สาวๆรู้สึกอย่างไรกับอวัยวะเพศชายบ้างครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: สาวๆรู้สึกอย่างไรกับอวัยวะเพศชายบ้างครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 1293 ครั้ง)

ออนไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เช่น มีความรู้สึกว่าอวัยวะเพศชาย   สวยงาม  น่าจับต้อง น่าลูบไล้ ทะนะถนอม  หรือ  รู้สึกว่า น่ารัก น่าชัง  หรือ รู้สึกว่า น่าเกลียด น่ากลัว  ไม่กล้ามอง  ไม่อยากเห็นเลย  หรือ  รู้สึกว่า  หน้าตารูปร่างน่าเกลียด แต่ใช้งานดีถึงอกถึงใจ  555 อยากทราบความเห็นของสาวๆมากครับ 

Facebook Comments

ออฟไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

อย่างหลังค่ะ ดูน่ากลัวน่าเกลียดไปหน่อย แต่ใช้งานแล้วดีมีความสุขค่ะ