ทำไมสาว ๆ บางคนถึงชอบใส่เสื้อบาง ๆ โชวยกทรงครับ

หัวข้อ: ทำไมสาว ๆ บางคนถึงชอบใส่เสื้อบาง ๆ โชวยกทรงครับ  (อ่าน 1737 ครั้ง)

ออฟไลน์ nohave

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

โดยเฉพาะสาวๆ ทำงาน ก็เข้าใจนะว่าบางทีอาจจะเป็นแฟนชั่น พูดง่าย ๆ ก็คือผมเห็นแล้วมันมักจะเกิดอารมณ์อยากจะทำอย่างว่าทุกที จนพากันไปเข้าโรงแรม จึงอยากถามว่าทำไมสาว ๆ "บางคน" ถึงชอบใส่เสื้อบาง ๆ โชวยกทรงครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ กันดั้ม

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

คือ ผญ.ที่เขาหุ่นดี หรือ หน้าอกสวย เขาก็ต้องโชว์บ้างครับ คือถ้าเสื้อบางไรงี้ยังแบบ แฟชั่นไงครับ ถ้าแก้ผ้า คนก็ไม่ยอมรับครับ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

บางคนเสื้อขาวไม่บาง แต่ใส่เสื้อในสีแดงหรือลายเสื้อเห็นแล้วขึ้นเลย

ออฟไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ชอบใส่เสื้อสีขาวค่ะ ยิ่งผ้าบางๆยิ่งใส่สบาย

ออฟไลน์ พัชร

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

ถ้าหุ่นดีๆจะลองใส่ดู​ เพื่อนให้มายังไม่กล้าใส่ค่ะ​ ส่วนตัวมองว่าสวยดีน่ะ​ถ้าหุ่นได้​ ไม่ได้โป๊อะไร​ ^^

ออฟไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

เพราะว่า แก้ผ้าเดินไม่ได้อ่ะค่ะ เลยต้องใสบางๆแทน