ถามผช.ผญ.ครับ ถ้าคุณเห็นอวัยวะเพศเพื่อนที่เป็นเพศเดียวกัน คุณจะมีอารมณ์ทางเพศป่ะ

หัวข้อ: ถามผช.ผญ.ครับ ถ้าคุณเห็นอวัยวะเพศเพื่อนที่เป็นเพศเดียวกัน คุณจะมีอารมณ์ทางเพศป่ะ  (อ่าน 1214 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เช่นเพื่อนที่เป็นเพศเดียวกัน มานอนค้างที่บ้านครับ แล้วเพื่อนคุณนอนผ้าเปิดบ้าง เป้ากางเกงโด่บ้าง  คุณเคยคิดว่า  อยากจะไปจับอวัยวะเพศเพื่อนเล่นไหม หรือ อยากจะหอมเพื่อน จูบเพื่อนบ้างป่ะครับ  หรือไม่เคยคิดเลย ขอบคุณมากครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -79

ถ้ามีอารมณ์ทางเพศในขณะที่เห็นอวัยวะเพศเพศเดียวกันเนี่ยถือว่าเบี่ยงเบนทางเพศแล้วนะครับ อาจจะเป็นกลุ่มรักร่วมเพศนะครับ

ออฟไลน์ nohave

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่หล่ะครับ ผมชอบเพศตรงข้าม

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

สารภาพครับว่าเวลาเห็นของเพื่อนเพศเดียวกัน แล้วมักจะมีอารมณ์แทบทุกครั้ง และเกือบทุกคนเลยครับ

อารมณ์อิจฉา ที่ของมันใหญ่กว่า แล้วก็อารมณ์อยากถีบที่มันมาโชว์ให้เห็นน่ะครับ