แฟนวัย40โป้และแก้ผ้าต่อหน้าลูกชาย18ทุกวัน

หัวข้อ: แฟนวัย40โป้และแก้ผ้าต่อหน้าลูกชาย18ทุกวัน  (อ่าน 753 ครั้ง)

ออฟไลน์ saniper2016

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

แฟนวัย40โป้และแก้ผ้าต่อหน้าลูกชาย18ทุกวัน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 02:07:27 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

แฟนผมแม่ของลูก วัย40โป้และแก้ผ้าต่อหน้าลูกชาย18ทุกวัน
บางทีผ้าเช็ดตัวพันเฉพาะท่อนล่าง  บางทีชุดนอนบางๆ นั่งวับแว่บๆ บางทีอาบน้ำเสร็จก็แก้ผ้าเช็ดตตัว เช็ดตัวเอาดื้อๆ โดยเจ้าลูกชายก็อยู่ตรงนั้น
แต่เท่าที่สังเกตุ ทั้งคูก็ดูเฉยๆ  นะ ครับ ดูเหมือนไม่มีอะไร   เคยเตือนนะครับว่าไม่เหมาะ แต่ก็เป็นอีก  ดูๆเหมือนไม่คิดไรมาก แค่แม่ลูกกันเลยชอบอะไรที่สบายๆๆ  ไม่คิดไรมาก  หรือเพื่อนสมาชิกว่าไงกันครับ 

รับทุกคอมเม้น ทุกความคิดเห็น   ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 02:15:09 pm โดย saniper2016 »
Facebook Comments

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 16

Re: แฟนวัย40โป้และแก้ผ้าต่อหน้าลูกชาย18ทุกวัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 12:09:45 pm »

ผมและภรรยาก็เป็นอ่ะ ลูกสาววัยไม่ถึง 10 ขวบ  ด้วยความเคยชินล้วนๆครับ ซึ่งจริงๆก็ไม่ดีนะ

แต่พยายามบอกเค้าทุกวันว่าได้เฉพาะคนในครอบครัว ถ้าเป็นคนไม่รู้จักแล้วมาแก้ผ้าหรืออะไรแบบนี้ให้หนีเลย

ออฟไลน์ itao

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: แฟนวัย40โป้และแก้ผ้าต่อหน้าลูกชาย18ทุกวัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 10:26:57 pm »

คงเกิดจากความเคยชินน่ะครับ แต่ก็ควรระมัดระวังตัวให้มากขึ้น เพราะลูกชายอยู่ในวัยอยากรู้อยากลอง และด้วยความพุ่งพล่านของฮอร์โมน กันไว้ดีกว่าแก้ครับ เพราะโลกทุกวันนี้เปลี่ยนแปลงไปเยอะ รวมถึงจิตใจคนด้วย