ห้ามเหนื่อย ห้ามพัก ห้ามหลงรักหมอ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ห้ามเหนื่อย ห้ามพัก ห้ามหลงรักหมอ  (อ่าน 729 ครั้ง)

ออนไลน์ Janie

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ห้ามเหนื่อย ห้ามพัก ห้ามหลงรักหมอ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 13, 2019, 11:41:05 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอบคุณนะคะ
คิดอีกที เป็นแบบนี้ก็ดีแล้ว

โลกสีเทา คงไม่เหมือนโลกที่เราจากมา
รักจะเดินทางนี้ ต้องเอาตัวเองให้อยู่

ขอบคุณจริงๆค่ะ กับกำลังใจของเพื่อนสาวในนี้

นักรบย่อมมีบาดแผลค่ะ อาจจะเกิดจากเราเองบ้าง อาจจะเกิดจากคนอื่นบ้าง
แต่ไม่มีแผลไหนที่ไม่หาย จะช้า จะเร็วแค่นั้นเอง
คุยกับตัวเองให้เยอะๆ ว่าถ้าเปลี่ยนสถานการณ์กัน แล้วเพื่อนรักเราเป็นแบบนี้ เราจะบอกกับนางว่ายังไง
แล้วเราจะดึงตัวเองกลับมาได้ในที่สุด เสียเงิน เสียเวลา ยังโอเคกว่าการที่เราเอาตัวเองไปเสียใจ

กอดๆนะ  ^___^ 

/ละไหนง่ะ การบ้าน เลาจะอ่านนนน

การบ้านแรกมาแล้วจ้า
แต่ไม่ได้นอยด์คนนี้
เพราะปกติ เค้าก็คุยเล่นน้อยอยู่แล้ว
เข้าใจสไตล์หมอดีค่ะ

ออฟไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -7

Re: ห้ามเหนื่อย ห้ามพัก ห้ามหลงรักหมอ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 14, 2019, 12:15:03 am »

อย่างผม จะไม่ค่อยทักไลน์ลูกค้าเท่าไหร่นะครับ คือไลน์ไปขอบคุณบ้าง คุยบ้างแบบนานๆที
แต่ถ้าทราบว่าลูกค้าท่านนั้น มีครอบครัวแล้ว มีแฟนแล้ว มีสามีแล้ว หรือใช้ไลน์ที่เกี่ยวข้องกับงานด้วย
ผมจะไม่ทักไปเด็ดขาด ด้วยมารยาทและความเกรงใจ รอลคทักมาอย่างเดียวครับ

ยังไงก็อย่าเพิ่งนอยส์นะครับ มองในแง่ดี
หมอที่ไม่ค่อยทักไลน์ ก็อาจจะดีกว่าหมอที่ทักไลน์ 3 เวลาหลังอาหารก็ได้นะครับ

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

• *

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 14, 2019, 01:10:20 am »

จริงค่ะ ^^
ตอนนี้โอเคแระค่ะ ... จูนความคิดตัวเองแระ
ขอบคุณนะคะ

• *

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 14, 2019, 01:12:58 am »

อย่างผม จะไม่ค่อยทักไลน์ลูกค้าเท่าไหร่นะครับ คือไลน์ไปขอบคุณบ้าง คุยบ้างแบบนานๆที
แต่ถ้าทราบว่าลูกค้าท่านนั้น มีครอบครัวแล้ว มีแฟนแล้ว มีสามีแล้ว หรือใช้ไลน์ที่เกี่ยวข้องกับงานด้วย
ผมจะไม่ทักไปเด็ดขาด ด้วยมารยาทและความเกรงใจ รอลคทักมาอย่างเดียวครับ

ยังไงก็อย่าเพิ่งนอยส์นะครับ มองในแง่ดี
หมอที่ไม่ค่อยทักไลน์ ก็อาจจะดีกว่าหมอที่ทักไลน์ 3 เวลาหลังอาหารก็ได้นะครับ

จริงค่ะ ตอนนี้จูนความคิดตัวเองแล้ว โอเคแล้วค่ะ

ออฟไลน์ ส้มเช้ง

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 14, 2019, 01:06:37 pm »

ขอบคุณนะคะ

โลกสีเทา คงไม่เหมือนโลกที่เราจากมา
รักจะเดินทางนี้ ต้องเอาตัวเองให้อยู่

ขอบคุณจริงๆค่ะ กับกำลังใจของเพื่อนสาวในนี้

นักรบย่อมมีบาดแผลค่ะ อาจจะเกิดจากเราเองบ้าง อาจจะเกิดจากคนอื่นบ้าง
แต่ไม่มีแผลไหนที่ไม่หาย จะช้า จะเร็วแค่นั้นเอง
คุยกับตัวเองให้เยอะๆ ว่าถ้าเปลี่ยนสถานการณ์กัน แล้วเพื่อนรักเราเป็นแบบนี้ เราจะบอกกับนางว่ายังไง
แล้วเราจะดึงตัวเองกลับมาได้ในที่สุด เสียเงิน เสียเวลา ยังโอเคกว่าการที่เราเอาตัวเองไปเสียใจ

/ละไหนง่ะ การบ้าน เลาจะอ่านนนน

เพราะปกติ เค้าก็คุยเล่นน้อยอยู่แล้ว
ไหนๆๆๆการบ้านคะ อยากอ่าน

♥️♥️มีสติ ฉีดยาสลายมโน ไร้จินตนาการ สุขบนความจริง♥️♥️

• *

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 02:21:06 am »

ขอบคุณนะคะ

ไหนๆๆๆการบ้านคะ อยากอ่าน

ส่งการบ้านแล้วค่า ^^

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<