รีวิว Mazo กล่องส้ม ที่ได้มีโอกาสลอง

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว Mazo กล่องส้ม ที่ได้มีโอกาสลอง  (อ่าน 1126 ครั้ง)

ออฟไลน์ bomclan

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว Mazo กล่องส้ม ที่ได้มีโอกาสลอง
« เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 10:56:54 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หลังจากได้รับมา ผลิตภัณท์ 1 กล่อง บรรจุ 4 เม็ด เม็ดสีส้ม แป๊ดๆ
ผมไม่รอช้า รีบกินก่อน ทำกิจกรรม ประมาณ ครึ่งชม. ถึง 1 ชม. รู้สึกมึนๆเหมือนยาเริ่มออกฤทธิ์ จากนั้น ก้ขับรถไปรับเด็ก ระหว่างขับรถ คิดอะไรเรื่อยเปื่อย ว่าไปถึงจะทำอะไรดี คือแค่คิด!! ก้พร้อมสู้ศึกละครับ คือแข็งมาก ประกอบกับเราใส่กางเกงแสล็ค ชุดทำงาน แข็งจนแน่นไปหมด ก้เลยสลัด ความคิดไปหลังจากนั้นก้เริ่มอ่อนตัวลงโดยธรรมชาติ  พอไปถึงห้อง ก้ถอดชุด นุ่งผ้าเช็ดตัว แค่เวลานั้น น้องชายเรา ก็โด่แบบ แข็งมากๆ ขนาดอาบน้ำในอ่าง ยังแข็งสุดๆ ตอนทำกิจกรรมก็รู้สึกว่า ควบคุมได้ พอตอนเสร็จ ก้เห็นได้ชัดว่าน้ำเยอะมากกว่าปกติ แต่ที่สำคัญคือหลังจากเสร็จ น้องชายเรายังไม่หดตัวเลย คือสามารถต่อรอบ ได้เลย เรื่องความแข็ง และอึด ผมแฮปปี้มาก เพราะยก 2 อึดสุดๆ แม้เสร็จยก2 ไปแล้ว น้องชายก้ยังแข็งตัวอยู่ จนต้องพัก สักแปป น้องชายก็ลงปกติ ต่างจากตอนไม่กินอย่างเห็นได้ชัด ซึ่งปกติ เวลา ผมเสร็จ ทีไร น้องชายจะหดตัวและอ่อนปวกเปียก อย่างรวดเร็ว ครับ
สรุป
ผมแฮปปี้นะ สำหรับตัวนี้ ซึ่งควบคุมการหลั่งได้ดี และต่อรอบได้ไว
การแข็งตัว ผมให้ 9/10
อาการข้างเคียง ผมให้ 8/10 เพราะรู้สึกมึนๆ ตาพร่าๆ แค่แปปเดียว ไม่มากครับ ถือว่าไม่ส่งผลมาก
การควบคุมการหลั่ง ผมให้ 9/10  ถือว่าควบคุมได้ดีมากๆ

ท้ายสุดนี้ ผมอยากลองดื่ม กับแอลกอฮอล์ ดู ว่าจะส่งผลอะไรมั้ย แล้วจะมารีวิวเพิ่มเติมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2019, 10:58:29 pm โดย bomclan »

ออฟไลน์ bambamm22

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: รีวิว Mazo กล่องส้ม ที่ได้มีโอกาสลอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 09:25:25 pm »

รับส่วนลดมากถึง 40% เล่นไม่ยากสนุกได้ทุกแห่งต้องหวยออนไลน์ที่เว็บนี้เท่านั้น

หวยออนไลน์