หลังทำมันมีอาการนิดหน่อย...

หัวข้อ: หลังทำมันมีอาการนิดหน่อย...  (อ่าน 2526 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

หลังทำมันมีอาการนิดหน่อย...
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2019, 10:24:54 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พักหลังๆ เวลาเสร็จจากมี sex เราจะรู้สึกเหนื่อยๆ เบลอๆ มึนๆ
กว่าจะฟื้นตัวกลับมาปกติต้องใช้เวลาพอควรเลยชั่วโมงสองชั่วโมง
ใครมีอาการแบบนี้บ้างไหม? แล้วแก้ไขยังบ้าง?

กำลังสันนิษฐานว่า...ถ้าไม่แก่ลงก็อาจจะไม่ค่อยออกกำลังกายหรือเปล่า?
เวลาเลือดลมสูบฉีดมากๆ ตอนที่เสร็จมันเลยเป็นแบบนั้น ยิ่งเสร็จหลายรอบก็ยิ่งเพลียอะไรแบบนี้

ส่วนคู่ของเราพอเสร็จแล้วเขาก็เหนื่อยมาก หายใจแทบไม่อะไรแบบนี้เหมือนกันค่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: หลังทำมันมีอาการนิดหน่อย...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 02:40:50 pm »

พักหลังๆ เวลาเสร็จจากมี sex เราจะรู้สึกเหนื่อยๆ เบลอๆ มึนๆ
กว่าจะฟื้นตัวกลับมาปกติต้องใช้เวลาพอควรเลยชั่วโมงสองชั่วโมง
ใครมีอาการแบบนี้บ้างไหม? แล้วแก้ไขยังบ้าง?

กำลังสันนิษฐานว่า...ถ้าไม่แก่ลงก็อาจจะไม่ค่อยออกกำลังกายหรือเปล่า?
เวลาเลือดลมสูบฉีดมากๆ ตอนที่เสร็จมันเลยเป็นแบบนั้น ยิ่งเสร็จหลายรอบก็ยิ่งเพลียอะไรแบบนี้

ส่วนคู่ของเราพอเสร็จแล้วเขาก็เหนื่อยมาก หายใจแทบไม่อะไรแบบนี้เหมือนกันค่ะ
คิดว่าน่าจะเหนื่อยเกินไปทั้งคุ่นะคะ หรือว่าอาจมีโรคแฝงแบบไม่รู้ตัวเช่นความดันโลหิต สูง/ต่ำอะไรงี้นะคะ

ออฟไลน์ fasincod

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: หลังทำมันมีอาการนิดหน่อย...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 01:32:23 am »

ต้องออกำลังกายบ่อยๆครับ น้ำหนักตัวและการกินมีผลสูง

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 09:31:28 pm »

หาน้ำหวาน เกลือแร่เย็นๆมาวางข้างเตียงค่ะ
พักก็จิบ เสร็จก็จิบ ช่วยได้

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2019, 05:49:37 pm »

เกลือแร่ช่วยได้จริงๆ วันนั้นเราสั่งให้คู่เรากินไป เค้าก็ค่อยๆ ดีขึ้น
รีบเติมกูลโคสเข้าเลือดนี่สำคัญมากๆ เลย สงสัยต้องเตรียมไว้ก่อนลุยซะแระ

หาน้ำหวาน เกลือแร่เย็นๆมาวางข้างเตียงค่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2019, 09:57:57 pm »

เกลือแร่ช่วยได้จริงๆ วันนั้นเราสั่งให้คู่เรากินไป เค้าก็ค่อยๆ ดีขึ้น
รีบเติมกูลโคสเข้าเลือดนี่สำคัญมากๆ เลย สงสัยต้องเตรียมไว้ก่อนลุยซะแระ

ชวนกันกินขนมหวาน บิงชู ไอติม ก่อนเริ่มกิจกรรมก็ไม่เลวนะ
ว่าแล้วก็หิว 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -83

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2019, 12:10:22 am »

หักโหมเกินไปหรือเปล่าครับ  อิอิอิ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 08:18:29 am »

ออกกำลังกายครับ  + อาหารเสริมด้วย  สถานที่ก็สำคัญนะ   แถม แฮลกอฮอล  ซักหน่อย

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 11:25:55 pm »

ดื่มไม่ไหวค่ะ เพิ่งรู้ว่าตัวเองตอนเมานี่ง่วงอยากนอนสุดๆ
ตอนนี้ยังไม่รู้ลิมิตตัวเองสักเท่าไหร่

ออกกำลังกายครับ  + อาหารเสริมด้วย  สถานที่ก็สำคัญนะ   แถม แฮลกอฮอล  ซักหน่อย

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 01:50:28 pm »

อย่าดื่มเยอะครับ  ดองยาจีนเลย ออกกำลังกายด้วย รับรองครับ

ออฟไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2019, 12:01:18 am »

ยังไม่เคยมีอาการที่ว่านะคะ

มีแต่อาการอยากทำต่อ ฮ่าๆ

ออฟไลน์ Gmomo

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2019, 07:30:01 am »

อาจจะพักผ่อนไม่พอด้วยหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2019, 04:40:39 pm »

มีหลายปัจจัยครับ
-การออกกำลังกาย
-สุขภาพ
-โรคที่เราไม่รู้
-การที่เราถึงจุดสุดยอดหลายๆครั้ง
จะทำให้เราเหนื่อยงานมากครับ แต่ที่แน่ๆให้ออกกำลังกายสัก 1 เดือนแล้วจะเห็นผลได้ชัดเจนครับ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 08:22:56 pm »

พยายามออกกำลังกายอยู่ค่ะ แต่พออากาศไม่ค่อยร้อนก็ไม่ค่อยมีอาการแล้วนะ
อาจจะแพ้อากาศร้อนๆ ซะมากกว่ามั้งเนี่ย จะรู้สึกเหนื่อย เพลียง่ายจริงๆ

มีหลายปัจจัยครับ
-การออกกำลังกาย
-สุขภาพ
-โรคที่เราไม่รู้
-การที่เราถึงจุดสุดยอดหลายๆครั้ง
จะทำให้เราเหนื่อยงานมากครับ แต่ที่แน่ๆให้ออกกำลังกายสัก 1 เดือนแล้วจะเห็นผลได้ชัดเจนครับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 07:52:32 am »

ได้ตรวจสุขภาพเป็นประจำมั้ยครับ??  ดูแล้วอาจจะต้อง focus ที่หัวใจ และ ความดันครับ