แนะนำตัว และเล่าข้อมูลส่วนตัว ทักทายกันได้นะ

หัวข้อ: แนะนำตัว และเล่าข้อมูลส่วนตัว ทักทายกันได้นะ  (อ่าน 2396 ครั้ง)

ออฟไลน์ miki999

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีสมาชิกเว็บบอร์ดแห่งนี้กันทุกคนนะคะ ก่อนอื่นเราขอแนะนำตัวก่อน เราชื่อว่ามิกิ (นามแฝงนะ)
อายุ19ปี เรามีประสบการณ์ที่อยากเล่าเยอะมาก อยากแชร์พูดคุยกันกับเพื่อนๆในบอร์ดนี้ เลยขอเล่าความเป็นมา
และช่วงเวลา ว่าทำอะไรมาบ้าง เรียงตามช่วงเวลา อาจจะสับสนลืมๆบ้างไม่ว่ากันนะ

อายุ 12 ช่วยตัวเองครั้งแรก
ตอนนั้นประจำเดือนมาครั้งแรกด้วย แล้วมันรู้สึกแปลกๆ เหมือนมีความต้องการ ก็เลยเอามือลูบๆจนมันมีน้ำใสๆออกมา
แต่ทำได้ไม่นาน แค่ถูภายนอก น่าจะไม่เสร็จ

อายุ13 ช่วยตัวเองแบบสอดใส่ และโดนเปิดซิง
หลังจากที่ช่วยตัวเองครั้งแรก ก็ทำอีกหลายครั้ง จนมาถึงขั้นสอดใส่ด้วยนิ้วมือ และหลังจากนั้นไม่นาน
ก็มีอะไรกับแฟน ที่เป็นรุ่นพี่ ม.ปลาย ตอนนั้นเจ็บมาก เลือดออก และเป็นแผลไปหลายวัน
หลังจากมีอะไรด้วย ก็โดนรุ่นพี่นั้นนอกใจ(ข้ามนะคะ)

อายุ15 หลังจากตอนนั้น ก็ช่วยตัวเองบ่อยขึ้น มีดูหนังโป๊บ้าง จนมีแฟนอีกรอบ คบกันไปจนมีอะไรกัน
เรื่องขนาด พอๆกับคนแรก เล็กกว่านิดเดียว แต่ที่สำคัญคือมีอะไรกับคนอื่นครั้งแรก โดยทีแรกโดนเพื่อนแฟน
เพราะแฟนมอมเหล้าจนเมา จนไม่มีแรงขัดขืน หลังจากนั้นเราก็ไม่ติดต่อไปอีก

18 ทำงานอาบอบนวด
ตรงนี้ขอเล่าละเอียดนิดนึง เพราะมันผ่านมาไม่นาน ตอนนั้นคือช่วงที่ต้องมีตังไปเรียนต่อ แต่ไม่มีตังมากพอ
ไหนจะค่าหา ค่าใช้จ่ายต่างๆอีก มีวิธีที่ได้เงินง่ายๆคืองานแนวนี้ ก่อนตัดสินใจสมัคร ก็ศึกษาหาข้อมูลตามเว็บเช่นพันทิป และทราบว่ามีคนเคยทำ ทั้งเรียน หาทุนทำร้าน อื่นๆอีกเยอะ เลยตัดสินใจหาร้าน ที่ ก.ท.ม.
ไลน์ไปที่ร้าน เค้าก็บอกให้ไปที่ร้าน เพื่อดูตัวก่อน และตกลงราคาที่ได้
ไปถึงร้านด้วยใจสั่นๆ แบบหวาดระแวงตลอดเวลา จนเข้าไปถึงในร้าน เค้าพาไปในห้อง มีผู้หญิงกับผู้ชายอยู่ ทั้งหมด2คน   เค้าก็ขอดูบัตรประชาชน ว่าถึง18หรือเปล่า ตอนนั้นอายุ18ปีกับ2เดือนนิดๆเลยผ่าน
พอเข้าไปในห้อง ขั้นตอนดูตัวก็เริ่มขึ้น อยู่ๆก็โดนสั่งให้แก้ผ้าออก จำได้ว่าทางร้านกล่อมอยู่นานมากกว่าจะยอม
พอถอดหมด รีบเอามือปิดบนล่างเอาไว้ แต่มันไม่ง่ายขนาดนั้น ผู้หญิงในห้องก็เดินมา ขอสำรวจตามจุดต่างๆ
หน้าอก โดนจับดูว่าแท้หรือเปล่า ตามซอกต่างๆ และก็น้องสาว โดนยังกับตรวจภายใน ทั้งแหวกดูด้านใน
สะโพกอีกด้วย จนเสร็จและบอกว่า จะได้ในราคา2500 หัก500 จะได้จริง2000บาท
ร้านพยามกล่อมอยู่นาน จนตกลงรับ และร้านพยามให้ทำวันนี้เลยด้วย โดยจะถูกส่งไปเทรนงาน จากมืออาชีพก่อน
ขั้นตอนก็มีดังนี้ สัมภาษณ์ เกี่ยวกับประสบการณ์ที่ผ่านมา เคยทำงานแบบนี้ที่ไหนบ้าง
และสอนการทำงานจริง ว่าต้องทำอะไรยังไง ตั้งแต่การอาบน้ำ พยามให้ล้างของผู้ชายให้สะอาด
และทำให้มีอารมณ์ แต่ห้ามทำเสร็จก่อน ยกเว้นพลาดก็ไม่เป็นไร เหตุผลเพราะผู้ชายจะได้ตื่นเต้นจนเสร็จไว
แต่ถ้าเสร็จก่อนแล้วจะยิ่งช้า ฝึกการส่งเสียงร้องยังไง ไม่ให้ดูเฟค ท่าทางการแสดงอารมณ์
การขยับท่าต่างๆ ฝึกใส่ถุงยาง ทั้งแบบใช้มือ และใช้ปากใส่ และยังไม่หมดเพียงแค่นี้
ยังต้องฝึกออรัลกับsextoy ขนาดเซ็กทอยราวๆ6นิ้วเห็นจะได้ ใหญ่กว่าแฟนแน่ ของแฟนไม่น่าจะเกิน5
แถมเล็ก การออรัลจะต้องทำไงให้เสียวมากที่สุด ให้เสร็จได้ไวที่สุด แต่ไม่มีการสอดใส่นะ คิดว่าคงเก็บไว้ให้ดูฟิต
เวลาเจอของจริง เค้ายังบอกอีกด้วยว่า ห้ามใส่สดเด็ดขาด หากคนไหนพยามใส่สด จะถูกยกเลิกได้
เพราะมันผิดกฏทางร้าน ส่วนการออรัล เค้าบอกว่าตามสะดวก ถ้าสดได้จะยิ่งดีลูกค้าจะได้ติด และมาซ้ำต่อ
ร้านก็พาไปถ่ายรูปโปรโมท โดยให้ใส่ชุดชั้นใน วันแรกร้านให้ทำ5รอบ ผ่านไปราวๆ1ชั่วโมง ร้านบอกว่าคิวเต็มแล้วนะ
คงเพราะอายุที่ร้านบอกในโปรไฟล์ รวมถึงมาวันแรกด้วย รอบแรกก็เจอเจ้าประจำร้าน
มาขอทำการบ้านไปรีวิว ตอนโดนสอดใส่ครั้งแรกแน่นมาก แทบจะไม่เข้า กว่าจะใส่ไปได้ใช้เวลาซักระยะเลยทีเดียว
จนผ่านไปได้ด้วยดี จนจบ5รอบ รับตังกลับบ้านไปสลบทันที และพัก1วัน เพราะเหนื่อย และไม่ชินที่มีอะไรกับคนแปลกหน้า ไปถึง4คนในวันเดียว ที่แค่4เพราะคนแรกสองรอบเลยใช้เวลาถ่ายรูปนานมาก
และทำต่อเรื่อยๆ เข้าบ้างไม่เข้าบ้าง ถ้าเข้าก็บอกทางร้านเค้าจะโปรโมทให้

อายุ19
ก็ยังคงทำงานเดิมเก็บไปเรื่อยๆ แต่ไม่ได้ทำบ่อยๆแบบช่วง18 ที่เดือนนึงเข้าร้านประมาณ20วัน วันนึง5รอบ
เดือนๆนึงต้องมีเซ็กถึง100รอบ แต่พอ19ปีก็เรียนเยอะขึ้น ก็เลยทำแค่เสาร์อาทิตย์ เป็นส่วนใหญ่

Facebook Comments

ออฟไลน์ peezaa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: แนะนำตัว และเล่าข้อมูลส่วนตัว ทักทายกันได้นะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2019, 07:21:40 pm »

สวัสดีครับ  ทักทายๆ

ออฟไลน์ Gmomo

• *

Re: แนะนำตัว และเล่าข้อมูลส่วนตัว ทักทายกันได้นะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2019, 09:33:05 am »

สู้ๆนะครับ
ขอบคุณที่แชร์นะครับ

mark3240

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2019, 11:37:33 am »

ตามครับ

ออฟไลน์ kaj

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2019, 09:16:44 am »

ยินดีที่ได้อ่านเรื่องที่แชร์นะครับ สู้นะมิกิ

ออฟไลน์ ชายกลาง (คน)

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 26, 2019, 10:03:42 am »

ชอบครับ ไม่เคยทราบรายละเอียดเชิงลึกแบบนี้เลย
จิตใจวันแรกที่ทำงาน คงสับสน

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 01:19:45 pm »

ดีครับ
อยากคุยด้วยนะครับ เป็นเพื่อนแก้เหงาได้ครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 06:44:15 pm »

เอาใจช่วยครับ เรียนจบ ย้ายสถานที่  เเล้วหางานทำที่ดีกว่านี้ เป็นตัวตนไหม่ขึ้นมา

ออฟไลน์ goodrider

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 09:52:16 pm »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ข้อมูลดีมากครับ

ออฟไลน์ dekbar52

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2019, 09:58:26 pm »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ