ใครในนี้เคยนัดมีอะไรกับคนที่เจอในแอ๊พหรือในเน็ตมั้ยคะ

หัวข้อ: ใครในนี้เคยนัดมีอะไรกับคนที่เจอในแอ๊พหรือในเน็ตมั้ยคะ  (อ่าน 8771 ครั้ง)

ออฟไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กลับมาเล่ารีวิวนะคะ
ที่ทำคือคุนกันในแชทต่างๆก่อน ถ้าถูกใจก็ให้ไลน์ติดต่อ คุยกันตรงๆเลยว่าอยากแค่มีความสุขชั่วคราวไม่ผูกมัด แล้วแลกรูปไม่เห็นหน้า ถ้าถูกใจค่อยนัดเจอตัวกินข้าวคุยก่อน
ถ้าไม่ถูกใจ ภาพไม่ตรง ก็ยกเลิก
ถ้าถูกใจก็จะไปต่อ เตรียมถุงยางมาเรียบร้อย ไปห้องพักที่มีให้เปิดเช่ารายวัน เพื่อไม่ให้เสี่ยงโดนแอบถ่ายแบล็กเมล์ภายหลัง ถ้าติดใจก็แลกวิธีติดต่อกัน จนไว้ใจถึงพามาห้อง

คิดว่าทำแบบนี้ตะช่วยกรองได้มากระดับนึงแล้ว แต่แค่มันจะไม่ปุ๊ปปั๊ปต้องใจเย็นๆ สกรีนเป็นขั้นๆไป  ส่วนตัวลองทำมาหลายครั้งได้ผลดีมาก ได้เจอคนที่แนวตรงกันตลอด

Facebook Comments

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

ทำบ่อยค่ะ คุยกันจนเห็นของลับกัน ถ้าเห็นของเค้าแล้ว อยากได้ ก็เริ่มนัดค่ะ
ตกลงกันก่อน ห้ามสด ต้องใช้ถุงเท่านั้น แล้วมาที่โรงแรมที่เราจองไว้เท่านั้น จะได้มั่นใจว่าเราเป็นเจ้าถิ่น

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยครับบบบ พูดคุยกันไม่นาน ก็นัดเจอกันสถานที่กลางๆ ในระหว่างที่คุยก็ตกลงกัน

ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว ถ้าไปแล้วถูกจริต ชอบในรสกามที่มอบให้กันและกันก็สานต่อ ทุกครั้งต้องป้องกัน

ปล.อยากนัดเจอสา่วในนี้บ้างจัง