แฟนผมคอลวีดีโอกับคนอื่น

หัวข้อ: แฟนผมคอลวีดีโอกับคนอื่น  (อ่าน 1320 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zarm_arm112233

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

แฟนผมคอลวีดีโอกับคนอื่น
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 07:58:38 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนตอนนี้มีเรื่องทะเลาะกันนิดหน่อยครับแฟนผมบอกขอห่างกันหน่อยเผื่ออะไรจะดีขึ้น โดยการที่ผมนอนข้างล่างบ้าน ส่วนแฟนผมนอนห้องข้างบน ผมสังเกตเห็นทุกครั้งที่เข้าห้องแฟนผมคือ หูฟังที่ผมเก็บไว้ให้บนหัวเตียงจะลงมาอยู่บนเตียงตลอด ละก่อนหน้านี้แฟนผมก็ไปนอนหอเพื่อนไปกินเหล้า ผมก็รู้ว่าช่วงนี้เค้าคุยกับคนอื่นอยู่หลายคนนะครับ ตอนดึกๆผมเลย มาแอบฟังตรงประตูหน้าห้อง ก็ได้ยินเสียงแฟนผมครางเบาๆ
อีกวันผมเลยแอบไปซื้อกล้องจิ๋วไร้สายมาติดไว้ ก็เห็นเธอกดๆโทรศัพท์ ซักพักเสียบหูฟัง แล้วเหมือนกำลังคอลคุยกับใครพูดยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ แล้วถอดกางเกงอ้าขาช่งยตัวเองแล้วเอาโทรศัพท์ไปจ่อๆแถวจิ้มิ้ แบบนี้คือ แฟนผมมีสิทธิที่จะเคยมีไรกันกับคนที่คอลช่วยตัวเองด้วย ไหมครับ เพราะก่อนหน้านี้เธอไม่เข้าบ้าน ไปอยู่หอเพื่อนมา

Facebook Comments

ออฟไลน์ noo_ann

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: แฟนผมคอลวีดีโอกับคนอื่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 11:30:57 pm »

ถ้าคอลกันแบบเห็นหน้า เชื่อได้เลยค่ะว่า คงเคยมีอะไรกันแล้ว
 และอาจทำไปเพราะประชดคุณ (เราเคยทำ) 
  แต่ถ้าคอลแบบไม่เห็นหน้า อาจทำเพราะต้องการความตื่นใหม่ๆ เพราะเบื่อการมีเซ็กส์กับคุณ และคุณใจกว้างพอจะให้อภัยเธอได้มั้ย เพราะผู้หญิงก็มีหัวใจ มีความรู้สึก มีอารมณ์เหมือนผู้ชายทุกอย่าง เพียงแต่ผู้หญิงเราส่วนใหญ่เลือกที่จะไม่แสดงมันออกมา และความผิดพลาดเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นได้กับทุกคน  อยากให้ผู้ชายใจกว้างเรื่องแบบนี้ให้มากขึ้นค่ะ

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออฟไลน์ SecondMan

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2019, 04:30:45 am »

ถ้าแฟนคุนนิสัยชอบประชด แถมไปดื่มเหล้าด้วยคิดว่าไมน่ารอดครับ
ผู้หญิงช่วงทะเลาะกับแฟนนี่ปล่อยตัวง่ายจนเหลือเชื่อเลย

ออฟไลน์ Glass

• *
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2019, 07:45:45 am »

กูรูมาตอบ

ออนไลน์ jeawwhan

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 08:11:17 am »

ในคำตอบหลายๆคน บอก ผญ ประชด ต้องเสียตัวเสมอไป บางคนวีดีโอคอลเห็นหน้าแล้วต้องได้กันตลอด ไม่ใช่ ผมเองเคยคุยกับสาวๆๆในเว็บ น้องเขาชอบวีดีโอคอล บอกโดนเท แค้นมาอยากมี ผช ซักคนนะ แต่น้องกลัวจะโดนแบล้คเมลย์ คอลกันเห็นส่วนครึ่งตัวนะพี่ขา บางคนคอลหน่อยนะแต่น้องไม่มีกล้องนะ บางคนมาคุย18+ พี่เปิดหมดเลยนะน้องช่วยตัวเอง และครางให้พี่ฟัง บางคนก็ขอดูเราทำการช่วยตัวเอง แบบนี้เยอะมากๆๆ ใช่ว่าจะต้องเสียตัวกันเสมอไปในทางการประชด ของผู้หญิง บางคนสร้างเหตุการณ์เพื่อดูว่าเรายังรักเขาอยู่หรือไม่? เปิดใจกัน จับเข่าคุยกัน เกิดอะไรระหว่างเราทั้งสอง เราไปมีใหม่ มีกิ้ก มีน้อยให้เขาสงสัยหรือเปล่า มานั่งเปิดใจกันแล้วมันจะไปด้วยกันได้หรือไม่ อยู่ที่ทั้งสองคนตัดสินใจนะครับ ลองไปคิดดูนะครับ ว่าใครผิดต่อใคร?

สนใจนวดทักมาที่ [email protected]: @oqx8602d

nohave

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 12:49:12 pm »

มาอ่านครับ ไม่มีความคิดเห็น อิอิ