สาวๆคนไหน แว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ

หัวข้อ: สาวๆคนไหน แว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ  (อ่าน 3933 ครั้ง)

ออฟไลน์ เนียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: สาวๆคนไหน แว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2018, 02:57:22 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากทำบ้าง

เจ็บไหมคะตอนแวกซ์

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: สาวๆคนไหน แว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2018, 02:22:12 pm »

ไม่เคยทำค่ะ เคยแต่โกนขนตรงเนินออก น้องที่คบกันเขาชอบจับเนินตรงนั้นเล่นบ่อย เราเองก็ชอบจับเล่นนะ เขาบอกมันนุ่มมือดี แต่ก็อายนิดๆ นะ เพราะเม็ดติ่งมันยื่นโผล่ออกมาเวลายืน หรือนั่ง จับเล่นที่ไรน้ำไหลเยิ้มออกมาทุกที...555+

เม็ดติ่งยื่นๆนี่ของชอบเลยครับ เลียสนุกมาก

ออนไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2018, 09:08:26 pm »

ไม่เคยทำค่ะ เคยแต่โกนขนตรงเนินออก น้องที่คบกันเขาชอบจับเนินตรงนั้นเล่นบ่อย เราเองก็ชอบจับเล่นนะ เขาบอกมันนุ่มมือดี แต่ก็อายนิดๆ นะ เพราะเม็ดติ่งมันยื่นโผล่ออกมาเวลายืน หรือนั่ง จับเล่นที่ไรน้ำไหลเยิ้มออกมาทุกที...555+

เหมือนกันเลยค่ะ เขินๆ โดนจับทีไรมีอารมทุกที

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 02, 2019, 11:37:32 pm »

ไม่แว๊กอ่ะ กลัวเจ็บ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ BabyDolly

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 15

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 03, 2019, 12:09:31 am »

เคยซื้อครอสทำบลาซิลเลี่ยนแว็กซ์ไปค่ะ ทำไปได้ 2 รอบเองมั้ง ลาก่อยยยย T_T ตอนแว๊กซ์ออกเจ็บแบบทนได้ แต่ทรมานตอนขนกำลังจะขึ้นอ่ะค่ะคันยุบยิบมากทำงานไม่เป็นสุขเลย หลังๆเลยทำแค่บิกินี่แว็กซ์เอา ถ้าจะเอาออกหมดเลยไปทำเลเซอร์น่าจะดีสุดนะคะ

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 03:51:59 am »

ถ้าผิวตรงนั้นขาวเนียนเหมือนตอนเด็กๆก็ชอบเกลี้ยงๆครับ แต่ถ้าเริ่มหมองคล้ำ ผมว่าเล็มให้บางๆ จะดูดีกว่าเพราะช่วยอำพรางความหมองคล้ำได้ และไม่รกจนเกินไป