เด็กฝึกงาน

หัวข้อ: เด็กฝึกงาน  (อ่าน 1188 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yuttakarn_

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

เด็กฝึกงาน
« เมื่อ: มกราคม 09, 2019, 11:33:17 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนงานเลี้ยงบริษัทครับ ปีนี้มีเด็กฝึกงานเข้ามาที่แผนกผม 2 คนครับ เป็นทอมคนหนึ่งผู้หญิงคนหนึ่ง น้องผู้หญิงนี่แหละครับคือโจทย์ของเรื่องนี้ น้องชื่อ น้องดาครับ ตัวเล็ก ขาว น่ารัก ผมยาว ดัดฟัน เป็นเด็กตั้งใจทำงานนะครับ น้องดากับเพื่อนอีกคนจะแต่งตัวชุด นศ กระโปรงทรงเอ มาทำงานทุกวันครับ ถ้าจะว่าเรียบร้อยไหม ก็ไม่ค่อยนะครับเพราะน้องดาใส่กระโปรงสั้นนิดหน่อย บางทีผมก็หวั่นไหวพอตัวเวลาน้องดานั่ง บางทีก็เห็นกางเกงในบ้าง ที่น้องเค้าเผลอ เข้าเรื่องละกันครับ เรื่องนี้มันเกิดตอนงานเลี้ยง เลิกงานเสร็จ 6โมงเย็นก็อยู่งานเลี้ยงกันต่อเลย น้องดาก็ยังใส่ชุดนศอยู่ ก็จะแบ่งโต๊ะเป็นแผนกๆไปครับ ทานอาหารกินเหล้ากัน จนดึกพอสมควร งานเริ่มกล่อย แต่ก็ยังกินเหล้ากันต่ออยู่ครับ เพื่อนผมดวนเหล้ากับเพื่อนของน้องดาที่มาฝึกงานด้วยกัน จากนั้นก็ไปกินกันต่อที่ร้านยาดองครับ จนเพื่อนน้องดาเมามาก หับฟุบกับโต๊ะ เพื่อนผมก็เมากันมาก น้องดาก็เมาพอสมควรครับ จู่ๆน้องดาก็เมาแล้ว พยายามปลุกเพื่อนว่ากลับแล้วป่ะๆ เดี่ยวคนชื่อไรซักอย่างนี่แผละจะด่าเอา ผมคิดว่าน่าจะเป็นแฟนเพราะน้องเค้าเคยบอกว่าอยู่หอกับแฟน ผมเลยเนียนว่าเป็นเพื่อนแล้วไปส่งครับ ผมพยุงน้องดาเดินไปหารถผม ตอนเดินก็ถามว่าหออยู่ตรงไหน น้องดาเซๆ เดินไม่ไหวผมเลยอุ้มไปครับ เอานอนลงเบาะหลัง ตอนนั้นกระโปรงมันขึ้นเห็นกกน หมด ผมเริ่มมีอารมณ์ครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ SolizWai

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เด็กฝึกงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 10:38:41 am »

รอมาต่อครับผม