ใครเคยมีเซ็กส์กับแฟน เพื่อน หรืออาจารย์ ตั้งแต่สมัยเรียนมหาวิทยาลัยบ้างครับ

หัวข้อ: ใครเคยมีเซ็กส์กับแฟน เพื่อน หรืออาจารย์ ตั้งแต่สมัยเรียนมหาวิทยาลัยบ้างครับ  (อ่าน 851 ครั้ง)

คนธรรมดา

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สมัยเรียนมหาวิทยาลัย ใครเคยมีเซ็กศ์กับแฟน เพื่อน เจ้าหน้าที่ หรือ อาจารย์ตั้งแต่สมัยเรียนบ้างครับ แล้วมากที่สุดกี่คนครับ (ประมาณว่ามีคนแรกมีเซ็กส์กัน แล้วก็เลิกกัน มีคนใหม่ แล้วมีเซ็กส์กับคนใหม่)

Facebook Comments

ออนไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

จบมาเกือบ10ปีแล้ว ครั้งแรกตั้งแต่ก่อนเข้ามหาลัยค่ะ ช่วงเรียนมหาลัยก็ผ่านมา 6 คนได้ จริงๆตั้งแต่สมัยนั้นแล้ว นักศึกษาน่าจะเกือบครึ่งนะคะมีประสบการณ์ทางเพศก็ช่วงมหาลัยกันแล้วค่ะ

ออนไลน์ J

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยทั้งหมดที่ถามมานะคะ9คนได้ แต่กะคนอื่นที่ไม่ใช่นศด้วยกัน แค่อยากลองเฉยๆค่ะ สนุกๆ