ใส่ถุงยางกับไม่ใส่อารมณ์แตกต่างกันหรือไม่

หัวข้อ: ใส่ถุงยางกับไม่ใส่อารมณ์แตกต่างกันหรือไม่  (อ่าน 4515 ครั้ง)

คนธรรมดา

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามนั้นครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ sam16

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ใส่ถุงยางกับไม่ใส่อารมณ์แตกต่างกันหรือไม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 04:29:25 pm »

ต่างกันเยอะครับ ไม่ใส่ถุงให้ความรู้สึกเสียวกว่า เนื้อต่อเนื้อสัมผัสกัน

สาวๆบางคนชอบให้ไม่ใส่เหมือนกัน บอกเสียวกว่าใส่ถุงครับ

ใส่ถุงเหมือนมีอะไรมากั้นทำให้บางทีไม่รู้สึกอะไร แต่ใส่ถุงบางทีก็ดีกว่าไม่ใส่

เพราะเสร็จช้ากว่าไม่ใส่และป้องกันโรคด้วยครับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 17

Re: ใส่ถุงยางกับไม่ใส่อารมณ์แตกต่างกันหรือไม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 07:19:14 am »

นอกจากต่างเรื่องผิวสัมผัสแล้ว

ความอุ่นของน้ำของ ผญ ก็จะสามารถรู้สึกได้ด้วยนะครับ  :)

ออฟไลน์ SweetBanana

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 08:21:15 am »

เหมือนกินซูชิ 5 บาท แล้วเอาไปเทียบกับ ซูชิเกรดเอที่ตลาดปลาโอซาก้าอ่ะครับ เว่อไปไหม 555

ออฟไลน์ kaj

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 08:26:11 am »

ต่างครับเหมือนอ่านนิยายกับดูหนังสามมิติเลย
ความอบอุ่น ความรู้สึก สัมผัส การหลั่งน้ำ ต่างกันมากครับ ต่อให้ใส่ถุงบางขนาดไหนก็ต่าง

ออฟไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 06, 2019, 05:04:54 am »

สำหรับผู้หญิงก็ต่างค่ะ ของจริงมันจะรู้สึกดุ้นอุ่นๆ เสียวกว่า แต่ก็เพื่อความปลอดภัยก็ใส่ถุงเถอะค่ะ แบบบางก็จะช่วยได้ค่ะ

ออฟไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -12

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 06, 2019, 09:50:51 am »

สำหรับดิฉันเอง รู้สึกต่างกันมาก เพราะเป็นคนที่แพ้ถุงยางอนามัยค่ะ ไม่ชอบให้ฝ่ายชายสวมถุงยางอนามัย แต่เราเองป้องกันโดยการใส่ห่วงอนามัยแทน

ออฟไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -84

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 09, 2019, 02:50:47 pm »

หมายถึงอารมณ์หรือว่าความรู้สึกครับ? ถ้าหมายถึงความรู้สึกมันก็รู้สึกดีกว่าใส่ถุงยางอนามัยแน่นอนอยู่แล้วครับ แต่ถ้าเป็นอารมณ์ก็อาจจะเป็นอารมณ์ประมาณใจคอไม่ค่อยดีรู้สึกไม่ปลอดภัย

ออฟไลน์ J

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 11:08:50 am »

ต่างมากค่ะ สำหรับหนูนะ ทั้งเรื่องผิวสัมผัส ความอุ่น
ใส่ถุงแล้วมันรู้สึกลื่นๆ ลื่นเกิน พอเทียบกับไม่ใส่แล้ว
ได้ความรู้สึกกับอารมณ์มากกว่าค่ะ

ออฟไลน์ fasincod

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 11:46:54 pm »

ต่างกันจ้า แต่เน้นความปลอดภัยเป็นหลัก

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 11:55:32 pm »

ต่างมากๆเลย แต่ถ้าไม่ชัวก็ต้องใส่ค่ะ เน้นมีปุ่มดีกว่าปกตินิดนึง

ออฟไลน์ fasincod

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 12:08:56 am »

ต่างมากๆเลย แต่ถ้าไม่ชัวก็ต้องใส่ค่ะ เน้นมีปุ่มดีกว่าปกตินิดนึง
เนอะ ฟินเลยอิอิ

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ