ใช้ปากให้ผู้ชาย ถือว่ายังซิงมั๊ย รับได้เปล่า

หัวข้อ: ใช้ปากให้ผู้ชาย ถือว่ายังซิงมั๊ย รับได้เปล่า  (อ่าน 1541 ครั้ง)

ออฟไลน์ เมย์

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -29

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คิดยังไงกับคนที่เคยขายบริการแบบไม่สอดใส่กันคะ พอดีเราทำหาตังเรียน จนจะจบแล้ว มีคนมาจีบแต่เราไม่กล้าเปิดใจคบ เพราะงานที่ทำ คือเราทำประมาณว่าเหมือนขายบริการทั่วไป แต่ไม่สอดใส่และเรายังซิงเลยด้วย
แต่งานของเราคือต้องเปลือยต่อหน้าแขก อาบน้ำให้ ใช้ตัวนวด และทำให้เค้าเสร็จกับปากหรือหน้าอก
แต่ไม่เคยสอดใส่ อย่างมากแค่ถูภายนอก แต่ใส่ถุงยาง และเสร็จกับปากเท่านั้น คิดยังไงบ้างคะ แบบนี้ถือว่าซิงอีกมั๊ย
เราควรทำไง เพราะเราก็อยากมีแฟนด้วย ตอนนี้เลิกทำไปได้3เดือนแล้ว

Facebook Comments

ออฟไลน์ kajohn

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ใช้ปากให้ผู้ชาย ถือว่ายังซิงมั๊ย รับได้เปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2019, 08:23:23 am »

:) :) :)

ยังซิงนะ ไม่มีการสอดใส่  นี่ครับ

แบบนี้ ที่เค้าเรียก นวดกระปู๋ ใช่เปล่า ( พี่ไม่เคยเที่ยวแนวนี้หรอก )

ทำยังไงก็ เลิกได้ก็ดีแล้วนะครับ ออกจากวงการแบบนั้น  หากอยู่ต่อไป

ได้เสียตัวครั้งแรกจริงๆ ในการทำงานแน่นอน เก็บไว้ให้แฟน คนรัก ดีกว่านะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2019, 08:45:21 am โดย kajohn »

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

Re: ใช้ปากให้ผู้ชาย ถือว่ายังซิงมั๊ย รับได้เปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2019, 10:18:34 pm »

เยื่อพรหมจรรย์ไม่ได้อยู่ที่ปากค่ะ

แต่ระวังไว้เยอะๆ หน่อย มีชิ้นเนื้อมาล่อใกล้นักล่าขนาดนี้โอกาสพลาดสูงมากนะเนี่ย รอดมาได้ก็ยังดี
ไม่ได้อยากให้ความสำคัญเรื่องซิงไม่ซิงเพื่อมอบให้กับผู้ชายขนาดนั้น
แต่ควรให้ความสำคัญในแง่มันเป็นครั้งแรกของเรามันควรเป็นความทรงจำที่ดีมากกว่าแย่ๆ ห่วยๆ ก็เท่านั้น

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 01:31:58 am »

:) :) :)

ยังซิงนะ ไม่มีการสอดใส่  นี่ครับ

แบบนี้ ที่เค้าเรียก นวดกระปู๋ ใช่เปล่า ( พี่ไม่เคยเที่ยวแนวนี้หรอก )

ทำยังไงก็ เลิกได้ก็ดีแล้วนะครับ ออกจากวงการแบบนั้น  หากอยู่ต่อไป

ได้เสียตัวครั้งแรกจริงๆ ในการทำงานแน่นอน เก็บไว้ให้แฟน คนรัก ดีกว่านะ
น่าจะเรียกแบบนั้นค่ะ หยุดทำแล้วค่ะ ตังได้ตามต้องการ และมีงานทำแล้วค่ะ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 03:26:10 am »

เยื่อพรหมจรรย์ไม่ได้อยู่ที่ปากค่ะ

แต่ระวังไว้เยอะๆ หน่อย มีชิ้นเนื้อมาล่อใกล้นักล่าขนาดนี้โอกาสพลาดสูงมากนะเนี่ย รอดมาได้ก็ยังดี
ไม่ได้อยากให้ความสำคัญเรื่องซิงไม่ซิงเพื่อมอบให้กับผู้ชายขนาดนั้น
แต่ควรให้ความสำคัญในแง่มันเป็นครั้งแรกของเรามันควรเป็นความทรงจำที่ดีมากกว่าแย่ๆ ห่วยๆ ก็เท่านั้น
ขอบคุณค่ะ พยามระวังมาตลอดเลยค่ะ เคยสุดๆแค่ถูเองค่ะ ยังดีที่คุมอารมณ์ไว้ได้ ไม่งั้นคงไม่รอดแล้วค่ะ

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 01:21:19 pm »

ยังซิงอยู่ครับ สบายใจได้

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 09:39:44 pm »

ถึงขั้นถูไถแล้ว ไม่ยอมให้ใส่... ได้หรอ?
เรานี่ถ้าถึงขนาดนั้นเสียบเองแน่ๆ ..ถูอยูได้ หงุดหงิดว๊อยย

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2019, 01:36:14 pm »

ยังซิงอยู่ครับ สบายใจได้
ขอบคุณค่ะที่ตอบ

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2019, 01:37:07 pm »

ถึงขั้นถูไถแล้ว ไม่ยอมให้ใส่... ได้หรอ?
เรานี่ถ้าถึงขนาดนั้นเสียบเองแน่ๆ ..ถูอยูได้ หงุดหงิดว๊อยย
ได้ค่ะ เราทำเองเลยพอควบคุมได้ แต่ต้องระวังอารมณ์นิดนึงค่ะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 08:13:57 am »

ยังซิงครับ ไม่มีการสอดใส่

ออฟไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -83

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 03:11:16 pm »

ถือว่ายังซิงครับผม

ออฟไลน์ bambamm22

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 10:06:58 pm »

เว็บให้บริการหวยออนไลน์ ที่มีมาตรฐานอันดับ 1ในประเทศไทย ยืนยันการได้เงินจริง ไม่มีหลอก

หวย