หัวโหนกใหญ่ หรือ หัวหน่าวใหญ่ มีผลกระทบต่อเรื่องเซ็กส์ของคุณผู้ชายหรือไม่

หัวข้อ: หัวโหนกใหญ่ หรือ หัวหน่าวใหญ่ มีผลกระทบต่อเรื่องเซ็กส์ของคุณผู้ชายหรือไม่  (อ่าน 1135 ครั้ง)

ออนไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -12

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ

ผมได้รบกวนขอยืม User ของพี่ผู้หญิงท่านนี้ เพื่อสอบถาม เกี่ยวกับ หัวโหนกใหญ่ หรือ หัวหน่าวใหญ่ ของผู้หญิงครับ
มีผลกระทบต่อเรื่องเซ็กส์ของคุณผู้ชายหรือไม่

เนื่องจาก ภรรยาของผม มีหัวหน่าวที่นูน และเวลามีเซ็กส์ ท่ามิชชันนารี จะเจ็บเวลาทำการกระเด้าขึ้นและกระเด้าลง และท่าอื่นๆ บ้าง

ไม่ทราบว่า คุณผู้ชายมีท่านใดมีผลกระทบเหมือนผมไหมครับ หรือ มีวิธีการไขด้วยท่าไหนบ้าง เนื่องจากแฟนผม สูงแค่ 155 และ หนัก 55 เลยนะครับ (ช่องคลอดค่อนข้างเล็ก ต้องใช้เจลหล่อลื่นช่วยเหลือเกือบทุกครั้ง)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับคำแนะนำ

ชายนิรนาม

ป.ล. ขอขอบคุณเจ้าของ User นี้ ที่กรุณาให้ใช้ชื่อในการสอบถามครับ 

Facebook Comments

ออฟไลน์ kitkat

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ประเด็นอยู่ที่น้ำหล่อลื่นมากกว่ามั้ง
ถ้าน้ำหล่อลื่นน้อย เวลาซอยผมยังเจ็บเองเลย

ประเด็นอยู่ที่น้ำหล่อลื่นมากกว่ามั้ง
ถ้าน้ำหล่อลื่นน้อย เวลาซอยผมยังเจ็บเองเลย

ขอบคุณครับ ส่วนมากผมใช้เจลช่วยด้วยครับ

แต่เวลากระเด้าขึ้นลง ผมเจ็บตอนที่กระแทกโหนก เลยค่อยๆปรับท่าไปครับ 

ออนไลน์ jeawwhan

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

เคยมีลักษณะคล้ายกันนะ เจ็บมากเวลาขึ้นลง กระแทกแรงๆๆโดนหัวหน่าว ที่มันโหนกนะ จะเจ็บตรงโคน บางครั้งเจ็บจนหมดอารมณ์ขย่ม หรือ ซอยบ่อยๆๆเลยนะ บางครั้งต้องใช้เจลหล่อลื่นป้ายตรงทางเข้าเยอะๆเลยนะและทาดอกกุนแจ ของเราด้วยนะ มันจะป้องกันแรงกระแทกได้ส่วนหนึ่ง เดี๋ยวนี้จะดีขึ้นมากนะ แล้วช่วงหลังๆๆลองท่าหมานะมันจะเบาไม่กระแทกเจ็บเหมือนแรกๆๆนะ ผมใช้เจลฟอฟัน มันลื่น หอมกลิ่นน่าซอยบ่อยๆๆนะครับ

สนใจนวดทักมาที่ @iaa0088x

เคยมีลักษณะคล้ายกันนะ เจ็บมากเวลาขึ้นลง กระแทกแรงๆๆโดนหัวหน่าว ที่มันโหนกนะ จะเจ็บตรงโคน บางครั้งเจ็บจนหมดอารมณ์ขย่ม หรือ ซอยบ่อยๆๆเลยนะ บางครั้งต้องใช้เจลหล่อลื่นป้ายตรงทางเข้าเยอะๆเลยนะและทาดอกกุนแจ ของเราด้วยนะ มันจะป้องกันแรงกระแทกได้ส่วนหนึ่ง เดี๋ยวนี้จะดีขึ้นมากนะ แล้วช่วงหลังๆๆลองท่าหมานะมันจะเบาไม่กระแทกเจ็บเหมือนแรกๆๆนะ ผมใช้เจลฟอฟัน มันลื่น หอมกลิ่นน่าซอยบ่อยๆๆนะครับ

ขอบคุณครับ ที่แบ่งปันประสบการณ์
ผมคงจะลองไปซื้อเจลมาช่วยให้บรรเทามากขึ้น 

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

เป็นเพราะกระแทกแรง หรือทิ้งน้ำหนักตัวใส่เธอมากเกินไปรึเปล่าครับ แฟนเคยบ่นเจ็บ หรือจุกจากการโดนกระแทกแรงๆมั้ยครับ ถ้าเคยน่าจะเพราะคุณใส่เต็มที่ไปรึเปล่าช่วงที่ยังควบคุมตัวเองได้ลองยั้งๆไว้นิดนึงไม่ต้องถึงกับป้าบๆๆๆ แต่ตอนที่ใกล้ฝั่งแล้วคงใช้เวลากระแทกต่ออีกไม่นานก็ใส่ให้เต็มที่เพราะน่าจะเมามันจนลืมเจ็บไปแล้วหละครับ

สำหรับผม น่าจะไม่มีผลกระทบ และค่อนข้างชอบเสียด้วยซ้ำครับ ยิ่งถ้าโหนก และเนื้อเยอะๆด้วย ชอบเลยครับ

เป็นเพราะกระแทกแรง หรือทิ้งน้ำหนักตัวใส่เธอมากเกินไปรึเปล่าครับ แฟนเคยบ่นเจ็บ หรือจุกจากการโดนกระแทกแรงๆมั้ยครับ ถ้าเคยน่าจะเพราะคุณใส่เต็มที่ไปรึเปล่าช่วงที่ยังควบคุมตัวเองได้ลองยั้งๆไว้นิดนึงไม่ต้องถึงกับป้าบๆๆๆ แต่ตอนที่ใกล้ฝั่งแล้วคงใช้เวลากระแทกต่ออีกไม่นานก็ใส่ให้เต็มที่เพราะน่าจะเมามันจนลืมเจ็บไปแล้วหละครับ

สำหรับผม น่าจะไม่มีผลกระทบ และค่อนข้างชอบเสียด้วยซ้ำครับ ยิ่งถ้าโหนก และเนื้อเยอะๆด้วย ชอบเลยครับ

ขอบคุณค่ะ จะให้น้องเขาเข้ามาตอบให้นะคะ