แฟนขอมีอะไรด้วยบ่อยมากเลยครับ

หัวข้อ: แฟนขอมีอะไรด้วยบ่อยมากเลยครับ  (อ่าน 64 ครั้ง)

TOPING และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ naphat

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนขอมีอะไรด้วยบ่อยมากเลยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2019, 08:33:33 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนนี้ผมทำงานอยู่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง ส่วนแฟนผมเปิดร้านกาแฟกับครอบครัวครับ
คบกันมาได้ประมาณ 8-9 เดือน ยังไม่ได้อยู่ด้วยกันนะครับ เพราะส่วนตัวผมเป็นคนต่างจังหวัด มาเช่าคอนโดอยู่ในกรุงเทพครับ ส่วนแฟนผมอยู่กับครอบครัวเลยไม่ได้อยู่ด้วยกันครับ เรื่องมีอยู่ว่าตอนคบกันได้ประมาณ 3 เดือนแฟนผมก็ขอมีอะไรด้วย แล้วคืนนั้นผมกับแฟนก็มีอะไรกันที่บ้านของแฟนผมครับ หลังจากวันนั้นเป็นต้นมา แฟนผมก็ขอมีอะไรด้วยทุกวันเลย ซึ่งเขาจะเป็นฝ่ายมาหาผมที่ห้องทุกวัน ซึ่งบางครั้งผมต้องไปงานต่างจังหวัดหรือแม้กระทั้งต่างประเทศ เขาก็จะตามไปตลอด ไม่มีวันไหนที่ไม่เคยมีอะไรกัน จนตอนนี้ผ่านเวลามา 5-6 เดือน น้องชายผมก็เริ่มไม่ค่อยมีแรงทำแล้ว จนเมื่อคืนมันไม่ตื่นเลยครับ แฟนผมโกรธมากแล้วก็กลับไปโดยไม่พูดสักคำ เลยอยากจะปรึกษาเพื่อนๆในนี้ว่า มีวิธีการคุยปรับความเข้าใจ หรือต้องมีวิธีการพูดยังไงบ้างครับ

ปล.นี่เป็นการตั้งกระทู้ครั้งแรกครับหากผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ Extremedarkside

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แฟนขอมีอะไรด้วยบ่อยมากเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันนี้ เวลา 01:17:13 am »

ไม่รู้ว่านิยามการมีเซ็กของคุณกับผมจะเหมือนกันเปล่า

แต่สำหรับผม การมีเซ็ก ไม่ได้หมายถึงการที่ของเราต้องสอดใส่อย่างเดียวเท่านั้น

อย่าลืมนะครับว่า ขนาดผู้หญิงด้วยกันยังช่วยกันเองเรื่องเพศได้ ทั้งที่เขาไม่มีเหมือนเรา แต่คู่หญิงด้วยกันก็มีความสุขดีในเรื่องเพศ

นั้นล่ะครับ อย่ายึดติดกับรูปแบบเดิมๆ

ลิ้นก็มี

นิ้วก็มี

ของเล่นก็มี

ที่สำคัญ อย่าคิดว่าเราต้องแตกเสมอไป บางทีการได้เห็นคู่เราน้ำแตกหลายๆครั้งโดยที่เราไม่แตกสักครั้ง มันก็รู้สึกดีเช่นกัน แถมยังทำให้เราสามารถมีครั้งต่อๆไปได้แทบจะทันที หรือในชั่วโมงถัดไปก็ยังได้ เพราะเรายังไม่แตก

ลองเปลี่ยนมุมมองเรื่องนี้ดูครับ เว้นแต่เฟนคุณจะเป็นประเภทต้องเสียบอย่างเดียวเท่านั้น ถ้าแบบนี้ก็มีทางเดียวคือ เสียบได้แต่ซอยไปอย่าให้แตก ถ้าจะแตกก็ดึงออกแล้วใช้นิ้วใช้ลิ้นช่วย แต่ถ้าแฟนคุณจะเอาแต่ใจแบบว่าไม่ยอมคุณต้องแตกด้วย

แนะนำว่าหาแฟนใหม่ครับ เพราะเขาไม่ได้รักเราเลย คิดแต่ความสุขทางเพศของตัวเองอย่างเดียว เราไม่ใช่วัตถุทางเพศไว้สนองตัณหาเขานะครับ