เคยให้คนอื่นเสร็จในนอกจากแฟนมั๊ย แล้วเคยสดกับคนอื่นหรือเปล่า

หัวข้อ: เคยให้คนอื่นเสร็จในนอกจากแฟนมั๊ย แล้วเคยสดกับคนอื่นหรือเปล่า  (อ่าน 5547 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอบได้ทักชายและหญิงนะคะ แล้วคนๆนั้นคือใคร ทำไมถึงยอมคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Atnight2018

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยกับเพื่อนสมัยเรียนครับ ตอนนั้นต่างคนต่างเมา ทั้งสดทั้งเสร็จในเลยครับ ตื่นเช้ามาต้องรีบหายาคุมกันให้วุ่น

ตั้งแต่นั้นมาไม่เคยเสร็จในกับคนอื่นอีกเลยครับ แต่สดเนี่ยพอมีบ้าง^^

รับนวดน้ำมัน นวดอีโรติก นวดเฉพาะจุดให้สาวๆ ครับ ไลน์ happiness2019 คุยกันก่อนได้ครับ ผมขาว ตี๋ ไม่มีพุงครับ^^

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

เคยซิจ๊ะทำไมไม่เคย  ตอนเปิดซิงไง  (ซิงเรานะตอน มอต้นกับรุ่นพี่  เราเป็นแฟนกัน  เเต่เค้าไม่ซิง) ตอนนั้นยังทำไม่เป็น5555
ตอนนี้นะเหรอ เค้า ลูก 3 เเล้ว   เรายังไม่มี 555   ไม่ใช่ลูกผมนะครับ 55

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

เคยสดกับคนที่ไม่ใช่แฟน...แต่รุ้จักกันมานานและดีพอสมควร
แต่ไม่แตกในเพราะไม่ได้กินยาคุม และไม่อยากเสี่ยงกะยาคุมฉุกเฉิน

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

mark3240

• บุคคลทั่วไป

แทบจะเกือบทุกคนที่ผ่านมาเลยครับ แต่ต่อไปอาจจะไม่มีแล้วครับ เมื่อก่อนไม่คิดอะไรเลย ดูแค่ทรงว่าดีสะอาดก็จัดเลย ตั่งแต่ เด็กจีบในแอพ จีบต่อหน้า เจอกันในผับ ยันร้านนวด สดหมดปล่อยในหมด บางคนก็ด่าบางคนก็เลยตามเลย วันก่อนก็พึ่งสดปล่อยในตูดมากับเด็กร้านนวดในเมืองทอง ตอนนี้ยังเสียวอยู่ครับ เสี่ยงมาก ๆ ครับ แต่หลังจากนี้คงไม่แล้วครับ สงสารแฟนครับ

ออฟไลน์ fasincod

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

ไม่เคยนะ กลัวท้อง กลัวโรค  แต่เคยสดกับคนอี่นเคยสดแต่รู้จักกันนานมาก

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 298

ไม่เคยนะ กลัวท้อง กลัวโรค  แต่เคยสดกับคนอี่นเคยสดแต่รู้จักกันนานมาก
หลั่งนอกก็ท้องและติดโรคได้นะคะ แต่สดก็ฟินกว่าเยอะเลย

• *

หลั่งนอกก็ท้องและติดโรคได้นะคะ แต่สดก็ฟินกว่าเยอะเลย

คริคิร สดฟินกว่าจริงครับยิ่งแตกใส่หน้าอกยิ่งฟิน

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

กับแฟนเขาไม่ยอมสดและแตกในกับเราเลย... เราเลยไปสดและแตกในกับคนอื่น...สะใจดีโว้ย... 555+

• *

กับแฟนเขาไม่ยอมสดและแตกในกับเราเลย... เราเลยไปสดและแตกในกับคนอื่น...สะใจดีโว้ย... 555+

เสียวจังฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ Vanilla green

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

เคยอยู่ 3 คนที่คุย เป็นสาวใหญ่ครับ สดแตกในทั้ง 3 เลย ฟินมาก

มีอยู่คน เคยเอาครั้งเดียวคือตอนพลาดท้องวัยรุ่นแบ้วไม่เคยเอากับใครเลยจนมาเอากับเรา ฟินสุด แตกในไป 2 รอบ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 119

มีสองคน คนแรกคือกิ๊กคนปัจจุบันที่สดด้วยเพราะตอนครั้งแรกขึ้นคร่อมเขาแล้วถุงยางหลุดครั้งสองเลยสดแตกในดูซะเลย กลัวพลาดก็กินยาคุมฉุกเฉินไป แล้วหลังจากนั้นก็สดกันมาตลอดเลย ที่ยอมเพราะยังไงเขาก็ต้องมีลูกอ่ะนะ คงไปมั่วกับคนอื่นมากกว่านี้ไม่ได้อยู่แล้ว ส่วนอีกคนเป็นผู้ชายที่เปิดซิง เขาเนิร์ดๆ ไม่มีใครก็เป็นอีกคนที่ยอมอ่ะนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ไม่กี่ครั้งค่ะ ถ้าสดคืออารมณ์มันพาไปจริงๆหาถุงไม่ทัน แต่ยังไงก็ไม่ให้แตกในแน่นอน

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

ร้ายกาจ นะเรา555

ออฟไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -84

เสียบ สด แตกใน เป็นที่ใฝ่ฝันของผู้ชายทุกคนอยู่แลว