อยากเปลี่ยนบรรยากาศ หานิโกรมาร่วมเพศกับภรรยาครับ

หัวข้อ: อยากเปลี่ยนบรรยากาศ หานิโกรมาร่วมเพศกับภรรยาครับ  (อ่าน 2234 ครั้ง)

ออฟไลน์ jame_ji

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่ทราบว่าโสเภณีชายต่างชาติผิวดำ หาใช้บริการแถวไหนครับ
สมาชิกท่านใดมีประสบการณ์บ้างครับ
แล้วพวกนิโกรนี่อาวุธจะยาวใหญ่ทุกคนหรือเปล่าครับ
อยากให้มามีเซ็กส์กับภรรยาครับ ผมกับภรรยาสี่สิบกว่าๆ อยากเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้างครับ
ขอลายแทงจากท่านสมาชิกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ไม่รู้เรื่องนิโกรที่มาขายตัวนะคะ
แต่ลายแทงที่พอหาได้ที่เคยลองมา คือ แนวหน้าราม สนามกีฬาค่ะ แถวนั้นมีนิโกรมาเล่นฟุตบอลกันเยอะมากๆ บางคนพอพูดไทยได้บ้างพอคุยกันรู้เรื่อง. ลองเปิดแอพหาคู่เล่นดูค่ะจะเจอ บางคนเขาก็ชอบสาวไทยอยากลองเป็นประสบการณ์
คนที่เคยเจอเขาก็รู้นะคะว่ามีสาวไทยบางคนอยากลองกับเขา มีติดต่อมาขอลองอยู่เรื่อยๆค่ะ

ออฟไลน์ jame_ji

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะจัดของดำให้เมียซักสองแท่ง  :D