ถามผู้หญิงจริงๆเลยนะครับ ผญ.ที่ไม่เคยตกเบ็ดจนมีอะไรกับสามี มีอยู่จริงๆเหรอครับ

หัวข้อ: ถามผู้หญิงจริงๆเลยนะครับ ผญ.ที่ไม่เคยตกเบ็ดจนมีอะไรกับสามี มีอยู่จริงๆเหรอครับ  (อ่าน 2716 ครั้ง)

ออนไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่อยากจะเชื่อเลยครับ  เพราะการตกเบ็ดเนี่ย มันง่ายมากๆแค่ล็อคห้องนอน หรือ เข้าห้องน้ำ แค่เอามือลูบๆถูๆ มันก็ฟินจนร้องครวญครางได้แล้วครับ  แต่ทำไมถึงมีสาวบางคนกล้าบอกว่า ไม่เคยตกเบ็ดหรือสำเร็จความใคร่เลย จนกระทั่งด้วยมือสามี  ผมไม่อยากจะเชื่อเลยครับ 55555

Facebook Comments

ออฟไลน์ MinieMint

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

เราไม่เคยเบ็ดเลยย จนมีเซ็กส์กับแฟนคนแรก 555

ออนไลน์ กันดั้ม

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

โอ้โห  แล้วคุณทนอยู่ได้ยังไง  ไม่เก็บกดหรือแบบอยากอะไรอย่างนี้เลยเหรอครับ ถามจริงๆครับ แต่ที่คุณเขียนมาผมเชื่อคุณครับ

ออฟไลน์ aorrr

• *

มีจริงค่ะ เราเองก็ไม่เคยช่วยตัวเองจนมีแฟนคนแรกค่ะ
ก่อนหน้าก็ไม่เคยรู้ว่าทำยังไง อาจเพราะผู้หญิงหลายคนไม่ได้ดูหนังโป๊ 
พอมีอารมณ์ทางเพศหลังเริ่มเป็นสาวบ้างก็ไม่ได้รุนแรงมากพอแค่น้ำแฉะๆ ทำนู่นนี่ก็ลืมไปแล้ว

เริ่มมีอารมณ์แบบรุงแรงก็ตอนโดนผู้ชายถึงเนื้อถึงตัวเล้าโลมแล้วลูบๆถูๆให้ถึงรู้ว่าถ้าลูบจะรู้สึกดี แต่พอถึงขั้นนี้แล้วก็เผลอไปมีเพศสัมพันธ์เสียตัวไปแล้ว

ถามว่าทนได้ยังไง เก็บกดมั้ย ก็คงไม่ขนาดนั้นเพราะไม่รู้ว่ามันช่วยตัวเองได้ แต่ตัวเราเองเสียสาวเร็วไปหน่อย. ถ้าช่วยตัวเองเป็นก็คงไม่เผลอตัวไปมีเพศสัมพันธ์กับผู้ชายจนเสียตัวเร็วขนาดนี้

ออฟไลน์ พัชร

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

ก่อนหน้่ามีแฟนคนแรกก็ไม่เคยเหมือนกันค่ะ แต่มีคนแรกเร็ว ^^ แล้วเป็น ผญ.ด้วย เค้าเลยสอนให้  เหมือนเปิดโลกทัศน์ใหม่ให้เรา

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

คงจะมีจริงครับ ได้ยินอยู่บ่อยๆว่าไม่เคยช่วยตัวเองเลย ผู้หญิงหลายคนทำไม่เป็นด้วยซ้ำไป

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ เนียน

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

เราไม่เคยตกเบ็ด จนมีแฟนถึงเริ่มทำค่ะ

ออฟไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -12

เราเองก็ไม่เคยช่วยเหลือตัวเองมาก่อนจริงๆ จนแต่งงานมีสามีคนแรก เพราะไม่เคยสนใจเรื่องนี้เลย ทำอะไรก็ลืมๆไป  เขาก็สอนให้ช่วยเหลือตัวเอง เพราะแฟนต้องเดินทางต่างจังหวัดบ่อย หลังแต่งงานเลยทราบว่า การช่วยเหลือตัวเองเป็นอย่างไร และ ทำให้เรารู้สึกดีขึ้น

ออฟไลน์ nanni

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

เราก็ไม่เคยค่ะ จนแฟนใช้นิ้วทำให้ถึงทำเป็น

ออนไลน์ Memo

• *

เพิ่วลองช่วยตัวเองตอนอายุ30 นี่แหละค่่าาาาา
แรกๆก็ทำไม่เปนนะคะ พอหลังๆเริ่มมีอุปกรณ์ แฮ่ๆ