ป้าแสนดี​ come back เห้ยยย​ ติดใจคุณหมอคนเดิม

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ป้าแสนดี​ come back เห้ยยย​ ติดใจคุณหมอคนเดิม  (อ่าน 1797 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sandii

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีจ้ะทุกคน
มามะมามะ ป้าแสนดีคัมแบคล่ะจ้าาาา
ไม่ได้มาเขียนรีวิวอีกเลย หลังจากได้นวดครั้งแรกไปกะ "พี่เจื่อนเจื้อยแจ้ว"ในกระทู้ "มุมปากพิษสวาท"
ก็แบบมีไปลองนวดกะหมอนวดคนอื่นอีก 2 คน แบบระดับตัวท๊อปในเวปเลยนะ แต่เอ๊ะ..... อารมณ์ไม่ได้เลยวู้ยยย
คือก็ไม่ใช่ว่าไม่ดี แต่ไม่มีฟีลสุดๆแบบพี่เจื่อนของป้าเลยสักคน...สุดท้ายก็ยังไงล่ะ ตายรังจ้าาาาาา
มิถุนายน ปีที่แล้ว นัดซะอย่างดิบดีที่รร.แถวๆทีทำงาน
พี่เจื่อน นางก็ยังคงคอนเซ็ปอ่อนน้อม ถ่อมตัว โค้งแล้วโค้งอีก ยิ้มฟว้างๆ ตาหยีๆ ยกมือไหว้ตอนเวลาเจอกัน (อายุเท่ากันนะเธอ ถึงแม้ว่าหน้าป้าจะล้ำไปเยอะมาก)
อ่ะๆ  เข้าห้อง  อ่ะๆ เกียมของนั้นโน้นนี่ อ่ะๆ ยกชน วันนั้นเหมือนจะพกฮูการ์เด้นมานะ อ่ะๆ ชนค่ะคุณหมอ
อุ้ยๆ พอดื่มไปสักพัก จ้าาา ปวดฉี่จ้าา ป้าก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ
ผ่างงงง  เหมือนสวรรค์แกล้ง สายฟ้าฟาดตรงหน้า เลือดมาจ้าาาาาาา
วันนั้นก็จอบอ จบคอร์สกัยด้วยนวดตัวเพียงอย่างเดียว 5555
สารภาพว่าวันนั้นหื่นมากกกก ตามประสาคนมีรอบเดือนอ่ะเนาะ เอ๊ะคนอื่นเป็นกันไหมคะ
อยากจะขย้ำ และเปิดศึกเต็มที่ แต่ทำได้เพียง "ขอจูบหน่อยยย"
เฮ้ออออออ ร่ำลากันไปตรงที่พี่เจื่อนมาจุ๊บที่แก้มไปสองที เซ็งโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เดี๋ยวมาต่อกับ ศึกครั้งล่าสุด และรวมถึงดราม่าที่เกือบต้องอำลาวงการนี้ซะแล้วววว

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: ป้าแสนดี​ come back เห้ยยย​ ติดใจคุณหมอคนเดิม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 09:53:24 pm »

55555555
เคยมีประสบการณ์แดงเดือดปุบปับงี้เหมือนกันค่ะ
บอกเลย หงุดหงิดม๊ากกกกก

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

• *

Re: ป้าแสนดี​ come back เห้ยยย​ ติดใจคุณหมอคนเดิม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 10:03:50 pm »

ใช่ค่ะ... วันนั้นคุณหมอก็ปลอบใจว่า​ ไม่เป็นไรๆๆ
พร้อมกับจัดเต็มนวดตัวกันไปเลยทีเดียว

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2019, 11:29:05 am »

อ่ะต่อเด้อ......เวลาผ่านไปเกือบปี (นานมากจริงๆนะ เพราะตอนนั้นมีดราม่ากะผู้ชายที่เฝ้าบ้าน 555ประกอบกับงานการช่วงนั้นเยอะและยุ่งมาก)
และเหตุการณ์ก้เหมือนกับซ้ำรอยเดิม ไปวิ่งจนเมื่อย 555  ป่าวหรอกจ้า อยากเจอพี่เจื่อนจริงๆ ก่อยหน้าที่จะจัดสินใจนวดกะพี่เจื่อน
ป้าก็มีหยอกๆทักทายๆไปนิดหน่อย พอเช็คคิวปั๊บ จัดเลยจ้าาา

นัดกันที่ราชพฤกษ์ 55 การแต่งตัวในวันนั้นของป้า เสื้อยืดดำ เกงขาสั้น และช้างดาว ก้อากาศมันร้อนเนาะ
ถึงเวลานัดหมาย พี่เจื่อนก็เดินมาทักทาย โถ่พ่อคู๊ณณณณณ ยกมือไหว้อีกแล้วววว อายุเท่ากันจ้าาาาา
ยิ้มกว้างตาหยีเป็นเอกลักษณ์มากๆ แต่ส่วนสภาพอีป้านั้น คือกำลังยัดลูกชิ้นเข้าปากอย่างเมามัน ฮี่ๆๆๆ

"ป่ะๆ ไปกัน เด้วเราไปเอาของที่รถก่อน วันนี้ต้องปฏิบัติภารกิจล้มหมอ ดวลแอลกอฮอลล์กะหมอซะหน่อย"

จากนั้นพี่เจื่อนก็ขับรถพาไปรร.ใกล้ๆนั่นละค่ะ
นางก็จัดแจงเคลียร์ค่าห้องแล้วก็เอา อปก.ทำมาหากินของนางลงจากรถ
ซึ่งป้าก็อยากจะขออวดบ้างงงงงง

เริ่มปฏิบัติการภารกิจล้มหมอ เริ่มเอาขวดแอลกอฮอล์ขนานต่างๆมาเรียงกันเป็นตับบบบ
ไล่จาก smirnoff 2 กระป๋อง
beer san migel light light 1 ขวด (อันนี้ฮา จรงที่ว่า มันแช่ในจู้เย็นของป้ามานานมากแล้ว fill beer ตั้งแต่ปี 2017 >> "ไม่เป็นไรครับ กินได้ เดี๋ยวท้องเสียพรุ่งนี้ ก็น่าจะเป็นเบียร์แหละ"
Wine rose jacob and creeks 1 ขวดใหญ่
และสุดท้าย chivas regals  1 ขวด
เอามาวางเสร็จปุ๊ป ป้าก็ยิ้มแบบเป็นต่อ 55555

หลังจากที่พ่อหมอเค้าเตรียมนั้นโน้นนี่เสร็จ เห้ยยย รอบนี้มีเทียนมาจุดจ้าาา bath and body นะเเออ น่ารักจริงๆ
หลังจากนั้นเราก็มาดื่มกันก่อนค่ะ เริ่มจาก smirnoff/beer ละก็ chivas กับ jacob นิดหน่อย เราคุยกันออกรสมาก คือเวลาผ่านไปปีนึง ม่ีเรื่องเล่าเยอะแยะมากมาย
จากคุณหมอท่านนี้ 5555 นางยังคงเป็น พี่เจื้อนเจื่อยแจ่วที่เสมอต้นเสมอปลายมากๆ นี่แหละคือความน่ารักของนางอันดับต้นๆเลยนะที่ป้ารู้สึกประทับใจ
พอได้ที ก็ไปอาบน้ำค่ะ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ป้าก็ชวนคุณหมอมาอาบน้ำด้วยกัน (เวลาป้าเมาแล้วจะไม่ค่อยอายแบบเน้แหละค่ะคุณขาาา)
คุณหมอก็คงจะงงๆนิดๆมั้ง เพราะสองครั้งที่ผ่านมา ชั้นจะอาบเองย่ะ แต่รอบนี้ เปิดประเด็นชวนคุณหมอมาอาบด้วยกันเลย

อาบเสร็จก็นวดตัวนวดขาฮ่ะ รอบนี้ของแบบหนักๆเน้นๆที่ขานะคะคุณ
หมอก็จัดให้ เน้นที่ขากันไป นวดเน้นๆ นานๆจนในใจป้าเองก็คิดว่า "นานแบบนี้ วันนี้ตรูจะได้กินหนูผัดเผ็ดไหมแว้"
ยังค่ะ ยังไม่เปิดโหมดอิโรติค นางยังคงนวดต่อสักพัก ตอนนวดต้นขา ก้ชะแว่บบบมาเช็คที่นาผืนน้อยเป็นพักๆว่าปล่อยน้ำมาบ้างรึยัง
จนป้าเองเผลอบอกไปว่า "น้ำมาแล้ววว" 55555  ก้ตามนั้นจ้าาาาา นวดไปนิดๆ ก้ปวดฉี่จ้ะ ด้วยพิษของแอลกอฮอลล์ด้วยหล่ะ
ฉี่บ่อยมากก ล้างน้ำออกบ่อยมากกก แต่คุณหมอก็ทำพิธีเรียกน้ำมาให้ที่นาของป้าได้ทุกรอบ
แล้วนางก็เปิดโหมดอิโรติคแบบหนักหน่วง จนเสียงแหบแห้งและเสียงหลง​ นิ้ว​ ลิ้น​ อาวุธ​ลับ​ มาหมดดดด​ มีแว่บๆ​ ทีาเหลือบไปเห็นสายตาพิฆาตของพี่เจื้อน​ 555​ เซ็กซี่เป็นบ้า
พ่อเจ้าประคุณรุนช่อง​ หูอื้อตาลาย​ นางจัดแจงท่าไหนก็ทำหมด​ ไม่ขัดขืน​  เน้นแค่ว่า​ ป้าขอแรงๆค่ะ (สรุปคือไปนวดเพื่อคลายเมื่อย กลับจากนวดยังคงเมื่อยเหมือนเดิม แต่ฟินนนเว้ยยย)

รอบนี้ต่อเวลาสองรอบ รอบแรกต่อเพื่อนวด เพราะรายังนวดไม่เสร็จ
รอบสอง ต่อเพื่อนั่งดวลjacob ให้หมดขวด
หึหึหึ คุณผู้ชมคะ หลายขนานขนาดนี้ จะมีสติกันไหมหล่ะคะ
แต่นางคอแข็งจริงๆ ส่วนป้าเหรอ 55555555 อย่าให้สาธยาย
วันนั้นกินเวลาคุณหมอไปมากจริงๆ เกรงใจมากๆๆๆๆๆๆๆ

ปิดท้ายด้วย คุณหมอก็ขับไปส่งป้าที่รถ แต่ป้าเมาจ้าาา ไม่ไหวนางก็น่ารักเปิดแอร์เย็นๆ แล้วก็ให้ป้าพักในรถนางนั้นหล่ะ จนกินเวลานางไปเยอะพอควร
ติ๊งต่องงงงง หมดเวลา ซินเดิเรลาจำเป็นต้องกลับ
แยกย้ายฮ่ะ................... see you next time นะพี่เจื่อน

ใครจะยังไงก็ช่าง แต่พี่เจื่อนเนี้ยแหละ ตัวtopของป้าแสนดีเด้ออออ

ขอลาไปก่อนนะคะ จนกว่าจะพบกันใหม่ สวัสดีค่ะ ^^

Effy

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 07:08:25 am »

งานดีจัง ดีต่อใจต่อกาย

ออนไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 07:50:08 am »

จาก "มุมปากพิษสวาท" จนถึง วันนี้ ก็เป็นเวลา 1 ปีกว่าๆแล้ว
เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก
ยังคงอุดมการณ์สายดริ้งเหมือนเดิม
ครั้งนี้เราดื่มกันครบ ทั้งเบียร์ เหล้า ไวน์ //..ไม่เมาก็ให้มันรู้ไปซิ๊ 55

ขอบคุณนะครับที่ได้เจอกันอีก
์New companion is a gift to oneself while old companions are ever-increasing valuable gems.
"เพื่อนใหม่" คือ ของขวัญที่ให้กับตัวเอง
"เพื่อนเก่า" ก็เปรียบเสมือนกับอัญมณี ..ที่นับวัน ก็ยิ่งเพิ่มคุณค่า
ขอบคุณด้วยครับสำหรับรีวิว

.::Private Oil Massage ::.

ออฟไลน์ Lada

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 07:54:48 am »

ขอไอดีหมอหน่อยค่ะ

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 86

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2019, 01:17:03 pm »

เจื่อนจัดหนัก !! 555+

(◕‿◕✿) Please me, baby ~ ღ

ออฟไลน์ sweeter

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 21, 2019, 07:46:01 am »

ขอ id หมอด้วยคนค่ะ

ออนไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันนี้ เวลา 08:23:19 am »

ขอ id หมอด้วยคนค่ะ

สวัสดีครับ ขอบคุณมากสำหรับการติดตาม
ไม่รู้ว่า ตอนนี้ยังสนใจนวดอยู่รึเปล่า
ยังไง แอดไลน์นี้มาคุยกันก่อนก็ได้นะครับ
ไลน์ไอดี option_eromassge
ขอบคุณครับ

.::Private Oil Massage ::.

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<