ใครเอารูปเพือนสาวมาดูแล้วช่วยตัวเองบ้าง

หัวข้อ: ใครเอารูปเพือนสาวมาดูแล้วช่วยตัวเองบ้าง  (อ่าน 1364 ครั้ง)

ออฟไลน์ doodee038

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ใครเอารูปเพือนสาวมาดูแล้วช่วยตัวเองบ้าง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2019, 05:12:41 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมมีเพื่อนร่วมงานอยู่คนนึงเธอขาวอวบน่รัก ผมชอเธอมากๆเพราะตรงเสป็ค แต่เราทั้งสองต่างแต่งงานแล้ว ผมจึงได้แค่มองชื่นชมเฉยๆพูดคุยกันปกติ ไม่มีเรื่ิองชู้สาวมาเกี่ยวข้อง คราวนี้มันมีปัญหาเกิดขึ้นเพราะผมจะเซฟรูปเธอไว้ในโน้ตบุค ไว้ดูตอนช่วยตัวเอง เมื่อ 2-3 วันก่อนเธอมาขอใช้โน้ตบุคของผม และเธอบังเอิญเข้าไปเจอรูปของเธอซึ่งมีอยู่หลายรูป เธอถามว่าเซฟไว้ทำไม ผมตกใจมากทำอะไรไม่ถูก ตอบส่งๆไปว่ามันเข้ามาเอง พังหลังนี้ผมไม่กล้าสู้หน้าเธอเลย ผมควรทำอย่างไรดีคับ

Facebook Comments

nohave

• บุคคลทั่วไป

Re: ใครเอารูปเพือนสาวมาดูแล้วช่วยตัวเองบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2019, 08:35:18 am »

ก็ทำตัวปกตินั่นแหล่ะครับ ประสานงานคุยกัน ความผิดก็ไม่ใช่เรื่องคอขาดบาดตาย แค่ไม่ต้องไปรื้อฟื้นเรื่องเก่า ส่วนรูปถ้าไม่อยากจะลบทิ้งก็ ย้ายไฟล์ไปเก็บไว้ที่อื่น เช่น ซื้อ flash drive ส่วนตัวมาเซฟไฟล์เก็บไว้ ไม่ต้องลงในเครื่องคอมฯ สำหรับใช้ทำงานครับ ถ้าผู้หญิงเขาไม่เก็บไปคิดมาก นานไปก็คงจะลืมไปเองมั้ง ก็คงจะไม่มีอะไรหรอกมั้งครับ
    ผมเองก็เคยพาเพื่อนสาวเข้าโรงแรมเรียบร้อยแล้ว เมื่อวานก็เพิ่งจะเข้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2019, 08:48:25 am โดย nohave »

ออนไลน์ ahhh

• *

Re: ใครเอารูปเพือนสาวมาดูแล้วช่วยตัวเองบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2019, 04:03:13 pm »

ทำไม่รู้ไม่ชี้ไว้ครับ
ถ้าเค้าไม่ถาม เราก็อย่าทำตัวผิดปกติ
ส่วนเรื่องเซฟรุป อยากเซฟก็เซฟต่อป แต่เก็บให้ดีดีหน่อย

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 01:23:06 am »

ผมก็ทำประจำครับ ส่วนเรื่องเธอมาเห็นก็ปล่อยเลยตามเลยไปครับคงไม่มีอะไร

ออฟไลน์ Mustad

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 10:04:57 am »

รูปที่เซฟไว้เป็นแนวไหนครับ? ใสๆทั่วไป หรือว่าเป็นแนวเซ็กซี่โชว์นม บิกินี่ไรงี้?
นี่ถ้า จขกท.ไม่บอกว่าแต่งงานแล้วทั้งคู่ ผมจะแนะนำว่าให้บอกไปตามตรงเลย ว่าเราชอบเค้า
แต่พูดก็พูดนะครับ การที่เขามาเจอว่าคุณเซฟรูปเขาเก็บไว้หลายรูปแบบนี้ ผมเชื่อว่ายังไงเขาก็รู้ครับว่าเราต้องคิดอะไรแน่นอน ก็ไม่ใช่เด็กๆใสๆแล้วอ่ะเนอะ เรื่องแค่นี้ผมว่าใครๆก็ดูออกครับ อย่างผมเซฟรูปดารา รูปพริตตี้ รูปสาวเกาหลีสวยๆ เซ็กๆ นมใหญ่ๆเก็บไว้ดูเงี้ย ใครจะไม่รู้ล่ะครับว่าผมชอบ ก็เพราะชอบไงถึงเซฟเก็บไว้ดู