คลิปแฟนกับแฟนเก่า

หัวข้อ: คลิปแฟนกับแฟนเก่า  (อ่าน 938 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rgt20

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

คลิปแฟนกับแฟนเก่า
« เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 07:23:30 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แอบเจอคลิปแฟนกับแฟนเก่ามีอะไรกันโดยบังเอิญ ความยาวประมาณ 20 นาที ผมนั่งดูจนจบ ผมหึงหวงแต่กลับมีอารมณ์มาก คือดูคลิปไปผมหลั่งน้ำออมมาถึง 3 ครั้ง โดยไม่ต้องชัก รูด เลย ในคลิปแฟนผมร้องครางถึงจุดสุดยอดต่อเนื่อง เพราะของแฟนเก่ามีขนาดทั้งใหญ่และยาวกว่าของผมมาก ผมควรทำอย่างไรดี ตอนนี้รู้สึกเสพติดคลิปนี้มาก ดูทุกวันและก็มีอารมณ์ ขอมีอะไรกับแฟนตลอด จนเธอแปลกใจว่าทำไมช่วงนี้บ่อยและทำรุ่นแรง แต่เธอก็ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ ชอบด้วยซ้ำ ภาพเหล่านั้นมันติดตาใากครับ ผมทำกับแฟนรุนแรงแค่ไหนแฟนก็ไม่ร้องครางถึงต่อเนื่องแบบในคลิปเลย จนบางครั้งมีความรู้สึกอยากให้แฟนโดนแฟนเก่าร่วมรักอีกครั้งซะอย่างนั้น เธอได้เสียวสุดๆอีก ควรเปิดเผยเรื่องที่ผมเห็นคลิป และเปิดใจคุยกับแฟนเรื่องนี้อย่างไรดีครับ และจะมีปัญหาระยะยาวไหม ถ้าจะให้แฟนไปมีอะไรกับผู้ชายคนเก่าบ้าง เพราะก็อยู่ไม่ห่างกัน ผมกับแฟนก็คบกับเค้าอยู่ในฐานะเพื่อน... เอาอย่างไรดีครับ รู้สึกสับสนในตัวเอง

Facebook Comments