ผู้หญิงดูหนังโป๊แล้วช่วยตัวไปไหม

หัวข้อ: ผู้หญิงดูหนังโป๊แล้วช่วยตัวไปไหม  (อ่าน 783 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

ผู้หญิงดูหนังโป๊แล้วช่วยตัวไปไหม
« เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 10:26:00 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเจอโพสใน facebook ถามว่าผู้หญิงดูหนังโป๊กันไหม ผู้หญิงเข้ามาคอมเมนท์กันเพียบเลยส่วนใหญ่บอกว่าดูแล้วเบ็ดไปด้วย เลยอยากถามสาวๆในนี้บ้างว่าดูแล้วช่วยตัวเองไปด้วยไหมหรือแค่ดูอย่างเเดียว

ผมเคยเจอแฟนคนนึง ตอนคบกันแรกๆไปเจอซีดีโป๊ที่ห้องเค้า ถามว่าดูหนังโป๊ด้วยหรอ เค้าบอกว่าก็ปกติป่ะใครๆก็ดูกัน เลยถามต่อว่าดูแล้วช่วยตัวเองไหม เค้าก็บอกว่าช่วยดิดูแล้วมีอารมณ์ก็ช่วยตัวเองจนเสร็จ

Facebook Comments

ออนไลน์ fasincod

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ผู้หญิงดูหนังโป๊แล้วช่วยตัวไปไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2019, 02:18:09 am »

แล้วแต่คนครับ

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออนไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ผู้หญิงดูหนังโป๊แล้วช่วยตัวไปไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2019, 04:48:43 am »

ดูแล้วเบ็ดไปด้วยค่ะ

ออฟไลน์ fahsky

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 10:10:02 am »

หนูก็ดูแล้วช่วยตัวเองไปด้วยนะคะ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 115

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 08:15:26 am »

เดี๋ยวนี้คลิปสั้นๆ ในทวิตเตอร์มีเยอะแยะเปิดดูทุกเช้าทำกะเครื่องสั่น ฟินยามตื่นสบายๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★