มันไปไม่สุดสักที

หัวข้อ: มันไปไม่สุดสักที  (อ่าน 10418 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fuckoff

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มันไปไม่สุดสักที
« เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 04:33:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมมีปัญหาเรื่องเซกส์กับเเฟน เวลาตอนอยากมันก็อยากมากแต่พอสอดใส่ไปได้สักพักอยุ่ดีๆฟิลลิ่งมันหายไปเลยครับ
แบบว่าเเฟนใก้ลจะเสร็จแล้วอยุ่ดีผมเกิดหมดอารมณ์กระทันหันเหมือนเปิดพัดลมเบอร์5อยุ่ดีๆเเล้วมีคนเดินมาปิดสวิตซ์ไปดื้อๆ
เเล้วมันก็บิ้วไม่ขึ้นเเล้วครับ เหมือนมันหายไปเลยไม่ใช่การเสร็จนะครับแบบว่าอยุ่ดีๆมันดับไปเอง ผมสงสารเเฟนผมมากเลย
เป็นมา3ครั้งเเล้วครับ เเม้จะเปิดหนังโป๊มาดูก็ไม่ขึ้น แบบนี้ผมเข้าขั้นเสื่อมรึเปล่าครับ

ลืมไปอีกอย่างครับ ผมนอนวันละ3-4ชั่วโมงมาได้3วันเเล้วครับคืนเเรกผมไม่ได้นอนเลยทั้งคืนปั่นงานยันเช้าแล้วไปนอนเอาตอนตี5ตื่นมา9โมงพออีกวันต่อมาก็นอนตี4 มีอาการชาตามตัวด้วยครับ แล้วมาเมื่อคืนพยามมีเซกซ์กับเเฟนครับแต่ไปไม่รอดนั่งเครียดยันเช้้า มาเมื่อสักครู่พยามอีกก็ล้มเหลวเหมือนเดิมจนถึงตอนนี้ยังไม่ได้นอน เป็นไปได้ไหมเนื่องจากพักผ่อนไม่เพียงพอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2015, 06:42:24 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: มันไปไม่สุดสักที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 05:09:16 pm »

คือผมมีปัญหาเรื่องเซกส์กับเเฟน เวลาตอนอยากมันก็อยากมากแต่พอสอดใส่ไปได้สักพักอยุ่ดีๆฟิลลิ่งมันหายไปเลยครับ
แบบว่าเเฟนใก้ลจะเสร็จแล้วอยุ่ดีผมเกิดหมดอารมณ์กระทันหันเหมือนเปิดพัดลมเบอร์5อยุ่ดีๆเเล้วมีคนเดินมาปิดสวิตซ์ไปดื้อๆ
เเล้วมันก็บิ้วไม่ขึ้นเเล้วครับ เหมือนมันหายไปเลยไม่ใช่การเสร็จนะครับแบบว่าอยุ่ดีๆมันดับไปเอง ผมสงสารเเฟนผมมากเลย
เป็นมา3ครั้งเเล้วครับ เเม้จะเปิดหนังโป๊มาดูก็ไม่ขึ้น แบบนี้ผมเข้าขั้นเสื่อมรึเปล่าครับ

แอดมินเคยเป็นเวลามีโทรศัพท์เรื่องเครียดๆเข้ามาอะครับ แต่อยู่ดีๆหายไปดื้อๆยังไม่เคย ยังไงลองหาสมุนไพร เพิ่มสมรรถนะทางเพศดูมั๊ยครับเพราะผลลัพธ์มันคือทำให้แข็งปั๋งแม้จะมีอารมณ์เพียงนิด ลองดูห้องนี้นะครับ > http://www.saboojaii.com/forum/index.php?board=3.0

ออฟไลน์ Fuckoff

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 05:32:21 pm »

อ๋อมันก็ไม่ได้ดับวูบอ่ะครับ เหมือนมันจะค่อยๆอ่อนยวบลงจนเอาต่อไม่ได้เเล้วก็จุดใหม่ขึ้นมาไม่ได้ด้วย แต่ไม่ใช่การเสร็จ

ออฟไลน์ คนนอก

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 10:12:14 am »

มันก็มีส่วยอยู่ครับ การพักผ่อนไม่เพียงพอ แต่มันไม่น่าจะส่งผลเร็วขนาดนั้น (หมายถึงว่ามันต้องพักผ่อนน้อยมาซัก1-2ปี)
แต่ถ้าคุณแน่ใจว่ามันเกิดจากสาเหตุนี้ คุณก็ลองนอนพักให้เต็มที่(6-8 ชั่วโมง)ก่อนแล้วค่อมมาลองมีเซ็กซ์กับแฟนคุณอีกทีครับ

ออฟไลน์ Delphin

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 12:09:24 pm »

เรื่องเครียดมีส่วนมาก
ผมเคยเป็นเหมือนกัน ช่วงงานเร่งๆ แทบไม่ได้นอนต้องปั่นงาน
แต่แฟนน้อยใจว่าไม่รัก ก็ต้องจัดให้ แต่ด้วยความกังวลว่าจะส่งงานไม่ทันทำให้คุณภาพเซ็กไม่ดี
เป็นอย่างที่คุณว่าเลย

หากงานเสร็จส่งทัน ได้พักผ่อนสบายๆ ก็หายดีครับ