ถามสาวๆครับ เวลาคุณตกเบ็ดเคยจินตนาการอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณมากครับ

หัวข้อ: ถามสาวๆครับ เวลาคุณตกเบ็ดเคยจินตนาการอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณมากครับ  (อ่าน 889 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เช่น จินตนาการว่า แบบสวิงกิ้ง  หรือ  กับดาราพระเอกรูปล่อ  หรือ แบบโดนข่มขืน  เคยมีบ้างป่ะครับ  และแบบจินตนาการว่า กำลังตีฉิ่งกับผญ.ด้วยกัน  ดูดนมผญ.ด้วยกัน หรือใช้ลิ้นกับจิ๋ม ผญ. ด้วยกัน อะไรอย่างนี้ เคยมีกันบ้างหรือเปล่าครับ  55555 ขอบคุณมากครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Nivamata

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผมว่าก็ต้องมีบ้างแหละครับของแบบนี้