สาวอ้วน

หัวข้อ: สาวอ้วน  (อ่าน 669 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

สาวอ้วน
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 01:26:30 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมรู้จักผู้หญิงคนนึงทางเฟสบุีคผมเห็นเธอจากชอบไปคอนเมนท์เพจๆนึงแนวลามกๆ เธอเป็นสาวอ้วนแต่หน้าตาใช้ได้เรียกว่าถ้าผอมน่าจะสวย ช่วงนี้ผมมีอารมณ์กับสาวอวบอ้วนถึงขั้นไปหาสาวไซต์ไลน์แนวๆนี้ ผมลองแอดเฟรนไปไม่นานเธอก็บรับแอด แต่ผมแอดไปส่องเฉยๆไม่ได้กะจะคุยอะไร หลังจากที่ส่องอยู่พักนึงก็รู้ว่าเธออยู่จังหวัดเดียวกับผมเลย มีแฟนแล้วแต่แฟนเป็นทหารเกณต์ วันนึงเธอทักมาคุยกับผมสงสัยเธอจะเหงา ผมลองเสี่ยงชวนเธอไปเที่ยวทะเลดูและเธอก็ตกลงไปแบบง่ายดายมาก ถึงวันนัดผมก็มารับเธอที่หอพัก เรานั่งเล่นริมทะเลกันตั้งแต่บ่ายเธอเป็นคนคุยเก่งมากชวนผมคุยตลอดจนเย็นๆผมถามว่าอยู่ได้ถึงกี่โมง เธอบอกว่าอยู่ได้ถึงเช้าอ่ะแล้วก็หัวเราะเหมือนพูดเล่นๆ แต่ผมเนี่ยเอาจริงกะว่าถ้าเธอไม่ชวนกลับผมก็ไม่กลับอ่ะ ค่ำๆหาอะไรกินกันเสร็จผมชวนไปนั่งร้านเหล้ากินกันจนประมาณ4ทุ่มเธอเริ่มไม่ไหวผมเองก็เริ่มเมาพอเมาก็ยิ่งเงี่ยน หลุดปากแซวเธอไปว่าได้ข่าวว่าไม่โดนมา 6 เดือนแล้วหรอ เธอก็ตีแขนผม บ้า รู้ได้ไง ผมเห็นเธอแขร์โพสรูปที่ถามว่า บอกมาซิไม่โดนเย็ดมากี่เดือนแล้ว เธอก็ขำๆ ผมชวนกลับเธอระหว่างขับรถซึ่งผมไม่ได้จะขับไปส่งเธอที่ห้องหรอกแต่ขับหาโรงแรม ผมถามเพื่อปลุกอารมณ์ว่าเคยทำในรถไหม เธอบอกไม่เคยหรอกอยากลองเหมือนกันแต่แฟนเธอไม่มีรถ ผมเห็นข้างทางมืดๆก็จอดรถ เธอถามว่าจอดทำไม ผมไม่ตอบปลดเข็มขัดแล้วจับเธอประกบปากเธอไม่ขัดขืนเลยแลกลิ้นกับผมนัวมาก "อยากลองใช่ไหม เดี่ยวจัดให้นะ" ผมไซร้คอมือก็บีบนมขนาดมโหราฬของเธอไปด้วย เธอถอดเสื้อผ้าตัวเองออกเหลือแต่กางเกงในผมเองท่อนล่างก็ล่อนจ่อน ผมบอกให้เธอไปเบาะหลังเธอก็ใส่กางเกงในตัวเดียวลงเดินไปเบาะหลัง ผมไซร้เธอต่อ มือก็ล้วงเข้าไปจับหีเธอมันอวบอูมมากนุ่มมือสุดๆแฉะมากด้วย "เงี่ยนมากหรอแฉะขนาดนี้" ผมถามเร้าอารมณ์เธอ "มากซิแฉะตั้งแต่อยุ่ร้านเหล้าแล้ว" ผมให้เธอโม้กให้ผมบ้าง เธอโม้กเก่งใช้ได้เลยผมเสียวมากน้ำแทบจะแตกเลยเปลี่ยนไปเลียให้เธอบ้าง ทั้งดูดทั้งเลียกะกินน้ำเธอให้หมด แต่ยิ่งเลียน้ำก็ยิ่งออกลองเอานิ้วกวักน้ำออกมามีน้ำกระเด็นออกมาด้วยน้ำเธอเยอะจริงๆ เลียจนเธอเสร็จเสียวจนแอ่นหีขึ้นตูดลอยเลย ผมล้วงไปหยิบถุงยางที่เตรียมพร้อมไว้หลังเบาะคนขับ เธอบอกมานี่เดี๋ยวใส่ให้แล้วใช้ปากใส่ถุงยางอย่างชำนาญมาก ใส่เสร็จก็ไปนอนแหกขารอผมเข้าเสียบทันที่หีเธอฟิตดีมาก "อืมม หีฟิตดีผัวไม่ค่อยเย็ดล่ะสิ" "ก็ใช่อ่ะสิถึงได้ร่านมาให้คนอื่นเย็ดเนี่ย โอ้ยเย็ดแรง เย็ดแรงๆ กูเสียวเย็ดกูแรงๆ" เธอตอบแบบหยาบๆผมชอบแนวนี้อยู่แล้วยิ่งทำให้มีอารมณ๋มาก ผมเร่งซอยหนักๆ "ร่านๆอย่างมึงเนี่ยกูชอบ กูจะเย็ดให้ลืมผัวเลยมึง" ผมเย็ดจนเธอเสร็จไปอีกรอบผมกำลังจะเสร็จตาม "จะเสร็จแล้วขอแตกใส่หน้านะ" เธอพนักหน้าผมชักควยออกมาถอดถุงยางชักควยตรงหน้าเธอ แต่ผมเห็นเธออ้าปากผมเลยยัดควยเข้าปากเธอ "อยากแดกน้ำกูหรอ" ผมพูดไปกระเด้าควยเข้าปากเธอแล้วปล่อยน้ำเงี่ยนทีเก็บมาหลายวันเธอกลืนหมดเลย เธอสุดยอดมากเธอบอกว่ากลัวมันเลอะหน้าไม่มีที่ล้างเลยกินซะเลย ฮ่าๆๆ ผมขับรถไปหาโรงแรมเย็ดกันต่อคืนนี้คงยาว

Facebook Comments