ห้ามเหนื่อย ห้ามพัก ห้ามหลงรักหมอ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ห้ามเหนื่อย ห้ามพัก ห้ามหลงรักหมอ  (อ่าน 2363 ครั้ง)

ออฟไลน์ Janie

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ห้ามเหนื่อย ห้ามพัก ห้ามหลงรักหมอ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 06:14:36 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้าหมอนวดทำให้รู้สึกว่ามีคุณคนเดียวแสดงว่าเขากำลังโกหกแล้วครับ ผมก็ไม่เข้าใจว่าระดับความ อ่อยของหมอนวดเนี่ยประมาณไหน แต่ถ้าลูกค้าเป็นฝ่ายถามว่า คิดถึงเราไหมคิดถึงลูกค้าไหม? แน่นอนหมอนวดก็ต้องตอบว่าคิดถึงครับอยู่แล้ว รักเราไหม? รักอยู่แล้ว.. รู้สึกว่าเราเป็นคนพิเศษหรือเปล่า? หมอนวดก็ต้องตอบว่ารู้สึกว่าคุณเป็นคนพิเศษอยู่แล้ว มันอยู่ที่การตั้งคำถาม การสนทนากัน คุณลูกค้ามีภูมิคุ้มกันมากมายขนาดไหน? ทัศนคติเป็นอย่างไร? ผมคิดว่าหมอนวดทุกคนอยากให้ลูกค้ามีความสุขอยากให้ลูกค้ามีความสบายใจ ก็คงต้องทำทุกวิถีทางเพื่อจะ ทำให้ผลงานออกมาดี คุณลูกค้าก็ต้องรู้ตัวด้วยว่าสิ่งที่หมอนวดพูดออกมามันสมเหตุสมผลหรือเปล่า เรามีจุดแข็งอย่างไรที่จะทำให้หมอนวดรู้สึกเช่นนั้น หมอนวดเจอคนมากมาย เรามีจุดแข็งจุดขายอะไรที่เหนือกว่าบรรดาลูกค้าคนอื่นของหมอนวด

เคยนวดมา 2 ครั้งค่ะ ครั้งแรกก้อ no sex ตามประสามือใหม่ นัดครั้งต่อมาเลือกหมอได้ละ
นัดเสร็จมี cancle กันไปด้วยความป๊อดในตัว หมอก้อดีไม่ว่าอะไร พี่รอได้ ก้อพี่เค้า hot
คิวแน่นอยู่แล้วเนอะ คงหาแทนได้ไม่ยาก ก้อยังคงคุยกันมาเรื่อยๆ มีนัดเจอกัน ดูหนังบ้าง
ส่งของ ส่งขนมหากันบ้าง จนเกิดการนัดครั้งที่ 2 ซึ่งจัดเต็ม นัดไปแบบค้าง 2 คืน...
รายละเอียดขอไม่ลงน๊า เอาเป็นว่าจาก no sex ก็กลายเป็นครบคอร์สซะงั้น
พี่เค้าก้อดีงามตามรีวิวจริงๆ พอตอนที่พี่เค้าไปละ เรากลายเป็นร้องไห้ ยังคงอ่อนด้อย
แยกสัมพันธ์ทางกายออกจากใจไม่ได้ พยายามบอกตัวเองไว้ ว่านี่เป็นงานเค้า
รวมถึงอ่านกระทู้นี้ เพื่อเตือนใจตัวเองไว้ ให้เข้มแข็ง...เราก็แค่ลูกค้าคนนึง อย่าคิดมาก
พี่เค้าเจอคนเยอะแยะ เจอคนใหม่ๆ ทุกวัน เราไม่มีอะไรพิเศษ ต่างไปจากลูกค้าอื่นๆ
คงค่อยๆดีขึ้นในไม่ช้า เวลาคง heal จิตใจได้ ... ตกลงนวดแล้ว happy หรือ sad กันนะ...
นี่คงพักนวดไปยาวววว ยาวววววววว
[/quote]

ส่งกำลังใจค่ะ เวลาและประสบการณ์จะช่วยให้เข้มแข็งขึ้นนะคะ
แนะนำว่า อย่าเพิ่งปิดใจ ลองหมอใหม่ได้เมื่อใจพร้อมค่ะ

ออฟไลน์ ทะเลใจ

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ห้ามเหนื่อย ห้ามพัก ห้ามหลงรักหมอ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 07:44:34 pm »

ตอนนวดแรกๆ เค้าก็มีความรู้สึกแบบนั้นเหมือนกัน นวดรอบแรกก็no sexเหมือนกัน แต่พอกลับมาอยู่กับโลกของความเป็นจริง กว่าจะตั้งสติได้ก็ใช้เวลาสักพักเหมือนกันน่ะค่ะ ก็ต้องบอกกับตัวเองว่าเค้าไม่ใช่ของเรา และเคยสอบถามพี่หมอเหมือนกันน่ะค่ะว่าเวลานวดๆไปพี่เคยรู้สึกพิเศษกับคนนวดบ้างไหม เค้าก็ตอบน่ะค่ะว่ามี เราก็ถามต่อว่า แล้วทำไมไม่หยุดทำอาชีพนี้แล้วไปแต่งงาน/ใช้ชีวิตกับคนที่เราชอบและเค้าก็โอเคกับเรา พี่หมอก็ตอบมาโดยไม่คิดเลยค่ะว่า พี่ไม่เอาอ่ะ แต่ก่อนเคยคิด แต่ตอนนี้อยากอยู่แบบนี้ สร้างความสุขให้คนได้อีกเยอะ ....เลยคิดถึงสัจธรรมข้อนึงว่า เราไม่มีทางที่จะครอบครองหรือแสดงความเป็นเจ้าของกับพี่หมอได้เลย ....เพราะฉะนั้นห้ามหลงรักหมอ.....

ออฟไลน์ ลอดช่อง

• *

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2019, 08:29:27 pm »

ตอนนวดแรกๆ เค้าก็มีความรู้สึกแบบนั้นเหมือนกัน นวดรอบแรกก็no sexเหมือนกัน แต่พอกลับมาอยู่กับโลกของความเป็นจริง กว่าจะตั้งสติได้ก็ใช้เวลาสักพักเหมือนกันน่ะค่ะ ก็ต้องบอกกับตัวเองว่าเค้าไม่ใช่ของเรา และเคยสอบถามพี่หมอเหมือนกันน่ะค่ะว่าเวลานวดๆไปพี่เคยรู้สึกพิเศษกับคนนวดบ้างไหม เค้าก็ตอบน่ะค่ะว่ามี เราก็ถามต่อว่า แล้วทำไมไม่หยุดทำอาชีพนี้แล้วไปแต่งงาน/ใช้ชีวิตกับคนที่เราชอบและเค้าก็โอเคกับเรา พี่หมอก็ตอบมาโดยไม่คิดเลยค่ะว่า พี่ไม่เอาอ่ะ แต่ก่อนเคยคิด แต่ตอนนี้อยากอยู่แบบนี้ สร้างความสุขให้คนได้อีกเยอะ ....เลยคิดถึงสัจธรรมข้อนึงว่า เราไม่มีทางที่จะครอบครองหรือแสดงความเป็นเจ้าของกับพี่หมอได้เลย ....เพราะฉะนั้นห้ามหลงรักหมอ.....

น่าจะตามนั้นค่ะ ตอนนี้อ่อนแอก้อแพ้ไป...
เราขอลบที่เราโพสไว้นะคะ...ไม่อยากให้พี่มาเห็นแล้วลำบากใจ  :'(

Glass’

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2019, 08:56:06 pm »

น่าจะตามนั้นค่ะ ตอนนี้อ่อนแอก้อแพ้ไป...
เราขอลบที่เราโพสไว้นะคะ...ไม่อยากให้พี่มาเห็นแล้วลำบากใจ  :'(

โอ๋ๆนะคะ กอดดดดเ

ออฟไลน์ ลอดช่อง

• *

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2019, 11:18:31 pm »

โอ๋ๆนะคะ กอดดดดเ
[/quote]

ขอบคุณนะคะ จะพยายามดึงสติกลับมาเป็นเหมือนเดิมให้ได้เร็วๆ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<