ใครในนี้เคยนัดมีอะไรกับคนที่เจอในแอ๊พหรือในเน็ตมั้ยคะ

หัวข้อ: ใครในนี้เคยนัดมีอะไรกับคนที่เจอในแอ๊พหรือในเน็ตมั้ยคะ  (อ่าน 8687 ครั้ง)

ออฟไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เพิ่งลองโหลดแอพมาเล่นกับโพสหาในเว็บและทวิตเตอร์ค่ะ เจอคนที่คุยถูกใจ แลกรูปแบบไม่เห็นหน้ากันแล้ว อยากลองนัดเจอมีอะไรกันแบบลับๆ  ใครเคยทำบ้างคะ ต้องระวังอะไรบ้างเพื่อความปลอดภัย
เรื่องป้องกันโรคและป้องกันพลาดเรื่องท้อง ถุงยางอย่างเดียวปลอดภัยพอมั้ยคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ TOPING

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ระวังอย่านัดไปห้องที่เขาเตรียมไว้แล้ว เขาอาจตั้งกล้องครับ

ออฟไลน์ MinieMint

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

เราเคยนัดนะ แต่ไม่เคยแบบนัดทันทีอ่ะ จะคุยกันให้สนิทก่อนอ่ะ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

เรื่องโรคนัดกับคนในเน็ตมันเสี่ยงอยู่แล้วครับถ้ากล้าเสี่ยงก็ลุยเลยถุงยางอย่างเดียว ถ้ายุ่งยากกว่านี้ก็ไม่ต้องนัดแล้วครับ
ส่วนเรื่องความปลอดภัยแนะนำเป็นห้องตัวเองหรือโรงแรมที่เราเลือกเอง แต่จริงๆฝ่ายชายก็กลัวเหมือนกัน

สมัยก่อนผมก็นัดบ่อยด้วยความเงี้ยนจัดนัดเสี่ยงๆก็นัด ดีว่าไม่เจอพวกนกต่อ หรือบางทีบอกให้ผู้หญิงมาห้องเค้าก็มานะยังงงว่าไม่กลัวหรอว่ะ เกิดติดกล้องแอบถ่ายหรือเจอหลอกมาลงแขกจะทำไง

เคยเจอคนก็มีแบบระวังตัวมากเป็นคนเดียวที่ไม่ดูหน้ากันก่อน นัดเจอตามห้างแอบส่องเรา ต้องกินข้าวดูหนังก่อนห้ามเราใช้โทรศัพย์เลยตอนนั้นก็แอบกลัวเหมือนกันแต่ก็ไม่มีอะไร

ออฟไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

เราก็นัดเจอบ่อยนะ แต่ส่วนมากต้อวคุยและทำความรู้ตักจนมั่นใจระดับนึงก่อนค่ะ แล้วครั้งแรก มักนัดในที่สาธารณะเช่นห้าง  ร้านอาหาร ที่คนเยอะๆอ่ะค่ะ เกิดอะๆรขึ้นจะได้ปลีกตัวออกมาง่ายๆ ส่วนใหญ่ก็ตามที่หลายๆท่านแนะนำมาแหละค่ะ ไม่ไปในที่ๆเค้าจัดแจงไว้ก่อน ระวังเรื่องกล้องไว้หน่อย สมัยนี้มันมีเยอะพสกหากินง่ายๆ อยากสนุก อยากมีความลับ ก็ต้องรู้จักที่จะเซฟตัวเองค่ะ  ถามมาส่วนตัวก็ได้นะคะ ยินดีให้คำแนะนำ  ^_^

ออฟไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

เคยนัดค่ะ แต่นัดเจอกันเฉยๆนะคะ ก็ไปนั่งร้านกาแฟ ไปห้างประมาณนี้ค่ะ
คุยกันให้พอรู้จักนิสัยใจคอความชอบรสนิยมก่อน หากถูกคอ ก็ค่อยว่ากันต่อ
ถ้าถึงขั้นมี sex ก็ควรปลอดภัยไว้ก่อนค่ะ คุยก่อนเลยว่าไม่สดนะ นัดที่รร.ที่ดูปลอดภัย
เรื่องแอบถ่าย ตั้งกล้องก็ต้องระวังค่ะ ส่วนตัวเราก็แอบกลัวนะ
แต่ว่าตั้งแต่นัดมายังไม่เจอคนที่ถูกใจ ถึงขั้นไปต่อด้วยสักคนเลย แฮ่ๆ

ออฟไลน์ topkitkat

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้านัดมีอะไรกัน ให้อีกฝ่ายเอาผลตรวจเลือดมาให้ดูด้วยดีที่สุดครับ
ถึงเวลาจริงๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้

ส่วนตัวกรองระดับนึงด้วยการคุย เพื่อดูว่าไลฟ์สไตล์เป็นแบบไหน

ออนไลน์ jeawwhan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

เพิ่งลองโหลดแอพมาเล่นกับโพสหาในเว็บและทวิตเตอร์ค่ะ เจอคนที่คุยถูกใจ แลกรูปแบบไม่เห็นหน้ากันแล้ว อยากลองนัดเจอมีอะไรกันแบบลับๆ  ใครเคยทำบ้างคะ ต้องระวังอะไรบ้างเพื่อความปลอดภัย
เรื่องป้องกันโรคและป้องกันพลาดเรื่องท้อง ถุงยางอย่างเดียวปลอดภัยพอมั้ยคะ

สิ่งที่ถามมานี้ เคยบ่อยมากกับผู้หญิงสาว แม่หม้าย ทั่วไป
1.นัดเจอกันแบบเห็นหน้ากัน ที่ข้างนอก
2.อยากมีอะไรกันลับๆ ถ้าเห็นแล้วพอใจกัน ชอบกันไปต่อกันได้ก็ตกลงไปพร้อมกัน
3.ต้องการหลับนอน นวด บิ้ว จัดเต็มเวลาสอดใส่ ใส่ถุงยางอนามัยอย่างเดียวไม่ขอสดๆๆ
4.เราต้องเลือกสถานที่หลับนอนเองไม่ใช่เค้านัดสถานที่จะร่วมหลับนอนกัน

ปฏิบัติครบ 4 ข้อก็โอเค แล้วอยู่ที่เราสองคนที่ปรารถนากันและกัน ตรวจเลือดใส่ถุงตรวจป้องกันอะไรได้? ขอภาพเห็นใบหน้าถ้าไม่พอใจใครจะทำอะไรมันก็ไม่ได้รักษาความลับกันแล้วละถ้าขอรูปเห็นใบหน้ากันนี้นะ เกิดไม่พอใจ ไปโพสให้เสียๆหายๆมีเยอะนะครับ

สนใจนวดทักมาที่ [email protected]: @166lavbi

ออฟไลน์ leochang

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ผมเคยนัดมาประมาณ 5-6 คนครับ ในช่วง 10 ปี ตั้งแต่เรียนจบมหาลัย แต่ว่ากว่าจะนัดแต่ละคน คุยกันนานมาก ไม่ใช่แค่เดือนสองเดือน บางคนผ่านไปสองสามปี เพิ่งได้นัดกัน บางคนเริ่มคุยตอนเค้าคบแฟนคนนึง แต่กว่าจะนัดเจอกับเรา เค้าคบกันใหม่แล้ว 55+

ที่สำคัญคือต้องคุยกันให้ชัดๆ ว่าต้องการเหมือนกันไหม แล้วเราก็ต้องแสดงความจริงใจกับเค้าด้วย
ส่วนตัวผมจะโทรศัพท์คุยตามโอกาส ไม่บ่อยจนติดเป็นกิจวัตรว่าจะต้องโทรทุกวัน เปิดกล้องคุยกันบ้างนานๆ ครั้ง เพื่อเช็กของซึ่งกันและกัน รอเวลาที่มีโอกาสตรงกัน ขับรถไปรับแล้วเปิดห้องพร้อมกัน

ปล. การเจอกันครั้งแรกนี่โคตรตื่นเต้นเลยครับ เป็นฟีลที่ตื่นเต้นตั้งแต่ออกจากบ้านแล้ว แล้วผมก็ดีกับทุกคน หลังจากเจอกันแล้ว ยังทักทายตามปกติ จนกลายเป็น Friend with benefit หลายคน *** ตั้งแต่มีเมีย เป็นตัวเป็นตน ก็เลิกนัดแล้วครับ นี่ก็ 3 ปี แล้วไม่เคยเปลี่ยนกลิ่น

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

เคยค่ะ เพราะเราเป็นคนเก็บตัว ขี้อาย ไม่กล้าเข้าไปคุยทำความรู้จักกับใครตามปกติ ระวังทั้งตัวทั้งใจให้เยอะๆ ค่ะ คุยไปนานๆ อย่ารีบร้อน อย่าให้เขามาบังคับเรา คุยจนรู้ว่าเค้าไม่โกหกตอแหลนั่นแหละ แล้วก็ลองนัดดู

ว่าปีนี้จะลองทินเดอร์เลือกฝรั่งดูบ้าง ถ้าจะไม่ขี้เกียจซะก่อนนะ เพราะอยากได้เพื่อนใหม่ คู่ใหม่ แต่เบื่อการเริ่มต้นนี่แหละ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ poborsky

• *

เคยนัดเจอ จากแอปหาคู่ หาเพื่อนต่างๆครับ หลังจากที่คุยกันมาสักระยะ ถ้าใครที่คุยกันถูกคอ ก็สานความสัมพันธ์กันจากพูดคุย นัดเจอกัน โดยส่วนตัว ไม่เคยมีอะไรกับใครในการนัดเจอกันครั้งแรกครับ นัดเจอครั้งแรก ก็ประมาณนัดเจอตัวกัน ว่าพอใจชึ่งกันและกันไหม หลังจากนัดครั้งแรก ก็มาพูดคุย ตกลงกันครับ เรื่องขอบเขตในการคบกัน สถานะที่คบกัน ถ้าพูดคุยเข้าใจกันดี ก็ถึงมีอะไรกันครับ

ถ้าพูดถึงความปลอดภัย แนะนำไปโรงแรมดีที่สุดครับ ส่วนการป้องกัน ใส่ถุงยาง ก็คิดว่าน่าจะพอครับ คงไม่ขนาดจูงมือกันไปตรวจเลือดก่อนขนาดนั้น 555

ออนไลน์ Mustad

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้ากังวลเรื่องติดโรคแบบนี้ แนะนำว่าอย่าเสี่ยงเลยครับ เกิดติดขึ้นมามันไม่คุ้มกันหรอก
เข้าใจว่าความหงี่มันก็มีกันทุกคนแหละ แต่จะมากหรือน้อยต่างกันยังไงก็ว่ากันไป

ส่วนตัวผมบอกเลยว่า ใจผมเนี่ยโคตรอยากไปเที่ยวอาบอบนวด อยากไปพวกนวดกระปู๋มากเลยนะ แต่ก็ไม่เคยไปสักครั้งหรอก เพราะคิดว่าถ้าเกิดติดโรคขึ้นมา มันไม่คุ้มกันหรอก เอาไว้เยกับแฟนดีกว่า

ออฟไลน์ ชายกลาง (คน)

• *

เคยนัดครับ แต่ไม่กี่ครั้ง
ตอนพาเค้ามาที่ห้อง ก็ระแวงเหมือนกัน แต่ผมพามามืดแล้ว เลยขับรถวนๆ ให้ งงๆ จำทางไม่ได้ ทั้งที่จริงๆ มันใกล้มาก 555

ถุงยางจำเป็นครับ เราก็ระแวงฝ่ายหญิงเหมือนกัน

ออฟไลน์ PoisonIvy

• *

เคยอยู่ครับ นัดตั้งแต่สมัยยังใช้พวก ICQ แล้วพัฒนามาเรื่อย ก็มีหลายรูปแบบมากครับ หลักๆคือค่อยๆเป็นค่อยๆไป จำได้ว่าครั้งแรกนี่ตื่นเต้นมากกกกก แล้วสมัยนั้นไม่ได้มี app อะไรแบบตอนนี้ ก็ดีนะครับ ได้เรียนรู้ sex ในรูปแบบใหม่ๆไปเรื่อยๆ พอดีผมเพิ่งเปิดมาเจอเว็บนี้ เดี๋ยวจะระลึกชาติเขียนเล่าเป็นเรื่องๆครับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 17

หลักๆ ระวังแค่โรค กับ ภาพหลุดครับ 

ผลเลือดก็มั่นใจได้ระดับนึง จะตรวจเมื่อวานหรือเดือนก่อน ก็ยังคงเสี่ยงครับ

เรื่องภาพหลุดก็เน้น zone ที่ไกลจากที่พักอาศัยของทั้ง 2 ฝ่ายไปเลย จะดีสุดครับ

เท่าที่เจอมาผมก็ไม่เคยเจออะไรที่ไม่ดีนะครับ ยัง happy อยู่  สำหรับคู่ใหม่จะใส่ถุง 2 ชั้นเลย คนไหนที่เคยๆก็จะชั้นเดียว  :-* :-*