สับสน ความต้องการทางเพศ ขอคำแนะนำค่ะ

หัวข้อ: สับสน ความต้องการทางเพศ ขอคำแนะนำค่ะ  (อ่าน 5088 ครั้ง)

ออฟไลน์ nanni

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราสับสนกับตัวเองมากไม่กล้าถามใคร ขอเอามาถามในเว็บนี้นะค่ะ ผ่านมาหาข้อมูลแล้วเจอ
ขอเล่าก่อนว่าเราเพิ่งเรียนจบทำงานแล้ว คบกับแฟนมาระยะนานแล้วตั้งแต่ตอนเรียนมหาลัย
ปกติเราไม่เคยมีอารมณ์ทางเพศหรือรู้เรื่องพวกนี้เลยค่ะ แฟนเราเคยขอมีอะไรกับเราหลายครั้งแต่เราไม่ยอม
ทีนี้ช่วงลอยกระทงไปเที่ยวกันใกล้ชิดกันแล้วเค้ามีอารมณ์มากจนเราตกลงให้เค้าแค่ภายนอก จนกลายเป็นเวลาเจอกันเราก็จะมีอะไรกันภายนอก เค้าใช้นิ้วลูบให้เราจนเราเสร็จ  แต่กลายเป็นว่าหลังจากนั้นเราก็เริ่มมีอารมณ์ทางเพศขึ้นมาเองแม้ตอนที่ไม่ได้เจอกับแฟน

ก่อนจะหยุดปีใหม่ งานเราต้องตามนายไปออกไซต์งานก่อสร้าง ทำไมไม่รู้พอเราเห็นคนงานก่อสร้างแล้วเรามีอารมณ์ทางเพศขึ้นมาเอง แล้วเหมือนเราหมกมุ่นจนกลับไปช่วยตัวเอง ยอมรับค่ะว่าคิดถึงภาพคนงานตอนเราช่วยตัวเอง ไม่ได้คิดถึงแฟน  เลยเครียดรู้สึกผิด แบบนี้ปกติมั้ยคะ เราสับสนกับตัวเองมาก

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 116

Re: สับสน ความต้องการทางเพศ ขอคำแนะนำค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2019, 06:51:15 pm »

มันอาจจะเป็นรสนิยมทางเพศของเราครับเราอาจจะแค่มีอารมณ์ทางเพศเวลาเห็นสิ่งเร้า สิ่งเร้าของแต่ละคนไม่เหมือนกันนะครับเจ้าของกระทู้อาจจะมีอารมณ์ทางเพศขณะเป็นคนงานก่อสร้างไม่ได้หมายความว่าเจ้าของกระทู้อยากจะมีอะไรกับคนงานก่อสร้าง ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับ ผู้ชายบางคนชอบดูหนังโป๊ที่เป็นหนังฝรั่ง แต่ไม่ได้หมายความว่าเขาอยากจะมีอะไรกับผู้หญิงที่เป็นฝรั่งนะครับ คิดว่าไม่ใช่เรื่องผิดปกติครับ สิ่งเร้าทางเพศจะเปลี่ยนไปเรื่อยครับแล้วแต่ว่าจะประทับใจอะไรมา

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Flirting

• *

Re: สับสน ความต้องการทางเพศ ขอคำแนะนำค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2019, 08:34:04 pm »

เป็นเรื่องปกติครับ

เริ่มแรกเรื่องเซกส์ยังไม่ได้อยู่ในความสนใจ แต่หลังจากได้รับความสุขจากเซกส์ไม่ว่ารูปแบบไหน ร่างกายจะจำความสุขตรงนั้น แล้วสร้างความต้องการขึ้นมาได้เมื่อสภาวะเหมาะสมหรือมีสิ่งเร้า

น้องอาจจะบังเอิญมีอารมณ์ตอนเห็น ผช ที่กำลังทำงานทีเหงื่อออก หรือช่วงนั้นอาจจะเป็นช่วงไข่ตกฮอร์โมนพุ่งขึ้นพอดีก็ได้ครับ จะกลับมาช่วยตัวเองด้วยสิ่งเร้าทที่ทำให้กิดอารมณ์ก็เป็นเรื่องปกติ แค่ไม่อันตรายกับร่างกายหรือเดือดร้อนใครก็ไม่น่ากังวลครับ

ออฟไลน์ begme

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2019, 10:45:13 pm »

ไม่ผิดปกติครับ อารมณ์มันถูกกระตุ้นโดยสิ่งเร้าครับ บางทีเค้าก็จะเรียกว่าfetishรึเปล่า ไม่แน่ใจ

ออฟไลน์ topkitkat

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 02:17:51 pm »

มันก็แค่เรื่องในจินตนาการแหละครับ
คุณไม่ต้องคิดมากหรอก
ผู้ชายเค้าก็ไม่ได้นึกถึงแฟนตอนช่วยตัวเองเหมือนกัน ^^”

เรื่องอารมณ์
พอเคยรับรู้ถึงความสุขไปแล้วมันก็จะมาเรื่อยๆแบบนี้แหละ
ควบคุมอารมณ์และความต้องการของตัวเองให้ได้ก็พอ

ออฟไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 10:34:10 pm »

เราเคยรู้สึกแบบนี้เหมือนกันค่ะ บางครั้งเห็นผญ.สวยๆ นมโตๆ sexy ๆ ก็แบบเกิดอารมณ์
บางทีเก็บไปฝันว่ามีอะไรกับผญ.ก็มีนะคะ แต่เราไม่ได้เป็นเลสเบี้ยนนะ
ยังชอบผช.เหมือนเดิม ฮ่าๆ 

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 10:40:47 pm »

มันก็แค่เรื่องในจินตนาการแหละครับ
คุณไม่ต้องคิดมากหรอก
ผู้ชายเค้าก็ไม่ได้นึกถึงแฟนตอนช่วยตัวเองเหมือนกัน ^^”

เรื่องอารมณ์
พอเคยรับรู้ถึงความสุขไปแล้วมันก็จะมาเรื่อยๆแบบนี้แหละ
ควบคุมอารมณ์และความต้องการของตัวเองให้ได้ก็พอ

“ผช เค้าไม่ได้นึกถึงแฟนตอนช่วยตัวเองเหมือนกัน^^”

กรี๊ดดดด ความจริงอันเจ็บปวด T-T
แซวเล่นน้าาา

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ พัชร

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 07, 2019, 11:38:56 am »

เป็นเหมือนกันค่ะ มันหาสาเหตุไม่ได้เหมือนกันทำไมคิดไปแบบนั้น ของเราจินตนาการบาปด้วย ไม่น่าผิดปกติมั้ง แค่จินตนาการ  แต่อย่าทำจริงก็พอ ^^

ออฟไลน์ jeawwhan

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 07, 2019, 01:13:17 pm »

เป็นเหมือนกันค่ะ มันหาสาเหตุไม่ได้เหมือนกันทำไมคิดไปแบบนั้น ของเราจินตนาการบาปด้วย ไม่น่าผิดปกติมั้ง แค่จินตนาการ  แต่อย่าทำจริงก็พอ ^^
ของพัชร เข้าใจเลยนะแบบไหนเจอมาหลายคนนะครับ อยู่ที่อารมณ์พาไปและนึกภาพและที่เคยแอบเห็นเลยเอามาคิดจริงไหมละ ส่วนน้องnanni ก็ไม่ผิดปกติเป็นธรรมชาติของผู้หญิง ที่พบเจอมาเยอะว่าจะมีอารมณ์อยากโดนทั้งภายนอก และ อยากลองภายในด้วยเลยนะ จริงไหม???

สนใจนวดทักมาที่ @iaa0088x

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 09:19:44 pm »

ถ้ามีเซ็กซ์จนฟินคุณจะติดใจกว่านี้อีก ของแบบนี้มันเรื่องธรรมชาติยิ่งห้ามยิ่งเก็บกดนะ มีแฟนใช้แฟนให้เป็นประโยชน์สิ มันอยู่ในวัยที่ควรหาความสุขทางกายได้แล้วนะ อย่าเก็บไว้เล้ย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 11, 2019, 06:53:59 pm »

ปลดปล่อยครับ ปลดปล่อย  นั้นคือ เซ็กช์ในจินตนาการของคุณ  คุณชอบผู้ชายหุ่นแมนๆๆครับ  คุณชอบเเบบนี้ครับ  ส่วนคุณจะทำในแบบที่คุณชอบไหม นั้นอีกเรื่องนึงครับ  ถ้ามีแฟนให้เค้าเข้าทำงานเป็นคนงานก่อสร้างเลยครับ อิอิ แซววววว

ออฟไลน์ Happayx

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 09:51:50 am »

น่าจะเป็นเรื่องปรกตินะครับผม

ออนไลน์ noo_ann

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 12:39:02 am »

เป็นเรื่องปกติค่ะ เรื่องเซ็กส์เป็นเรื่องรสนิยมของแต่ล่ะคน และสามารถเปลี่ยนแปลงกันได้ตามเวลาหรือประสบการณ์ อย่างหนูเนี่ยจะมีอารมณ์เวลาเห็นคนแก่อายุประมาณ 45-50 ที่หุ่นดี เพราะตอนวัยรุ่นเคยแอบเห็นลุงข้างบ้านมีเซ็กส์กับเด็กข้างบ้าน เหมือนมันฝังใจอะไรแบบนั้นค่ะ

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออฟไลน์ deawart

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 05:46:38 pm »

คุณเป็นสายBdsm ครับ มันมีสาเหตุ และเหตุผลที่เป็น สนใจคุยกันได้ ผมให้ความกระจ่างได้ครับ

ออนไลน์ Mustad

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 09:59:41 am »

ผมคิดว่า การที่เราจะสนใจอะไร หรืออะไรที่ทำให้เราเกิดอารมณ์ขึ้นได้ นั่นแหละคือสิ่งที่เราต้องการ ยกตัวอย่างง่ายๆ อย่างผมเองไม่ได้ชอบผู้หญิงผิวสีหรือผิวเข้ม ต่อให้เห็นผู้หญิงผิวสีแต่งตัวเซ็กซี่ขนาดไหน หรือแก้ผ้า ส่วนตัวผมก็ไม่ได้จะเกิดอารมณ์หรือว่า โห..อยากเยจัง อะไรขนาดนั้นอ่ะครับ กลับกันลองเป็นผู้หญิงเอเชียผิวขาวๆสวยๆนมใหญ่ๆดิ ผมนี่ลุกขึ้นยืนเลยครับ อะไรที่ปลุกเร้าเราได้ นั่นแหละครับคือสิ่งที่เราต้องการ นั่นคือสิ่งที่เราชอบครับ