สาวๆ อยากให้หมอนวดใส่ชุดแบบไหนกันครับ

หัวข้อ: สาวๆ อยากให้หมอนวดใส่ชุดแบบไหนกันครับ  (อ่าน 401 ครั้ง)

ออนไลน์ Atnight2018

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามกันเล่นๆ แต่ผลที่ได้ผมอาจเอาไปใช้จริงครับ ฮ่าๆๆ

สาวๆ ที่ชอบนวดน้ำมัน นวดผ่อนคลายกับหมอผู้ชาย อยากให้หมอใส่ชุดแบบไหนกันครับ

1) ชุดหมอนวดปกติ เหมือนร้านนวดทั่วไป
2) ชุดลำลองสบายๆ แล้วแต่หมอเลย
3) ถอดเสื้อ ใส่แต่กางเกงขาสั้น กางเกงบอลตัวเดียว อันนี้ออกแนวสบายๆ
4) ใส่แต่กางเกงใน เพิ่มความวาบหวิว^^
5) ไม่ต้องใส่อะไรก็ได้ อันนี้แนว natural ครับ^^

ลองตอบกันดูเล่นๆ ได้นะครับ เพราะคำตอบที่ได้ผมจะเอาไปใช้จริงๆ อิอิ

Facebook Comments