทอง หรึอว่าอะไรก็ตามที่ไม่มีความผูกพันทางจิตวิญญาณของกันและกันก็ต้องจากกันไป

ความยากคือคบเพราะเรื่องจิตวิญญาณนี่แหละค่ะ ไม่ใช่เสปคและเรื่องเงินนี่ยังเลี้ยงตัวเองแทบไม่รอด แต่คบแล้วทำให้ฉลาดขึ้นมากๆ คอยซัพพอร์ตความคิด คอยดูและทุกอย่าง แต่เรื่องอื่นคือตามนั้นค่ะ

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 05:04:09 pm »

ปัญหานี้นิสัยของเขานี้เพิ่งเกิดขึ้นหรือเป็นมานานตั้งแต่เรื่มคบกันค่ะ ถ้าตั้งแต่เริ่มคบก็เป็นที่นิสัยเขาค่ะงั้นต้องมองที่ตัวคุณว่าทำไมตอนนั้นถึงเลือกเขา แต่ถ้าเขาพึ่งมาเป็นแสดงว่าต้องมีบางสิ่งที่ทำให้เขาเปลี่ยนไป หาสาเหตุให้เจอค่ะแล้วเราจะเจอสิ่งที่ต้่องแก้ไข ปัญหานี้ดูแล้วถ้าทิ้งไว้จะกลายเป็นเรื่องใหญ่ บางทีอาจถึงเลิกกันได้ค่ะ บางทีก็ลองสร้างสถานการณ์ขั้นรุนแรงถึงขั้นขอเลิกหากเขาไม่ปรับปรุงตัว ถ้าเขาแก้ไขไม่ได้และเขาดีมากขนาดเราก็ไม่อาจเลิกเขาได้เหมือนกัน เราต้องจัดการตัวเองค่ะ แนะนำอันนึงค่ะ "ช่วยตัวเอง" เป็นทางออกที่ดีสำหรับผู้่หญิงค่ะ ปลอดภัยที่สุดค่ะ และจะบอกว่าบางทีผ่อนคลายกว่าให้ผู้ชายทำอีกค่ะ จะบอกว่าบางทีผู้ชายทำก็ไม่เสร็จแต่เราทำเองเสร็จแน่นอน สบายตัวค่ะ :P :P

เค้าเพิ่งมาเป็นช่วงงานยุ่งมากๆ แล้วพาลทำให้skip บางอย่างที่เคยทำได้ช่วงที่คบกันใหม่ๆค่ะ พอมานั่งนึก คงเป็นเพราะเค้าเป็นคนจัดระเบียบชีวิตไม่ดีค่ะ  ปีแรกไม่มีปัญหา แต่ปีต่อๆมาคือเป็นอย่างที่เล่าเลย ขอบคุณมากนะคะ ส่วนเรื่องช่วยตัวเองนี่คือ วิธีที่ดีที่สุดสำหรับเราเช่นกันค่ะ:)

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 05:06:36 pm »

ปัญหาของคุณปัญหาคลาสสิคเลย ผู้หญิงส่วนใหญ่ที่ออกมานวดหาความสุขนอกบ้างก็จะมีปัญหาประมาณแบบนี้ หลายคนแนะนำให้ปรับปรุงตัว พูดคุยกันเพื่อให้เขาแก้ไข บางอย่างปัญหาที่คนอื่นเจอแล้วเราไม่ได้เจอมันก็มีทางออกเยอะแยะแต่ถ้าเจอเองอาจจะไม่มีทางออก ผู้ชายบางคนไม่ยอมปรับตัวอะไร ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าที่ตัวเองทำอยู่ทุกวี่ทุกวันมันเป็นการ เบียดเบียนคนอื่น ทำให้คนอื่นอยู่ด้วยแล้วไม่มีความสุข พ่อเขาไม่รู้ว่าการกระทำที่เขาทำอยู่ทุกวันคนอยู่ด้วยแล้วไม่มีความสุขเขาก็คิดว่าเขาไม่ต้องปรับปรุงอะไร พูดยากครับ
อ่านแล้วจี๊ดใจเลยค่ะ เคยปรึกษาเพื่อนผู้ชาย เพื่อนถึงกับนิ่งกริบเลยค่ะ แม้แต่ผู้ชายด้วยกันยังมืดแปดด้าน ขอบคุณมากนะคะ