เป็นสิ่งที่ผิดไหมครับ ที่ผมซื้อชุดว่ายน้ำบิกินี่ให้น้องสาวนักศึกษาฝึกงาน

หัวข้อ: เป็นสิ่งที่ผิดไหมครับ ที่ผมซื้อชุดว่ายน้ำบิกินี่ให้น้องสาวนักศึกษาฝึกงาน  (อ่าน 476 ครั้ง)

คนธรรมดา

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเกลี่ยกล่อมชวนน้องสาวนักศึกษาใส่ชุดว่ายน้ำบิกินี่ไปเที่ยวทะเลด้วยกัน โดยผมนั้นซื้อชุดว่ายน้ำบิกินี่ให้ แล้วสุดท้ายก็ไปจบกันที่เญ้ดกับน้องเข้าที่โรงแรม ทำแบบนี้มาแล้วสามครั้ง ผลก็คือ จากตอนแรกที่น้องเขาเคยตอบว่าอายไม่กล้าใส่ แต่หลังจากผ่านประสบการณ์มาน้องสาวนักศึกษาคนนี้เธอก็ไม่รู้สึกอายอีกแล้ว ต่อให้ผมพาน้องเขาใส่แค่ชุดบิกินีโดยไม่ใส่เสื้อคลุมไปเดินห้าง กำลังคิดว่า ถ้าคราวหน้าถ้าให้น้องเขาใส่บิกินี่แล้วใส่เสื้อคลุมตัวบาง ๆ ปิดแค่ท่อนบนไปเดินห้างใกล้ ๆ ชายหาดจะดีใหม เธอบอกว่าเธอก็ไม่อายครับ ดังนั้นเป็นสิ่งที่ผิดไหมครับ ที่ผมซื้อชุดว่ายน้ำบิกินี่ให้น้องสาวนักศึกษาฝึกงาน

Facebook Comments