... Little Tiger ...

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ... Little Tiger ...  (อ่าน 1964 ครั้ง)

ออฟไลน์ แก้มยุ้ย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -20

... Little Tiger ...
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2019, 07:14:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่าา วันนี้แก้มยุ้ยจะมาเล่าถึงพี่หมอคนที่แก้มนัด ตามสุ่มอ่านการบ้านมานาน ได้คุยกะพี่หมอตั้งหลายคน แต่หมอที่ทำให้ประทับใจตั้งแต่ครั้งแรกที่คุยกันคือคนนี้ แอดปุบส่งติ๊กเกอร์ปั๊บแบบไม่ต้องรอ ส่วนมากที่เจอคืออาจจะต้องรอหมอตอบอาจจะติดงานประจำ หรือติดนวดก็แล้วแต่ สรุปแค่วันแรกเราก็คุยกันทั้งวันเลย คนขี้เหงาอย่างแก้มถูกใจเป็นที่สุด วันที่สองพี่หมอก็ทักทายมาแต่เช้า และทำให้เราสนิทกันอย่างรวดเร็ว แต่แกขี้อ่อยนะ อ่อยเช้า กลางวัน เย็น แถมอ่อยก่อนนอนกันไป คุยกันทุกวันความรู้อยากเจอก็เพิ่มขึ้น เลยนัดพี่หมอ
แก้มยุ้ย : ขอเจอหน่อยได้มั้ยค่ะ
พี่หมอ : ได้คะ
แก้มยุ้ย : แล้วพี่คิดค่าใช้จ่ายยังไงค่ะ
พี่หมอ : พี่ไม่มีค่าใช้จ่ายในการแค่นัดเจอกัน และแล้ววันนัดก็มาถึง.....
ตื่นเต้นทั้งวันเลยและวันนั้น ก่อนจะถึงเวลานัดพี่หมอต้องไปต่างจังหวัดกับลูกค้าก่อน พี่หมอจะตลอดว่าถึงไหนแล้ว เวลานัดคือ 2 ทุ่ม พี่เขาก็ขับบิ๊กไบค์มาจอดใกล้ๆ พี่หมอใส่เสื้อคลุมเป็นเสื้อยีนส์ เสื้อข้างในโปโลสีขาว เกงยีนส์ รองเท้าผ้าใบ พอถอดหมวกออกพร้อมกับส่งยิ้มมาให้ หล่อค่ะ (เราชอบแบบนี้) หล่อแบบเข้มๆ ตัวเล็กน่ารักจัง ยังไม่ทันได้ตั้งสติก็โดนนัวเนียแบบหนักมาก หนักจริงๆ ใครชอบแบบนัวๆไม่ควรพลาด ไม่ค่อยได้พูดไรค่ะ พี่หมอตัวหอม เลยหลุดปากไปว่าพี่ตัวหอมจัง พี่เขาบอกหอมไรขับรถมาตั้งไกล ไม่เหม็นหรอ ไม่เห็นจะเหม็นเลย (^~^) เคยได้ยินมาว่า พบม ตัวหอม ไม่ยักกะรู้พี่หมอเสือกะตัวหอมกะเค้าเหมือนกัน ทั้งหอมทั้งนัวเคลิ้มเลยจิค่ะแบบเน้
พี่หมอ : ต้องเข้าบ้านกี่โมง
แก้มยุ้ย : เงียบ....
พี่หมอ : ไปหาที่นั่งคุยกัน
แก้มยุ้ย : ไปค่ะ (ใจง่ายเนอะ)
พี่หมอพาไปที่เงียบๆเพื่อคุยกัน (รู้ๆกันเนอะ) พอเอนตัวลงนอน พี่หมอก็ไม่ได้รอช้านัวเนียต่อทันที เคลิ้มอีกละจ้าาา ด้วยความที่เมื่อกี้ไม่กล้าพอได้เข้ามาในนี้ความกล้าเพิ่มมากขึ้น แก้มเลยเอามือไปจับซิกแพคหน่อยจิ ตอนยังไม่เจอนี่ส่งมาจังลองจับดูดิ๊ว่ามันดีมั้ย อยากจะบอกว่ามันคือดีย์มากค่ะ หน้าท้องนี่แข็งมากเป็นลอนๆหุ่นลีนมากๆ ไขมันไม่มี (ถึงว่าไมขี้อ่อย) กล้ามแขนก็แน่นเป็นมัดๆ แต่แปลกถึงซิกแพคจะแข็งแต่ผิวกลับเนียนและนุ่มซะงั้นอ่ะ คงดูแลตัวเองดีสินะ พี่หมอค่อยๆมาประกบปากจูบที่ปากแก้ม พอปากได้สัมผัสกันก็รู้สึกได้ถึงริมฝีปากที่นุ่มนิ่มละมุนละมัย ชอบจัง พี่หมอค่อยๆถอดทีละชิ้น พอถึงตอนถอดกางเกง พี่หมอถอดของแก้มออกไปละถึงตาพี่หมอถอดของตัวเองปรากฎว่าเราแกล้งพี่หมอเราดึงกางเกงขึ้นมาใส่ใหม่ พอพี่หมอหันมาเห็นก็อุทานขึ้นว่า หื้ออออ แล้วก็มาถอดใหม่อย่างรวดเร็ว จนเราตกใจ
แก้มยุ้ย : พี่มีมือที่สามด้วยอ่อ
พี่หมอ : ช่วยๆกัน  แล้วยิ้มให้....
ถึงพี่หมอจะไซส์มินิ แต่หางเสือไม่มินิเหมือนตัวนะจ้ะ ทำไมมันอวบจัง ( ^ - ^ ) แล้วภาพก็ตัดไปที่ดวงจันทร์นอกหน้าต่าง (แต่ห้องไม่มีหน้าต่าง) แล้วพี่เขาก็ดึงเราไปนอนหนุนแขนคุยกัน อบอุ่นดีจัง แก้มชอบที่จะอยู่ใกล้ๆแบบนี้ ก่อนกลับพี่หมอก็มาช่วยอาบน้ำล้างตัวให้ พี่หมอคนนี้อาบน้ำให้เหมือนเราเป็นเด็กน้อยจริงๆล้างให้ทุกซอกทุกมุม สะอาดเอี่ยม กลับบ้านนอนได้เลย ไม่ต้องอาบเองอีก เรากอดร่ำลากันอยู่นาน แล้วพี่หมอก็ซิ่งมาส่งบ้าน
มีเจอกันครั้งแรกไม่มีครั้งที่ 2 ไม่ได้แล้ว...
เรานัดกันวันลอยกระทง ก็ใจมันอยากเจออ่ะ แต่ไม่มีสถานที่จะไปเลยนะ สรุปไปท่าน้ำแถวบ้านที่จัดงานวันลอยกระทง เราทั้งคู่ได้ไปยืนคุยกันอยู่บนสะพานบรรยากาศดีมาก ลมพัดเย็นๆ มีเพลงฟัง ยืนคุยกันไปเรื่อยเปื่อย เรื่องนู้นเรื่องนี้ จริงๆแล้วพี่หมอถ้าสนิทแล้วเป็นคนคุยเก่งเลยทีเดียว คุยได้ทุกเรื่อง แต่.....มือค่ะมือ เราจับมือกันแต่พี่หมอเอามือเราไปถูไถกับหางเสือที่มันตุงๆอยู่ อ่อยเบาๆกันไป ขากลับแก้มก็ซ้อนรถพี่หมอชิป่ะแล้วก็โอบเอว.......คือก็คิดว่าตรงนั้นอ่ะคือเอว แต่คือมันไม่ใช่เอวซะงั้น แล้วพี่หมอก็ดึงมือแก้มไปโอบเอวที่เป็นเอวจริงๆ ว๊าย.....เขินเลยค่ะ 5555 ไอ้ที่จับอยู่ตั้งนานไม่ใช่เอวซะงั้น เลยคิดไรหนุกๆขึ้นมา แกล้งพี่หมอดีกว่าอิอิ แก้มเลยเอามือไปจับไว้ที่เดิมพร้อมกับขย้ำไปด้วยเบาๆ พี่หมอถึงกับชลอรถเลยทีเดียว ขย้ำทีก็ชลอที คงมีผลกับสมรรถภาพในการขี่รถแน่เลย แต่ไม่สนค่ะ ยังคงทำต่อจนหน่ำใจกันเลยทีเดียว (ข้อดีของการซ้อนมอไซต์) พี่หมอหิวค่ะเลยชวนไปหาไรทานก่อนกลับ พี่หมอเลือกที่จะแวะทานก๋วยเตี๋ยวข้างทาง แล้วพามาส่งบ้านก่อนกลับก็กอดลากันเหมือนเดิม จบละค่าาา.....
ปล.เดี๋ยวนี้พี่หมอไม่ลืมของแล้วนะคะ

ออฟไลน์ ทะเลใจ

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ... Little Tiger ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2019, 09:19:56 pm »

น่ารักมากเลยค่ะ อ่านไปอมยิ้มไป

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 86

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 09:17:47 am »

การบ้านนี้เปรี้ยวอ่ะ ดองไว้ตั้งกะลอยกระทง 555
คราวหน้าส่งช้า ตีนะ !! ไปหามาส่งเพิ่มเลยยยย

/ทำไมนี่ไม่โดนอ่อยบั้งไรบั้ง ตะเตือนไต T~T

(◕‿◕✿) Please me, baby ~ ღ

ออนไลน์ Private Tiger

• *
  • พลังน้ำใจ: -11

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 09:27:23 am »

น้องแก้มยุ้ย นั่นไม่ใช่เอว และไม่ใช่เกียร์ ด้วยนะ

หมอนวดหุ่นนักกีฬา #นวดน้ำมัน อาบน้ำสคลับผิว / นวดน้ำมันอโรม่า / หมักผิว
"การนวดน้ำมัน หรือ นวดอโรมา" คือการนวดกระตุ้นกล้ามเนื้อของร่างกายด้วยมือเป็นการนวดที่ไม่เน้นการลงน้ำหนัก แต่เน้นการให้ความรู้สึกผ่อนคลาย ลดการตึงของกล้ามเนื้อ
ขอบคุณคะ
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
 Call/line id 0632452536
 #นวด #นวด

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 09:28:01 pm »

น่ารักมากเลยค่ะ อ่านไปอมยิ้มไป
แบ่งการบ้านมาให้อ่านบ้างนะคะ

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 09:32:47 pm »

น้องแก้มยุ้ย นั่นไม่ใช่เอว และไม่ใช่เกียร์ ด้วยนะ
ว้า....ไม่ใช่เอว ไม่ใช่เกียร์ แล้วมันคือไรน้าาาาา บางทีกะนิ่มบางทีกะแข็ง

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 09:35:37 pm »

การบ้านนี้เปรี้ยวอ่ะ ดองไว้ตั้งกะลอยกระทง 555
คราวหน้าส่งช้า ตีนะ !! ไปหามาส่งเพิ่มเลยยยย
ใช่ค่าาา ดองไว้ซะเปรี้ยวเยยหาพริกเกลือมาจิ้มก่อน คราวหน้าจะรีบส่งให้อ่านกันนะคะ

/ทำไมนี่ไม่โดนอ่อยบั้งไรบั้ง ตะเตือนไต T~T

ออฟไลน์ เรื่อยๆ

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 06:54:10 am »

ไม่มีฟิลนั้นเลย!!!! สงสัยพี่เสือมีหลายเวอร์ชั่น

พักบ้าง!ไรบ้าง! เน้นอ่านก่อนนะคะ

ออฟไลน์ หวานเจี๊ยบ

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 10:08:19 am »

การบ้านน่ารัก น่าตามรอยค่ะ  หางเสืออวบๆนี่เป็นยังไงกันนะ สงสัยจุง

นวดน้อย แต่นวดนะ

ออนไลน์ NooKiE

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 10:46:17 am »

ไม่มีฟิลนั้นเลย!!!! สงสัยพี่เสือมีหลายเวอร์ชั่น

ว๊ายยยยย ของคุณพี่เวอร์ชั่นไหนคะ น้องอยากรู้

Everyday I let go...just a little bit more >.<

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 10:47:13 am »

ของหนูก็ไม่มี๊....ตะเตือนไตด้วยคน 5555

Everyday I let go...just a little bit more >.<

• **

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 12:48:20 pm »

ส่งการบ้านมา!!! เค้าถึงจะเชื่อว่า ไม่มีจริง

ของหนูก็ไม่มี๊....ตะเตือนไตด้วยคน 5555

พักบ้าง!ไรบ้าง! เน้นอ่านก่อนนะคะ

• **

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 06:50:34 pm »

ส่งการบ้านมา!!! เค้าถึงจะเชื่อว่า ไม่มีจริง

คุณน้องว่างก็มาส่งการบ้านบ้างนะคะ จะได้รู้ว่าเป็นฟิลไหน ยกsofa พร้อม popcorn มารอเลยค่ะ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 08:32:26 pm »

คุณน้องว่างก็มาส่งการบ้านบ้างนะคะ จะได้รู้ว่าเป็นฟิลไหน ยกsofa พร้อม popcorn มารอเลยค่ะ

หนูลาออกจากวงการนักเขียนแล้วค่ะ ขอผันตัวไปเป็นนักอ่านอย่างเดียวดีกว่า ชิลๆ อิอิ

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 10:47:04 pm »

ลองดูใหม่จิค่ะ เผื่อเจอเวอร์ชั่นเดียวกัน ว่าแต่เจอเวอร์ชั่นไหนมาค่ะ เคยส่งการบ้านยัง จะได้ไปถ้ายังรีบมาแบ่งกันอ่านมั่งนะคะ ถ้าเคยแล้วจะกลับไปอ่านอีกรอบ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<