ผิดใหมครับที่ผมให้แฟนได้รับประสบการณ์จากคนอื่น

หัวข้อ: ผิดใหมครับที่ผมให้แฟนได้รับประสบการณ์จากคนอื่น  (อ่าน 2022 ครั้ง)

nohave

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือ ในวันก่อนวันแห่งความรักที่ผ่านมา หลังเลิกงานแฟนของผมบอกให้ผมกลับมาก่อน พอดีเธอบอกว่าจะไปงานเลี้ยงวันเกิดบ้านเพื่อน ผมก็เลยบอกว่าอนุญาตให้ได้รับประสบการณ์จากคนอื่น พอแฟนผมกลับมา เธอใส่ชุดแบบนี้ เธอบอกผมว่าเสื้อผ้าชุดเก่าทิ้งไปแล้ว ผลจากวันนั้นผมรู้สึกว่าเธอจะมีลีลาร่วมเพศกับผมหลากหลายขึ้นนะ แต่งตัวก็โป้ขึ้น ดังนั้นผิดใหมครับที่ผมให้แฟนได้รับประสบการณ์จากคนอื่น

Facebook Comments

ออฟไลน์ Mustad

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ผิดใหมครับที่ผมให้แฟนได้รับประสบการณ์จากคนอื่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 11:57:50 am »

ก็คงไม่เรียกว่าผิดมั้งครับ เพราะว่าถ้าแฟนคุณเองเต็มใจ ไม่ได้มีปัญหาอะไร ไม่ใช่ว่าคุณไปบังคับเขาอะไรแบบนั้น อาจจะเรียกว่าเป็นรสนิยมส่วนตัวมากกว่า

แต่ส่วนตัวผมไม่มีทางที่จะให้แฟนตัวเองไปโดนคนอื่นแน่นอนครับ

ออฟไลน์ SecondMan

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ผิดใหมครับที่ผมให้แฟนได้รับประสบการณ์จากคนอื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2019, 04:28:59 am »

ถ้าคุณอนุญาตก็ไม่ถือว่านอกใจ
บางคนยิ่งกว่าคุณอีกนะ หาคนมาจีบเมียตัวเองเสร็จสรรพ

ออฟไลน์ Autogas

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 04:21:56 pm »

ไม่ผิดหรอกครับถ้าคุณรับได้เพราะเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องภายใน

ออฟไลน์ a14

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ไม่ผิดนะ... ถ้าคุณและแฟนเต็มใจทั้งคู่ และมีข้อตกลงที่แน่นอน ส่วนตัวก็เปิดโอกาศให้แฟนเหมือนกัน กับสามีคนเก่าและเพื่อนชายที่ทำงานด้วยกัน แฟนก็จะเก่งเรื่องนั้นและเอาใจเรามากขึ้น แต่เคสผม แฟนมักไม่ชอบให้ถามหรือให้เล่ารายละเอียดเรื่องนั้นของเธอกับผู้ชายอื่นๆนะ ปัญหาที่ผ่านมาก็มีบ้างเรื่องสรีระ ที่พอเธอเจอแบบว่าที่ใหญ่ ยาว แบบเกินมาตรฐานบ่อยๆ หรือเจอแพคคู่ พอมากับเราก็จะมีลื่นๆ หลวมๆ เข้าไม่ลึกถึงจุดที่เธอเคยโดนบาง แต่ก็ไม่ใช่ปัญหาถ้าเรายอมรับได้ ก็มีความสุข ตื่นเต้นไปอีกแบบ คู่คุณเป็นอย่างไร ก็ลองดูครับ เวลาจะให้คำตอบคุณเอง