อธิบาย ทำไมบางครั้งผู้ชายไม่ใส่ถุง ?

หัวข้อ: อธิบาย ทำไมบางครั้งผู้ชายไม่ใส่ถุง ?  (อ่าน 3642 ครั้ง)

ออฟไลน์ ส้มเช้ง

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 20

Re: อธิบาย ทำไมบางครั้งผู้ชายไม่ใส่ถุง ?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 01, 2019, 06:55:45 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คุณขาาาาาาาา ขาดยาตัวไหนมาคะ ทัศนคติเหมือนหลุดมาจากรพ. จิตเวช สิ่งรอบตัวไม่ดีพอสำหรับคุณ เชิญคุณไปเลิกยารึรับยามารักษาให้หายขาดก่อนนะ  คำวิจารณ์ของคุณนี่ดูท่าทางเก็บกด ทำไมไม่คิดบ้างว่าก็เหมือนสาวๆเรา ยังคิดพอเห็นรูปหมอนวด(โดยเฉพาะคู่กรณีที่เป็นประเด็น)เออ ดีนะที่ยังส่งรูปมาให้ดูก่อนนัด ไม่งั้นฉันคงเลิกนวดไปเลย ทั้งแก่ หัวเถิก ผอมแห้งหน้าเหมือนคนเมายา แถมหลังไมค์ยังบอกของก็ไม่ถึง52 คุณเคยสงสัยมั้ยพอส่งรูปมาให้เราๆดูปุ๊บสาวๆจะหายไปโดยไม่บอกลา นี่ล่ะค่ะคำตอบที่แท้จริง ไม่น่ามาเป็นหมอนวดได้

คำวิจารณ์ก่อนคุณแก้ไขกระทู้ ขอบคุณป้ามากนะคะที่ให้เราเห็นความคิดของตาคนนี้

ไม่ต้องสงสัยหรอกครับว่าผมเป็นใคร ใช่ครับผมพึ่งสมัครเข้ามาใหม่  เพิ่งจะมีกระทู้แค่ 6  แต่ดูพลังน้ำใจของผมนะครับมีถึง 58  นี่ขนาดโดนกดลดไปแล้ว แสดงว่าข้อความของผมมีคนเห็นด้วยจำนวนไม่น้อย เพียงแต่ข้อความของผมมันอาจจะไม่ถูกใจสาวๆหลายๆคน หนุ่มๆหลายคนจึงไม่กล้าแสดงความคิดเห็น  แต่ขออยากให้เข้าใจไว้นิดนึงนะครับผมไม่ได้คิดร้ายกับใคร  หมอนวดทุกคนคงไม่ได้คิดร้ายกับลูกค้า  คาดไม่ถึงหรอกครับว่ามันเหตุการณ์บานปลายขนาดนี้  แค่อยากให้ทุกคนเข้าใจกันมากขึ้นเอาความจริงมาพูดกัน

คุณสาวๆไม่ต้องไปถามหมอนวดหรอกครับว่ารูปร่างฉันเป็นอย่างไรฉันอ้วนหรือเปล่าฉันผอมหรือเปล่าฉันหัวนมดำหรือเปล่าฉันนมยานหรือเปล่าฉันจิ๋มดำหรือเปล่า หมอนวดมันก็ต้องชมลูกค้าอยู่แล้วครับมันมีผลประโยชน์กันอยู่ หมอนวดเขาไม่กล้าวิจารณ์ลูกค้าแบบตรงๆหรอกครับ  มีอะไรมาถามผมนี่เอาข้อมูลมาเดี๋ยวผมจะวิเคราะห์ให้ว่าคุณต้องปรับปรุงอะไรคุณต้องทำอย่างไร ทำไมคุณถึงมีปัญหาจนต้องมานวด ทำไมสามีคุณไม่ทำการบ้าน ทำไมสามีคุณถึงมีเมียน้อย อย่าบอกนะครับว่าคนที่มานวดไม่มีปัญหา สาวๆที่มานวดทุกคนมีปัญหาทุกคนครับ

ถามทิ้งท้ายหน่อย แล้วคุณล่ะรู้ปัญหาของตัวเองมั้ย.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2019, 06:58:16 am โดย ส้มเช้ง »
♥️♥️มีสติ ฉีดยาสลายมโน ไร้จินตนาการ สุขบนความจริง♥️♥️
Facebook Comments

ออนไลน์ Goodboss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -78

Re: อธิบาย ทำไมบางครั้งผู้ชายไม่ใส่ถุง ?
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 01, 2019, 07:26:53 am »

ผมพูดผิดตรงไหน ไม่เข้าใจ ผมแค่พยายามจะอธิบาย(ในเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแล้ว)ว่า ทำไมถึงเป็นแบบนั้น ผมไม่ได้บอกว่ามันถูกต้องนะ แค่บอกว่าทำไมเป็นแบบนั้น ไม่เห็นจะเกี่ยวกับกินยาผิดหรืออะไรเลย หรือคิดอย่างไรครับ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ไม่ใช่ล่าสุดแค่ครั้งเดียว เห็นมีอยู่บ่อยๆ คุณคิดว่าผู้ชายเขาอยากให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้เหรอ ไม่อยากให้เกิดอยู่แล้ว ทุกคนอยากให้งานออกมาดีที่สุด บางครั้งอาจจะแค่คิดน้อยไป ทำอะไรไม่เข้าท่าไป ก็มาอธิบายไม่เห็นมีคำไหนที่บอกว่า ทำดี ไม่มีนะ

ออฟไลน์ Lonely Pop

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 01, 2019, 09:56:21 am »

คุณต้องเข้าใจก่อนนะ ว่าในเคสที่เป็นผู้ชายธรรมดา ไม่ได้มีอาชีพ เน้น ว่า อาชีพ หรือรับงาน ผู้หญิงที่คุณไปด้วยเค้ายินยอมก็แล้วไป แต่ถ้าผู้หญิงเค้าไม่ยินยอม ก็อีกเรื่องละนะ

ถ้าคุณเป็นหมอนวด คุณเป็นหมอนวดหรือเปล่า คุณยังไม่ตอบคำถามป้า ทำไมถึงต้องถาม? ที่คุณเขียนมา มันอ้างความเป็นหมอนวด ถ้าใส่ถุงละจะทำให้อ่อนตัวลง คู่นอนอาจจะไม่พอใจ คุณใช้คำว่าน่าจะ น่าจะ

หมอมักจะเขียน สโลแกนว่า “สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ” คุณลองวิเคราะห์ดูไหม ประโยคพวกนี้คืออะไร

ป้ามีปัญหา ในกระทู้ที่ผ่านมา กับการที่หมอ ไม่ปลอดภัย

นี่คืออาชีพ นี่คือจรรยาบรรณ

หมอนวดสาวตามร้านทั่วไปยังต้องมีการตรวจโรค

หมอนวดชายที่นี้ เค้าไม่มีหน้าร้าน เราต้องเสี่ยง ขนาดมีหน้าร้าน เราก็ยังต้องระวัง

ในส่วนของคนที่มีครอบครัว คุณผู้ชายไปเที่ยวซนมา ติดโรคมาให้คุณผู้หญิงที่บ้าน ปัญหานี่ก็มีเยอะแยะไป

คุณกำลังอธิบายว่ามันเกิดขึ้นได้ แต่ความคิดป้าหมอนวดไม่ควรทำนะ ทำให้ลูกค้ามีรอยตามตัว ไม่ใส่ถุง

หมอควรรู้ ลิมิตของตัวเองว่ารับงานแล้วเหนื่อย ไม่ไหว มันจะไม่แข็งตัว หมอก็มีสิทธิปฎิเสธ หรือแม้กระทั่งหาทางเลือกอื่นด้วยการรับงานน้อยลง หรือพักงานสักระยะ ไอ้การรับงานละไม่รู้สภาพตัวเอง แล้วบอกกลัวไปคว้าถุงมาใส่ละมันจะอ่อนลง ลูกค้าไม่พอใจ

มันไม่ใช่ข้ออ้างความพอใจ มันคือความปลอดภัย
ในขณะเดียวกันเกิดลูกค้าติดเชื้อโรคอะไรมาละ คุณจะดวงดีตลอดไหม

สรุป มันคือปัญหาของหมอที่ไม่ใส่ เพราะกลัวมันไม่แข็งตัว ไม่ใช่ลูกค้ายินยอม

ความคิดป้าพอใช้ได้ไหมค่ะ

สวัสดีปีใหม่

ผมพูดผิดตรงไหน ไม่เข้าใจ ผมแค่พยายามจะอธิบาย(ในเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแล้ว)ว่า ทำไมถึงเป็นแบบนั้น ผมไม่ได้บอกว่ามันถูกต้องนะ แค่บอกว่าทำไมเป็นแบบนั้น ไม่เห็นจะเกี่ยวกับกินยาผิดหรืออะไรเลย หรือคิดอย่างไรครับ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ไม่ใช่ล่าสุดแค่ครั้งเดียว เห็นมีอยู่บ่อยๆ คุณคิดว่าผู้ชายเขาอยากให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้เหรอ ไม่อยากให้เกิดอยู่แล้ว ทุกคนอยากให้งานออกมาดีที่สุด บางครั้งอาจจะแค่คิดน้อยไป ทำอะไรไม่เข้าท่าไป ก็มาอธิบายไม่เห็นมีคำไหนที่บอกว่า ทำดี ไม่มีนะ

ออนไลน์ Goodboss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -78

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 01, 2019, 01:56:11 pm »

ตามนั้นครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 11:11:17 pm »

คุณไม่เหมาะกับการทำอาชีพนี้ค่ะ ร่างกายไม่พร้อมก็ยังคิดจะฝืน
ความคิดก็ยังดึงดันเอาแต่ใจ ถ้าไม่ใช่กับแฟนหรือคู่ที่ไว้ใจ ไม่มีผู้หญิงคนไหนกล้าเสี่ยงหรอก
ทำไม่ได้ เสื่อมสมรรถภาพทางเพศก็ไม่ต้องทำ จบ... อย่ามาอ้างมักง่ายซี้ซั้ว

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★