แฟนติดหนังโป๊มากค่ะ ทำยังไงดีคะ?

หัวข้อ: แฟนติดหนังโป๊มากค่ะ ทำยังไงดีคะ?  (อ่าน 2053 ครั้ง)

ออฟไลน์ ningFHM

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนติดหนังโป๊มากค่ะ ทำยังไงดีคะ?
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2019, 11:25:12 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราอยู่หอกับเเฟนค่ะ อยู่ด้วยกันมาปีกว่าละค่ะ เราเข้าใจนะว่าเป็นธรรมชาติของผู้ชายที่ต้องดูหนังโป๊ แต่นี่ดูบ่อยมาก แทบทุกวัน ว่างก็ดู เวลาเราหลับก็แอบดู พอเราตื่นเขาก็รีบปิด(เราก็เห็นเเล้วไงว่าดูอ่ะจะปิดทำไม) เราออกไปข้างนอกกลับมาเจอเปิดค้างไว้ก็บ่อย ยอมรับนะว่าหงุดหงิดที่เห็นเขาดูหลบๆซ่อนๆ เเต่เราก็พยายามเข้าใจนะคะว่ามันคือผู้ชาย แต่ไม่โอเคตรงที่เขาดูหนังโป๊บ่อยเกินไปและแอบดูลับหลังเรา คือถ้าบอกเราตรงๆเราก็ให้ดูนะ มาดูด้วยกันเลยก็ยิ่งดี หรือว่าเขาจะติดหนังโป๊ขั้นรุนแรงคะ มีวิธีแก้รึป่าว ติดโทรศัพท์ด้วย จับโทรศัพท์นานกว่าจับมือเราอีก

Facebook Comments

ออฟไลน์ man001

• *

Re: แฟนติดหนังโป๊มากค่ะ ทำยังไงดีคะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2019, 08:49:42 am »

เป็นเรื่องปกติของผู้ชายและ เราเองก็ชอบดูเป็นประจำ ต้องดูเวลาแฟนไม่อยู่แอบดูเหมือนกัน

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: แฟนติดหนังโป๊มากค่ะ ทำยังไงดีคะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2019, 02:39:12 pm »

นั่งดูด้วยกันเลย  เดียวเลิกเเน่นอนครับ  ผมโดนมาเเล้ว

nohave

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2019, 02:41:20 pm »

ผมก็ชอบดูเหมือนกัน

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 02:21:06 pm »

เดี๋ยวนี้ผู้ชายจริงจังเอวีพอๆ กับคลั่งไคล้ไอดอลเลยนะ มีแฟนคลับ มีมีตติ้งเป็นเรื่องเป็นราวเลยล่ะ ถ้าเค้าชอบขนาดนั้นนี่เลิกยากกว่าติดเซ็กส์อีกนะเนี่ย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 02:40:48 am »

ถ้าดูแล้วทำให้เกิดอารมณ์ และชวนทำกิจกรรมบ่อยขึ้น ก็น่าจะดีนะครับ แต่ถ้าดูแล้วไปแอบช่วยตัวเอง แสดงว่าสิ่งที่ได้รับจากแฟนอาจยังไม่ถูกใจหรือไม่เร้าใจเท่าในหนัง แนะนำว่าขอดูด้วยเลยครับ จะได้รู้ว่าเค้าชอบแนวไหน แบบไหนจะได้ทำให้ถูกใจพระเดชพระคุณ

ออฟไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2019, 10:12:01 pm »

บอกเค้าตรงๆไปเลยค่ะ ว่าดูก็ดู ไม่ต้องหลบๆซ่อนๆ
ดูด้วยกันเลยยิ่งดี เผื่อมีกิจกรรมหลังหนังจบ แฮ่ๆ

ออฟไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -80

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 02:12:00 pm »

มันเป็นเรื่องปกติของผู้ชายครับ มันก็จะเรียกว่าเห่อเป็นพักๆ เดี๋ยวก็หายครับ พอเบื่อก็เลิกดู เลิกดูสักพักเดี๋ยวกลับมาดูใหม่ มันไม่เกี่ยวกับเรื่องนอกใจ หรือว่าอยากมีกิจกรรมแบบในหนังโป๊ ไม่ต้องไปหงุดหงิดหรอกครับ ทำใจซะว่ามันเป็นเรื่องธรรมดา

ออฟไลน์ Mustad

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 12:07:06 pm »

ส่วนตัวผมคิดว่าแบบนี้น่าเป็นห่วงนะครับ ปกติแล้วผู้ชายเป็นเพศที่มีความต้องการสูง ถ้าจะชอบดูหนังโป๊กัน ก็คงไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร แต่ที่ผมบอกว่าน่าเป็นห่วงคือ อยู่กับแฟนแท้ๆ แต่ว่าเอาแต่ดูหนังโป๊ ผมว่ามันน่าแปลกครับ แนะนำให้คุยกับเขาตรงๆ เปิดใจครับ ถ้าเคยมี sex กันแล้วก็ยิ่งไม่เห็นจะต้องอาย ถามตรงๆเลยว่า ชอบแบบไหน ท่าไหน แต่ จขกท.ก็ต้องเต็มใจทำด้วยอ่ะนะ

ยกตัวอย่างผมเองอยู่ไกลกับแฟน ระหว่างที่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน ผมก็ดูหนังโป๊แก้เหงาแก้ขัดกันไป คิดว่าเป็นธรรมดาของผู้ชายครับ แต่ตอนที่ผมไปหาแฟน ตอนอยู่กับแฟนผมไม่เคยดูหนังโป๊เลยนะ เพราะว่าของจริงอยู่ตรงหน้าแล้วไงครับ อยากจับ อยากทำอะไร ก็ทำได้หมด เลยไม่รู้ว่าจะไปดูหนังโปทำไม จะมีบ้างที่ผมเอามาเปิดท่าให้แฟนดู ว่าทำท่านี้นะ อยากทำแบบนี้ เปิดดูท่าเฉยๆครับ

ยังไงก็ตาม ผมว่าต้องคุยแหละครับ ว่าเขาเป็นอะไร รู้สึกยังไง ชอบไม่ชอบอะไรเรารึเปล่า อยู่กับแฟนแท้ๆแต่ยังดูแต่หนังโป๊ ไม่น่าจะใช่เรื่องดีแน่นอนครับแบบนี้

ออฟไลน์ jeawwhan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 01:42:11 am »

เราอยู่หอกับเเฟนค่ะ อยู่ด้วยกันมาปีกว่าละค่ะ เราเข้าใจนะว่าเป็นธรรมชาติของผู้ชายที่ต้องดูหนังโป๊ แต่นี่ดูบ่อยมาก แทบทุกวัน ว่างก็ดู เวลาเราหลับก็แอบดู พอเราตื่นเขาก็รีบปิด(เราก็เห็นเเล้วไงว่าดูอ่ะจะปิดทำไม) เราออกไปข้างนอกกลับมาเจอเปิดค้างไว้ก็บ่อย ยอมรับนะว่าหงุดหงิดที่เห็นเขาดูหลบๆซ่อนๆ เเต่เราก็พยายามเข้าใจนะคะว่ามันคือผู้ชาย แต่ไม่โอเคตรงที่เขาดูหนังโป๊บ่อยเกินไปและแอบดูลับหลังเรา คือถ้าบอกเราตรงๆเราก็ให้ดูนะ มาดูด้วยกันเลยก็ยิ่งดี หรือว่าเขาจะติดหนังโป๊ขั้นรุนแรงคะ มีวิธีแก้รึป่าว ติดโทรศัพท์ด้วย จับโทรศัพท์นานกว่าจับมือเราอีก
ผมขอตอบแหวกแนว หน่อยนะครับ เข้าใจน้องกับแฟนนะครับ ธรรมชาติของผู้ชายนะใช่ แต่ไม่ใช่ว่าแอบๆ หลบๆๆซ่อนๆๆทั้งๆที่อยู่ร่วมกันในห้องนอน เดียวกัน แต่พอดูเสร็จก็นอน บางครั้งก็แอบช่วยตัวเองเวลาที่ น้องไม่อยู่ บางครั้งนั่งดูได้ตลอดเช่นนี้ เหมือนว่ามีความต้องการ ท่วงท่า ทำไมไม่ดูไปด้วยทำกันไปพร้อมๆๆกันมันจะเร้าใจไหมละ ลางเนื้อลางยา ตัดบทสั้นๆๆ ถ้าเธอยังแอบหลบๆๆซ่อนๆๆดู ฉันก็จะแอบคุย18+ กับหนุ่ม และ วีดีโอคอลเสียวกันนะ ฉันจะไม่ว่าอนุญาติ ดูอย่างสบายไม่ต้องแอบ และฉันก็ขอความส่วนตัว แชท เม้า วีดีโอคอลกับหนุ่มที่ฉันคุยแล้วถูกใจนะ เพื่อวัดดูว่า เขาสนใจเราหรือบ้าหนังโป้ นะครับ

สนใจนวดทักมาที่ [email protected]: @oqx8602d

ออฟไลน์ Ayisworth

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 01:46:18 pm »

ผมว่าก็ดีครับอย่างน้อยก็ไม่เจ็บตัว

ออฟไลน์ SweetBanana

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 08:32:16 am »

ติดหนังโป๊ผมก็ติดครับ ภรรยาผมใช้วิธีมานั่งดูด้วย แล้วก็ถามเลยว่าชอบแบบในหนังนี่หรอ บอบให้ทำแบบนันแบบนี้หรอ อะไรประมาณนั้น แล้วก็ทำตาม
ส่วนติดมือถือนี่ไม่รู้เหมือนกันครับว่าทำอย่างไร ภรรยาผมเธอก็ติดมือถือมากอ่ะ แก้ไม่ได้สักที