อธิบาย ทำไมบางครั้งผู้ชายไม่ใส่ถุง ?

หัวข้อ: อธิบาย ทำไมบางครั้งผู้ชายไม่ใส่ถุง ?  (อ่าน 5622 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

Re: อธิบาย ทำไมบางครั้งผู้ชายไม่ใส่ถุง ?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 11:11:17 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คุณไม่เหมาะกับการทำอาชีพนี้ค่ะ ร่างกายไม่พร้อมก็ยังคิดจะฝืน
ความคิดก็ยังดึงดันเอาแต่ใจ ถ้าไม่ใช่กับแฟนหรือคู่ที่ไว้ใจ ไม่มีผู้หญิงคนไหนกล้าเสี่ยงหรอก
ทำไม่ได้ เสื่อมสมรรถภาพทางเพศก็ไม่ต้องทำ จบ... อย่ามาอ้างมักง่ายซี้ซั้ว

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ ถ้ารู้จักแล้วจะรัก

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: อธิบาย ทำไมบางครั้งผู้ชายไม่ใส่ถุง ?
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 12:36:46 am »

เป็นผู้ชายอ่านแล้วยังเพลียแทน.....

ออฟไลน์ Cheju

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 08:10:25 am »

-58 นี่ ติดลบนะคุณ
ดูใหม่นะ ดูเป็นคนคิดบวกมากๆ

ไม่ต้องสงสัยหรอกครับว่าผมเป็นใคร ใช่ครับผมพึ่งสมัครเข้ามาใหม่  เพิ่งจะมีกระทู้แค่ 6  แต่ดูพลังน้ำใจของผมนะครับมีถึง 58  นี่ขนาดโดนกดลดไปแล้ว แสดงว่าข้อความของผมมีคนเห็นด้วยจำนวนไม่น้อย เพียงแต่ข้อความของผมมันอาจจะไม่ถูกใจสาวๆหลายๆคน หนุ่มๆหลายคนจึงไม่กล้าแสดงความคิดเห็น  แต่ขออยากให้เข้าใจไว้นิดนึงนะครับผมไม่ได้คิดร้ายกับใคร  หมอนวดทุกคนคงไม่ได้คิดร้ายกับลูกค้า  คาดไม่ถึงหรอกครับว่ามันเหตุการณ์บานปลายขนาดนี้  แค่อยากให้ทุกคนเข้าใจกันมากขึ้นเอาความจริงมาพูดกัน

คุณสาวๆไม่ต้องไปถามหมอนวดหรอกครับว่ารูปร่างฉันเป็นอย่างไรฉันอ้วนหรือเปล่าฉันผอมหรือเปล่าฉันหัวนมดำหรือเปล่าฉันนมยานหรือเปล่าฉันจิ๋มดำหรือเปล่า หมอนวดมันก็ต้องชมลูกค้าอยู่แล้วครับมันมีผลประโยชน์กันอยู่ หมอนวดเขาไม่กล้าวิจารณ์ลูกค้าแบบตรงๆหรอกครับ  มีอะไรมาถามผมนี่เอาข้อมูลมาเดี๋ยวผมจะวิเคราะห์ให้ว่าคุณต้องปรับปรุงอะไรคุณต้องทำอย่างไร ทำไมคุณถึงมีปัญหาจนต้องมานวด ทำไมสามีคุณไม่ทำการบ้าน ทำไมสามีคุณถึงมีเมียน้อย อย่าบอกนะครับว่าคนที่มานวดไม่มีปัญหา สาวๆที่มานวดทุกคนมีปัญหาทุกคนครับ

สาธุเลย Goodboss นี่คือร่างอวตารของหมอนวดดังของบอร์ด 555 ยิ่งอ่านสำนวนการตอบแต่ละกระทู้นี่ยิ่งใช่เลย ตั้งแต่verifyเข้ามาโกยเงินจากลูกค้าในบอร์ดไปเพื่อยังชีพเท่าไหร่แล้วยังมาโพสต์ถึงลูกค้าในลักษณะนี้จะใช้ได้หรือคะ

จะว่าลูกค้าให้นึกถึงตอนที่พนมมือไหว้แล้วรับเงิน ก้มหัวนอบน้อมกล่าวขอบคุณด้วย

มีหมอในตำนานไม่กี่คนที่ยังอยู่ในบอร์ด มีชื่อเสียงเรื่องราวที่ไม่ใส่ถุง
ล่าสุดใช้ความสนิทสนมกับลูกค้าจนเป็นที่มาของการเอายูสเซอร์ลูกค้ามาอ้างกลางบอร์ด

ปล.ลายเซ็นต์ที่ว่า ให้เกียรติ เก็บความลับ // ลบออกก็น่าจะดีกว่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2019, 08:12:33 am โดย Cheju »