แฟนมีอารมณ์เวลาเจอกัน

หัวข้อ: แฟนมีอารมณ์เวลาเจอกัน  (อ่าน 2894 ครั้ง)

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

แฟนมีอารมณ์เวลาเจอกัน
« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2018, 02:38:05 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ
คบกับแฟนมา 5-6 เดือน อยู่คนละบ้านแต่ระแวกเดียวกัน จะเจอกันอย่างน้อยอาทิตยละครั้งสองครั้ง ทุกครั้งที่เจอกันแฟนนจะมีอารมณตลอด สังเกตจากเวลากอด เป้าจะตุงแล้ว หรือบางครั้งหอม แฟนก็เป้าตุงแล้วค่ะ
ปกติสำหรับผช.หรือเปล่า
หรือต่อไปแฟนจะเปลี่ยนไปไหมคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2018, 03:50:28 pm โดย mylift »
Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 116

Re: แฟนมีอารมณ์เวลาเจอกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2018, 03:06:52 pm »

เป็นเรื่องปกติครับผม เจ้าของกระทู้คงเป็นผู้หญิงที่เขาชอบ แล้วถามกลับเจ้าของกระทู้รู้สึกอย่างไรครับในเวลาที่เจอกันกับแฟนตื่นเต้นมีอารมณ์ทางเพศหรือเปล่า?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2019, 07:01:04 pm โดย นิ้วนุ่ม »
อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับ#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Mustad

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2018, 09:14:36 am »

ปกติมั้ย ผมคงไม่กล้าฟันธงขนาดนั้น เพราะไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นแบบไหนกันบ้าง
แต่ถ้าสำหรับตัวผมนะ แค่เห็นหน้าแฟนผมก็แข็งแล้วครับ แข็งโป๊กด้วย อยู่ไกลกันครับ 400+ กิโลเมตร นานๆเจอกันที บางทีแฟนส่งรูปมาให้ในไลน์ ผมก็แข็งแล้วครับ (ไม่ใช่รูปวาบหวิวนะ รูปธรรมดาครับ) ส่วนตัวผมคิดว่า อาจเป็นเพราะไม่ค่อยได้เจอกัน พอเจอกันทีนึงมันเลยใจเต้นแรง อารมณ์มันเลยพลุ่งพล่านน่ะครับ

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2019, 08:46:15 am »

ปกติครับ แต่แน่ๆๆคือเค้าอยากฟันคุณอ่ะ

ออฟไลน์ nanni

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2019, 09:36:52 am »

แฟนเราก็เป็นค่ะ

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2019, 03:37:57 am »

ปกติแน่นอนครับ แต่ถ้าได้มีอะไรกันบ่อยๆ อาจจะมีอาการน้อยลง

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 11, 2019, 12:27:22 pm »

ตอบตรงๆๆๆครับ   ข้าวใหม่ปลามัน  ที่ไหนตรงไหน  ก็ตุงทั้งนั้นครับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2019, 01:26:12 pm »

ช่วงโปร ช่วงโปร อิอิอิ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 11, 2019, 06:43:18 pm »

แสดงว่า เคยใช่ไหมครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 118

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 11:15:05 pm »

ปัญหาเดียวกับเราเลย แต่ของเราไม่ได้เจอกันบ่อยอ่ะนะ เข้าห้องปุ้บถอดเสื้อน้องเค้าก็โด่แล้ว
หื่นสุดๆ พร้อมใส่ตลอด เหมือนกระทิงคลั่งเลย ต้องคอยๆ เบรคให้เขาช้าลงอีกนิด
นี่ติดรอบเดือนเลยอดเจอกัน อยากไปเจอเค้าเฉยๆ
เค้ายังบอกเลย ถ้าเห็นหน้าแล้วทำไม่ได้เค้าทรมานนะ ฮ่าๆๆๆๆ
ดีใจถ้ามีคนบอกว่าเขาชอบเราจริงๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ man001

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 24, 2019, 08:07:38 am »

ปกติของผู้ชาย ทุกคนและได้ไกลผู้หญิงเมื่อไรพร้อม รบเสมอ