ไม่เสร็จจากการสอดใส่

หัวข้อ: ไม่เสร็จจากการสอดใส่  (อ่าน 649 ครั้ง)

ออนไลน์ SweetBanana

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่เสร็จจากการสอดใส่
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 09:19:19 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอถามผู้มีประสบการณ์หน่อยครับ คือผมเพิ่งเคยมีอะไรกับผู้หญิงแค่แฟนผมคนนี้คนเดียว
รู้สึกว่าแฟนผมไม่เคยเสร็จจากการสอดใส่เพียงอย่างเดียวเลย เต็มที่ก็เสียวนิดๆหน่อยๆ ต้องสอดใส่ไปเอานิ้วเขี่ยติ่งไปด้วยแฟนถึงจะเสร็จ จะทำยังไงเทอถึงจะเสร็จจากการสอดใส่ได้ครับ

แฟนผมเพิ่งเคยมีอะไรกับผมคนแรกเหมือนกัน ไม่เคยช่วยตัวเอง ยังฟิตแน่นดีมากๆไม่หลวม และผมก็ว่าผมก็ไม่ได้เล็กนะสมัยหนุ่มๆเคยงัดๆกันมาเทียบกับเพื่อนๆก็อยู่ในอันดับต้นๆอยู่ สอดใส่ทีนึงได้ 10-30 นาทีแล้วแต่รอบ

Facebook Comments

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: ไม่เสร็จจากการสอดใส่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 03:11:49 pm »

ไม่แปลกเลย เคยมีการวิจัย ผู้หญิงส่วนมากจะเสร็จจากการกระตุ้นที่คลิตอริสมากกว่าการสอดใส่ครับ
และแทบจะไม่เสร็จด้วยการสอดใส่เพียงอย่างเดียว ดังนั้นการบิ้วด์ก่อนเสียบจึงสำคัญมาก

ในช่องคลอดจะมีจุดกระตุ้นคือ G spot ที่บางคนก็ยากกับการถูกกระตุ้นด้วยองคชาตเพียงอย่างเดียว
จุดนี้ให้ลองกระตุ้นด้วยนิ้วนำไปก่อนให้มากพอ แล้วค่อยเสียบเข้าไปจะช่วยได้

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออนไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -79

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 01:10:10 am »

ไม่ใช่เรื่องผิดปกติแต่อย่างใดครับ ส่วนใหญ่ผู้หญิงก็เป็นแบบนี้แหละครับ ไม่เสร็จจากการสอดใส่อยู่แล้ว ต้องใช้วิธีอื่นควบคู่ไปด้วย

ออฟไลน์ Jijee

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 06:08:35 pm »

จริงค่ะ จากปสก 30% เท่านั้นถึงเสร็จจากข้างในค่ะ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 11:33:31 pm »

ไม่แปลกเลย เคยมีการวิจัย ผู้หญิงส่วนมากจะเสร็จจากการกระตุ้นที่คลิตอริสมากกว่าการสอดใส่ครับ
และแทบจะไม่เสร็จด้วยการสอดใส่เพียงอย่างเดียว ดังนั้นการบิ้วด์ก่อนเสียบจึงสำคัญมาก

ในช่องคลอดจะมีจุดกระตุ้นคือ G spot ที่บางคนก็ยากกับการถูกกระตุ้นด้วยองคชาตเพียงอย่างเดียว
จุดนี้ให้ลองกระตุ้นด้วยนิ้วนำไปก่อนให้มากพอ แล้วค่อยเสียบเข้าไปจะช่วยได้

แล้วจะหา G spot ที่ว่านี่ยังไงหรอครับ

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 11:35:02 pm »

จริงค่ะ จากปสก 30% เท่านั้นถึงเสร็จจากข้างในค่ะ

ตอนที่เสร็จจากข้างในตอนนั้นทำยังไงหรอครับถึงเสร็จ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 12:37:38 pm »

ขนาด
จังหวะ
ความเร็ว
อารมณ์
มีผลหมดค่ะ บางทีทำก็ไม่ได้เสร็จทุกครั้งนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ nonthawattana

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 08:55:12 am »

หายากครับที่เสร็จจากการสอดใส่เพียงอย่างเดียว..เว้นแต่เจ้าโลกกับหนูจิ๋มลงตัวเข้ากับพอดีไม่ขาดไม่เกินประเภทว่าแค่สอดอย่างเดียวผู้หญิงก็เสียวใจขาดดิ้นหายาก..อีกประเภทผู้ชายรู้จักเทคนิคให้ผู้หญิงเสร็จจากการสอดใส่รู้จักสังเกตุมุมไหนท่าไหนทำแล้วผู้หญิงเหมือนไกล้จะเสร็จก็จำไว้..บางคนไม่ค่อยสังเกตุกำลังเอารัวๆผู้หญิงไกล้เสร็จกลับไปผ่อน..พอผู้หญิงต้องการแบบช้าแต่กระแทกหนักกลับไม่ทำตามที่เธอต้องการพาลจะหมดอารมณ์เอาครับ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 12:36:06 pm »

ผมก็ทำให้ผู้หญิงเสร็จด้วยการสอดใส่ได้บ่อยๆนะครับ เรียกว่าเป็นส่วนมากเลยก็ว่าได้ ไม่ใช่ว่าควยผมใหญ่เรียกว่าเล็กเลยล่ะ ผมวิเคราะห์เองจากประสบการณ์นะครับ

1. ท่า ที่เสร็จจากการสอดใส่ของผมมีแค่ 3 ท่าคือ
    - Women on top ผู้หญิงส่วนใหญ่จะเสร็จด้วยท่านี้แหละเพราะคุมจังหวะเองรู้ว่าต้องบดไปตรงไหนถึงจะโดน
    - มิสชั่นนารี ท่านี้บางจังหวะผมจะเอาขาข้างนึงขึ้นมาพาดข้างบนขาผู้หญิงให้ควยผมแทงแบบเอียงนิดหน่อย บดๆบ้างแทงแบบเข้าออกยาวบ้าง ของล่างก็เด้าไปปากก็ไซร้คอหู จูบปาก มือก็เขี่ยหัวนมหรือถ้าดูนมได้ก็ดูดเลย ท่านี้ถ้าเป็นแฟนกันผู้หญิงน่าจะชอบเพราะตอนเสร็จได้กอดกับแฟนไปด้วยยิ่งเสร็จพร้อมกันยิ่งฟิน
    - เหมือนท่าลิงอุ้มแตงแต่นั่ง ถ้าใครเคยทำท่านี้จะรู้ว่าถ้าผู้หญิงตัวไม่เล็กจะเหนื่อยมาก ผมเคยทำกับแฟนที่ตัวพอๆกันเลยใช้วิธีนั่งแทนท่านี้มันได้การบดเหมือน women on top
    ผมไม่เคยทำให้ผู้หญิงเสร็จได้ด้วยการสอดใส่ ถ้าไม่ใช่ 3 ท่านี้

2. เล้าโลมให้ถึง ของผมนี่ที่บอกว่าส่วนใหญ่ทำให้ผู้หญิงเสร็จด้วยการสอดใส่จริงๆแล้ว ผมเล้าโลมจนดูว่าผู้หญิงมีอารมณ์มากๆอยากให้เราเอาควยแทงแล้วและผมจะลงลิ้นให้ทุกครั้ง(นอกจากซื้อกินจะไม่ทำ) ก่อนจะสอดใส่ บ้างครั้งลงลิ้นจนเสร็จไปรอบนึงถ้าผู้หญิงคนนั้นสามารถเสร็จติดๆได้หลายรอบ

3. ระดับความตื่นเต้น ช่วงสมัยวัยรุ่นกำลังกลัดมันผมมีวีรกรรมเรื่องเซ็กแบบตื่นเต้นๆกับแฟนคนนึงและผมสังเกตว่าท่าเจอเหตุการณแบบนี้แฟนจะเสร็จเร็วมาก เช่น เอากันตรงพื้นที่มีพี่สาวแฟนนอนอยู่บนเตียงในห้องเดียวกัน ปีนเข้าห้องแฟนตอนกลางคืนตอนแม่แฟนนอนหลับอยู่ เพื่อนๆมานอนห้องแอบไปเอากันที่ระเบียงตอนเช้ามืด

ผมว่าไม่ต้องไปยึดหรอกครับว่าจะต้องเสร็จด้วยการสอดใส่อย่างเดียว แค่ทำให้เสร็จก็น่าจะพอแล้ว

ออฟไลน์ ดาวคะนองดินแดงพระราม๔แจ้งวัฒนะ

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 05:08:18 pm »

แล้วจะหา G spot ที่ว่านี่ยังไงหรอครับ

ของผู้หญิงลองใส่นิ้วไป ถ้าเค้านอนหงายมันจะอยู่ผนังด้านบนคับ ไม่ลึกมากอาจจะไม่ได้อยู่ตงกลางพอดี ลองคลึงเบาๆเอา แตะแรงๆจะเจ็บ เปนจุดที่ถ้าสอดใส่ปกติมันจะเฉี่ยวๆไม่โดนจังๆเหมือนเอานิ้วแตะอ่ะ แล้วกว่าผญจะเสดก้อนานส่วนใหญ่ผชจะแตกไปก่อน ผมเองเวลาเอาผญก้อจะสอดใส่ร่วมกับเขี่ยเม็ดเค้าไปด้วยจะเสดไวขึ้น

ส่วนของผชจะลองดูก้อได้คับ เข้าทางก้นใช้ของปลอมอันเล็กๆช่วยก้อได้นะ ลึกแค่เกือบๆสุดนิ้ว คลำไปด้านหน้าจะเจอต่อมลูกหมากนิ่มๆอันน้นแหละg spotผช

เคยลองแบบ ช2ญ1 ผมอยู่ตรงกลางใส่ญอยู่ละโดนชเข้าหลัง หน้าก้อได้หลังก้อโดน เสียวชิบหาย 555