สาวๆคนไหน แว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ

หัวข้อ: สาวๆคนไหน แว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ  (อ่าน 3946 ครั้ง)

ออฟไลน์ Memo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

สาวๆคนไหน แว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2018, 11:31:44 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะทุกคน สมาชิกใหม่นะคะ
อยากจะมาแชร์ มาแบ่งปันประสบการณ์กับเพื่อนๆพี่ๆในนี้ค่ะ

สาวๆคนไหนแว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ รู้สึกอย่างไรบ้าง
หรือพี่ๆผู้ชาย ชอบสาวๆที่โล่งๆเนียนๆไหมเอ่ย

พอดีว่าเราคบผช.อยู่คนนึงค่ะ อายุน้อยกว่าเรา 7-8ปี แฮ่ๆ
ก่อนหน้านี้เราก็มีขนปกคลุมน้องสาวค่ะ เป็นคนขนดก
แต่ก็ตัดแต่งเสมอไม่ให้รกรุงรัง จนวันนึงน้องเค้าพูดขึ้นว่า
ชอบโล่งๆเนียนๆ เราเลยไม่รอช้าค่ะ ไปแว๊กซ์อย่างไว
พอแว๊กซ์มารู้สึกโล่งมาก คือดีอ่าาา ลองจับน้องสาวดู
มันนุ่มๆ นิ่มๆดีจัง น้องเค้าชอบขอดู ชอบมอง เราเขินมาก
บอกทีเค้าชอบมาขยำๆ เค้าบอกว่ามันนุ่ม เต็มมือดี
เวลาเค้าจับเรารู้สึกมีอารมณ์มากค่ะ มีมากกว่าปกติด้วย
ส่วนเราก็ชอบนะคะ ชอบให้เค้าจับ ชอบจับเองด้วยค่ะ

เพื่อนๆพี่ๆคนไหนมีประสบการณ์แว็กซ์ หรือ ความคิดเห็นอยากแชร์ มาคุยกันนะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -79

Re: สาวๆคนไหน แว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 02:14:20 am »

ชอบครับผม

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 77

Re: สาวๆคนไหน แว็กซ์ขนน้องสาวบ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 08:42:24 am »

มีเก็บรายละเอียดบ้าง แต่ไม่ทั้งหมดนะคะ
เคยทำแล้ว โล่งไป ไม่คุ้น
อีกฝ่ายก็ไม่ได้ถึงกับชอบมาก
ไม่มีก็โล่งดี มีก็ไม่เป็นไร เน้นไม่มีโรคมากกว่าค่ะ

(◕‿◕✿) Please me, baby ~ ღ

ออนไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 11:20:26 am »

ไม่รู้ปรกติหรือเปล่าว แต่ทำไมอ่านแล้ว ผมมีอารม 55555

ออฟไลน์ เสงี่ยมศรี

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 12:28:21 pm »

ถ้าขอบโล่งๆ แนะนำ เลเซอร์เลยค่ะ
แว๊กซ์ไปนานๆ ขนจะขึ้นมาดก และเส้นหนากว่าเดิม เป็นขนคุดไปอีก
เลเซอร์สัก5-6ครั้ง ขึ้นมาก็เป็นเส้นเล็กๆ บางๆ แทบมองไม่เห็นค่ะ

ออฟไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -12

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 12:51:15 pm »

ของเราเอง ไม่ได้แว็กซ์ค่ะ แต่พยายามเล็บออกให้ ไม่ให้มีมากจนเกินไปและให้สะอาด ไม่เกินจากขอบกางเกงใน

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 01:16:31 pm »

ชอบครับครับเลียอร่อยเลย

ออนไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 01:52:22 pm »

ชอบเหมือนกันครับ ดูสะอาดน่าเลียน่าเอามากครับ

มีกิ๊กมาหลายคน คนไหนขนเยอะๆจับโกนหมด 555

เคยเจอคนนึงหาทางเข้าต้องแหวกหารูเลย

แถมเอาไปขนเข้าไปในรูอีก จับโกนเลยครับ

ออนไลน์ srikannik

• พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 02:41:20 pm »

ทำค่ะ โล่งสะอาดดี อันนี้แล้วแต่ความชอบเน๊าะ ขนจะขึ้นช้าและนิ่มขึ้นด้วยค่ะ ก็เลยชอบเป็นการส่วนตัว คนใกล้ตัวก็ชอบบอกว่าเนียนสะอาดดี ทำกิจกรรมง่ายย  ปล.เราแว๊กซ์เองค่ะ ฮ่าาาา

ออนไลน์ Atnight2018

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 11:06:34 pm »

ชอบเลยครับ ขนน้อยๆ หรือเนียนๆ เลย ดูน่ากินมาก^^ ผมเองเป็นผู้ชายยังอยากลองแวกซ์เลยแต่กลัวเจ็บ เลยได้แค่ตัดเอาเองครับ^^

ออฟไลน์ พัชร

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 11:40:09 pm »

เคยคิดจะทำเหมือนกัน แต่แฟนไม่ให้ทำ เค้าบอกดกๆน่าค้นหาดี ^^ เลยได้แต่เล็มไม่ให้มันแผ่มาก ^^

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 77

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 11:58:55 pm »

เคยคิดจะทำเหมือนกัน แต่แฟนไม่ให้ทำ เค้าบอกดกๆน่าค้นหาดี ^^ เลยได้แต่เล็มไม่ให้มันแผ่มาก ^^

แผ่ ... นึกถึงสาหร่ายทะเล ฮืออออ T___T
งดสั่งแกงจืดชั่วคราว 5555

(◕‿◕✿) Please me, baby ~ ღ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2018, 01:10:44 am »

ไม่เคยทำค่ะ เคยแต่โกนขนตรงเนินออก น้องที่คบกันเขาชอบจับเนินตรงนั้นเล่นบ่อย เราเองก็ชอบจับเล่นนะ เขาบอกมันนุ่มมือดี แต่ก็อายนิดๆ นะ เพราะเม็ดติ่งมันยื่นโผล่ออกมาเวลายืน หรือนั่ง จับเล่นที่ไรน้ำไหลเยิ้มออกมาทุกที...555+

ออฟไลน์ พัชร

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2018, 08:01:54 am »

แผ่ ... นึกถึงสาหร่ายทะเล ฮืออออ T___T
งดสั่งแกงจืดชั่วคราว 5555
555+ เห็นภาพเลยย แกงจืดสาร่าย^^

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2018, 12:11:46 pm »

ตอนนี้ใช้โฟมกำจัดขน เกลี้ยงมากๆ หลังใช้ ขนขึ้นช้าดีด้วย
แต่ข้อเสียคือมีแสบและอักเสบเหมือนโกนเอาเลย
กะว่าเล็มๆ เอาให้สั้นนี่แหละ เจ็บตัวน้อยสุดแล้ว

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★