เวลามี sex ชอบท่าไหนที่สุดคะ

หัวข้อ: เวลามี sex ชอบท่าไหนที่สุดคะ  (อ่าน 3478 ครั้ง)

ออฟไลน์ Memo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

เวลามี sex ชอบท่าไหนที่สุดคะ
« เมื่อ: มกราคม 07, 2019, 11:41:44 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มาแชร์ประสบการณ์กันค่าา เวลาเพื่อนๆพี่ๆมี sex ชื่นชอบท่าไหนเป็นพิเศษคะ
แต่ละท่าให้ความรู้สึกยังไงบ้าง หรือเพื่อนๆพี่ๆ มีท่าไหนแนะนำ มาเล่าสู่กันบ้างค่าาา

้ราชอบ doggy ท่านี้เสียวสุดๆเลยค่ะเหมือนแบบว่ามันเข้าไปลึก ด้วยความที่เราก้นใหญ่ แล้วเวลากระแทกมันรู้สึกเสียวได้อารมณ์มากๆค่ะ

ส่วนท่า on top เราชอบเพราะเหมือนเราสามารถคุมเกมส์ได้ เวลาได้มองหน้าผช.เค้าเสียว เค้าฟิน มันรู้สึกดีมากค่า

อีกท่าโปรดคือนอนตะแคงค่ะ ชอบเวลาที่เค้ากอดจากกน้าหลังเอามือมาบีบหน้าอก พร้อมกับกระแทกแรงๆ งื้อออ อ อ อ อ เสียววววว

Facebook Comments

ออนไลน์ Atnight2018

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เวลามี sex ชอบท่าไหนที่สุดคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 12:23:53 pm »

มาแชร์ประสบการณ์กันค่าา เวลาเพื่อนๆพี่ๆมี sex ชื่นชอบท่าไหนเป็นพิเศษคะ
แต่ละท่าให้ความรู้สึกยังไงบ้าง หรือเพื่อนๆพี่ๆ มีท่าไหนแนะนำ มาเล่าสู่กันบ้างค่าาา

้ราชอบ doggy ท่านี้เสียวสุดๆเลยค่ะเหมือนแบบว่ามันเข้าไปลึก ด้วยความที่เราก้นใหญ่ แล้วเวลากระแทกมันรู้สึกเสียวได้อารมณ์มากๆค่ะ

ส่วนท่า on top เราชอบเพราะเหมือนเราสามารถคุมเกมส์ได้ เวลาได้มองหน้าผช.เค้าเสียว เค้าฟิน มันรู้สึกดีมากค่า

อีกท่าโปรดคือนอนตะแคงค่ะ ชอบเวลาที่เค้ากอดจากกน้าหลังเอามือมาบีบหน้าอก พร้อมกับกระแทกแรงๆ งื้อออ อ อ อ อ เสียววววว

อื้อหือ ผมก็ชอบทั้ง doggy และ WOT เลยครับ^^

นอกจากนี้ยังชอบชิวหาพาเพลินด้วยครับ อิอิ

รับนวดน้ำมัน นวดอีโรติก นวดเฉพาะจุดให้สาวๆ ครับ ไลน์ happiness2019 คุยกันก่อนได้ครับ ผมขาว ตี๋ ไม่มีพุงครับ^^

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: เวลามี sex ชอบท่าไหนที่สุดคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 01:02:27 pm »

ชอบ doggy กับ ขาพาดบ่าที่สุดกระแทกได้เต็มแรง ถ้าเอากับผู้หญิงตัวเล็กชอบลิงอุ้มแตงอีกท่า
เคยอุ้มแตงกับแฟนคนนึงในห้องน้ำตอนกินเหล้ากับเพื่อนๆ แฟนเสียวมากจนเสร็จตอนอุ้มเลย

ออฟไลน์ Redbalin

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 05:06:44 pm »

ขอท่าเบสิคก็พอครับ ถนัดดี

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 11:33:24 pm »

อื้อหือ ผมก็ชอบทั้ง doggy และ WOT เลยครับ^^

นอกจากนี้ยังชอบชิวหาพาเพลินด้วยครับ อิอิ

งื้อออ ชอบเหมือนกัน ก็ต้องทำด้วยกันน๊าาาคะ อุ๊บส์!!!!!

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 11:34:05 pm »

ชอบ doggy กับ ขาพาดบ่าที่สุดกระแทกได้เต็มแรง ถ้าเอากับผู้หญิงตัวเล็กชอบลิงอุ้มแตงอีกท่า
เคยอุ้มแตงกับแฟนคนนึงในห้องน้ำตอนกินเหล้ากับเพื่อนๆ แฟนเสียวมากจนเสร็จตอนอุ้มเลย

แย่จัง เราอวบๆน่ะสิ ท่าไหนดีน๊าาาา

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 11:34:42 pm »

ขอท่าเบสิคก็พอครับ ถนัดดี

เบสิคก็ง่ายดีค่ะ แต่เราชอบยากๆ แฮ่ๆ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 11:59:57 pm »

แย่จัง เราอวบๆน่ะสิ ท่าไหนดีน๊าาาา
ไม่แย่หรอก อวบๆนี่ของชอบเลย ยืนซอยหน้ากระจกเห็นนมกระเพื่อมตามจังหวะซอยสลับกลับก้มดูบั้นท้ายแอ่นมาข้างหลังเยอะๆนะ โคตรได้อารมณ์

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 09:21:36 pm »

นอนคว่ำ เสร็จท่านี้บ่อยมาก
นอนตะแคง เสียว ลึกทำได้เรื่อยๆ
ยกขาพาดบ่า เสียวแทบขาดใจ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 10:58:07 pm »

นอนคว่ำ เสร็จท่านี้บ่อยมาก
นอนตะแคง เสียว ลึกทำได้เรื่อยๆ
ยกขาพาดบ่า เสียวแทบขาดใจ

นอนคว่ำน่าสนมากค่าา อิอิ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 11, 2019, 12:25:26 pm »

ต้อง ท่าศาลา  จ.นครศรีฯ  ครับ 5555
ส่วนตัว  เริ่มบิ๊ว  69 ครับ  อย่าให้แตกเชียวนะ คือ ท่านี้เริ่มเสียวไปพร้อมๆกันครับ
ที่เน้นเลย ท่าที่ชอบ คือ ท่านอนตะแคง แล้วขยำหน้าอกครับ จะได้เห็นหน้าเค้า   
ปล.ขณะมีเซ็กช์ คือห้ามยิ้มเชียวนะ 

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 12, 2019, 12:50:09 am »

ต้อง ท่าศาลา  จ.นครศรีฯ  ครับ 5555
ส่วนตัว  เริ่มบิ๊ว  69 ครับ  อย่าให้แตกเชียวนะ คือ ท่านี้เริ่มเสียวไปพร้อมๆกันครับ
ที่เน้นเลย ท่าที่ชอบ คือ ท่านอนตะแคง แล้วขยำหน้าอกครับ จะได้เห็นหน้าเค้า   
ปล.ขณะมีเซ็กช์ คือห้ามยิ้มเชียวนะ
งื้อออ นอนตะแคงแล้วขยำคือเด็ดมากค่ะ ชอบๆ

ออฟไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 13, 2019, 07:36:41 pm »

ชอบด๊อกกี้ แต่ขาผมไม่ได้คุกเข่า แต่อยู่ในท่านั่งอ่ะครับ อธิบายไม่ถูก

ท่านี้เหมือนเข้าลึกกว่าคุกเข่า ซอยทีไร แฟนเสียวครางลั่นเลย

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 14, 2019, 12:08:55 am »

ชอบด๊อกกี้ แต่ขาผมไม่ได้คุกเข่า แต่อยู่ในท่านั่งอ่ะครับ อธิบายไม่ถูก

ท่านี้เหมือนเข้าลึกกว่าคุกเข่า ซอยทีไร แฟนเสียวครางลั่นเลย

นึกภาพไม่ออกเลยค่ะ เด๋วต้องลองทำบ้างละ อิอิ