รีวิว อาหารเสริม playman ครับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว อาหารเสริม playman ครับ  (อ่าน 1159 ครั้ง)

ออฟไลน์ baddogxxx

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว อาหารเสริม playman ครับ
« เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 09:45:02 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

พึ่งซื้อมาทานครั้งแรก เพราะช่วงพักหลังๆมาไม่ค่อยได้ทำการบ้านซักเท่าไหร่ ประมาณ 3 ทุ่ม ตอนกินเข้าไป 10-20 นาทีแรก ไม่มีอาการอะไรเลย ก็ว่าคงจะไม่ได้ช่วยอะไร โดนหลอกขาย โฆษณาเกินจริงละมั้ง เลยปิดไฟจะนอน แต่ด้วยที่แฟนห่างมานาน คงมีอาการ เลยมานอนกอด ลูบๆคลำๆ เอ้าปรากฎว่าเจ้าน้องชายผมมันดันตื่นปึ๋งปั๋งขึ้นมาฉับพลันเลย มีอาการเลือดสูบฉีดร้อนวูบวาบตามตัว เลยจัดกันซะหนำใจ ใส่กันไป 2 ยกแน๊ะ เเฟนหายอยากเลย นี่ถ้าไม่ติดว่าเเฟนเหนื่อยคงได้ต่อยก3 แน่นอน เเฟนก็ถามว่าน้องชายไปเอาเรี่ยวแรงที่ไหนมา แข็งแรงไม่ยอมลงเลย ผมก็ได้แต่ยิ้มกระหยิ่มในใจ เดี๋ยวพรุ่งนี้ได้ใช้อีกแน่นอน พยายามจะต่อยก3 อยู่หลายรอบ เเต่เเฟนไม่ยอมสุดท้ายนอนกอดกันหลับจนเช้า ตื่นมาเจ้าน้องชายเจอหน้าเจ้าน้องชายยกคอสวัสดีแต่เช้า เลยปลุกพี่สาวจัดอีกยก สุดยอดจริงๆ  ผมให้ 9เต็ม10 ไปเลยครับ

ออฟไลน์ bigpocky

• *

Re: รีวิว อาหารเสริม playman ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 05:10:35 pm »

มีอาการค้างเคียงบ้างมั๊ยครับ

ออฟไลน์ baddogxxx

• *

Re: รีวิว อาหารเสริม playman ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2019, 12:58:15 pm »

มีอาการค้างเคียงบ้างมั๊ยครับ

ช่วงแรกๆ มีอาการ คัดจมูก กับปวดหัวนิดหน่อยครับ แต่ซักพักก็ปกติดีครับ ไม่มีผลอะไร ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Happayx

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 09:50:03 am »

ยานี้ผลข้างเคียงเยอาะหรือเปล่าครับ