แบบนี้เรียกว่าใจแตกหรือเปล่าครับ

หัวข้อ: แบบนี้เรียกว่าใจแตกหรือเปล่าครับ  (อ่าน 890 ครั้ง)

คนธรรมดา

• บุคคลทั่วไป

แบบนี้เรียกว่าใจแตกหรือเปล่าครับ
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2019, 03:12:51 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องมี อยู่ว่า มีนักศึกษาสาวหน้าตาและรูปร่างดีคนหนึ่ง มาฝึกงานที่ออฟิศที่ผมทำงานอยู่ ตามปกติเธอจะใส่ชุดนักศึกษาเรียบร้อยครับคือกระโปรงยาวจีบรอบ ทำนองนี้ แต่เมื่อสามวันก่อน ผมกับเพื่อนร่วมงานชวนเธอไปเที่ยวผับ อ้างว่าพาไปเปิดหูเปิดตา โดยซื้อชุดเกาะอกเอวลอยกระโปรงสั้นให้เธอใส่ไป แล้วสุดท้ายก็พาน้องเขาไปจบที่เซ็กส์หมู่ที่โรงแรม เช้าวันต่อมาจนถึงปัจจุบัน น้องเขาเลิกแต่งตัวเรียบร้อยไปเลย และใส่ชุดนักศึกษาเสื้อตัวบาง ๆ โชว์ยกทรงลายลูกไม้สีดำ สวมกระโปรงสั้น ๆ รัดรูปแหกหน้ายาวเลยก้นเธอมานิดหน่อย มาฝึกงาน ตอนเธอน้องเขาจะไม่กลับห้องพักครับ มักจะเวียนไปนอนเย็ดกันกับเพื่อนร่วมงานผม วานนี้นี้ก็มาเย็ดกับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2019, 03:42:01 pm โดย คนธรรมดา »
Facebook Comments

ออฟไลน์ SweetBanana

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แบบนี้เรียกว่าใจแตกหรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2019, 04:19:59 pm »

อาจจะใช่มั้งครับ หรือบางทีก่อนมาฝึกงานอาจจะเป็นแบบนี้อยู่ก็ได้ แต่มาฝึกงานก็เลยแอ๊บๆไว้